BVC BVC 2014-Tháng 6 trời mưa, trời mưa không dứt.

safenoodles

Xe cút kít
Nhà BVC mình vừa bị oanh tạc bom quảng cáo, anh Chim có thêm việc rồi nhé. Hí hí...

Quách Tỉnh

Xe buýt
Cụ Hồng giữ đúng lời hứa, cả 2 chị em em đều có rượu chính chụ hịn luôn. Cám ơn cụ Hồng nhá. :D:D:D
Vâng, chị em em xếp ly chờ ở đây ạ:D
Mợ thiếu nước à:-s để em điều tiết cho:-)
Em xin kính chào 4 cụ mợ.
Em có vừa ghé về thăm nhà BVC chút chút và chưa kịp chào ra mắt các cụ, nhà mình mấy năm qua cũng thay đổi nhiều rồi.
Nếu có gì không phải các cụ mợ cứ bỏ quá cho nhà em nhé (b)

hong.viwaco

Xe container
Vâng, em cũng chào cụ ạ:). Cụ cứ tự nhiên như ở nhà (em là khách vào chơi nhà Bê vê cê thôi ạ:P)
Em xin kính chào 4 cụ mợ.
Em có vừa ghé về thăm nhà BVC chút chút và chưa kịp chào ra mắt các cụ, nhà mình mấy năm qua cũng thay đổi nhiều rồi.
Nếu có gì không phải các cụ mợ cứ bỏ quá cho nhà em nhé (b)

punk

Xe hơi
Nếu em tính cách khác hẳn và theo chiều hướng tốt thì có ... gây hại gì cho mợ không mợ ơi ;)
Với tính cách này thì chẳng có lợi chẳng hại gì đến em hay mn cả.. Chỉ thấy chính chủ có sở thích " gây tò mò, thích thể hiện sự đặc biệt với mn " k phải là tính cách nổi lên từ cụ sơnpm thôi : cứ quote lại bài của từng ng rồi kể gần kể xa về mỗi ng ( tất nhiên là cụ k nói k hay k tốt về ai mà chỉ nói về kỉ niệm" trong khi phải đoán già đoán non thì cụ thấy vui sao :) nếu vui thì cụ cứ tiếp tục thôi, cũng chẳng ai thắc mắc lâu đâu..!
Cá nhân em chỉ tiếc những ai coi mình là bạn còn ngược lại thì k ạ. Và đặc biệt những người bạn em đã chơi thì em nghĩ k có mấy ai quý mến em và mn lại úp mở ntn... Nếu là vì lý do riêng thì chúng em chịu thôi.. Chỉ mong cụ/mợ nhanh chóng cho biết rõ để gặp nhau ôn lại kỉ niệm cho cs đã vốn mệt mỏi này bớt âu sầu... Và nếu cụ cũng chỉ thoảng nhớ, thoảng vui khi nghĩ lại kỉ niệm xưa vs mn mà k muốn giao lưu thì cứ giữ trong lòng, đâu nhất thiết phải nói ra.. Càng k nhất thiết phải nc nửa vời... :) nv để làm gì đâu
Dù là ai, chúc cụ luôn vui , punk ! :)