BVC - 2012 - Tháng tám rơi rụng lá vàng - Bơ Vơ chuyển đổi đón mừng thu sang.

Website
www.otofun.net
vâng em nghe lời cụ,trưa nay em thử xem sao, dưng mà như thế em thi lấy bằng ở đâu thì phù hợp cụ nhỉ? Chỉ cho em cụ phải chỉ tận gốc chứ cụ nhi?
Mợ đăng tuyển đi, OF nhìu lém đới=))

safenoodles

Xe cút kít
Sao chị dễ dàng để người khác chịu trách nhiệm về em thế? Hu..hu..
Chị định để em bơ vơ thật đấy à?
Hí hí, sóc xinh sinh năm nào thía? Chắc kém tuổi mình vì mình dừ lắm roài.:P
Lâu lắm rồi em chưa ngó nghía xem cái mẹt của em thế nào, ảnh em xin khất sau.
Mà không cứ có ảnh con sóc nào thì mợ cứ đưa vào hộ em đê
Ko được, ai lại ảo thế, có cái ảnh nào lừa tình giống của mình thì treo lên làm avatar đê Sóc ơi. :))

Thế là Mỳ Ép Cu cùng lót dép cùng ngồi hóng àhh :))
Nghe mà run hết cả người. =))

Chết thật hút bụi xo không lau nhà;;);;);;) hử mợ Sóc:D:D:D
Khuyên mợ 1 câu cứ bám chặt chân mợ Mỳ cho dễ bề mọi thứ;));));))
Bác thiết kế giúp em cái ấy đến đâu rồi ạ? Mà rổ rá thế nào bác báo em trước nhé! Hạt dẻ thì em ok bác, còn ích pen sịp thì em thôi. :))

Mợ đăng tuyển đi, OF nhìu lém đới=))
Em xèm nghe tiếng chim hót quá anh Chim ơi, cuộc sống thật căng thẳng. :P

dogotaynguyen

Xe tải
Website
www.noithatdinhgia.com

safenoodles

Xe cút kít
Em đang bị ngất đây mợ ơi,cái thời điểm giao mùa thía này để chọn được chất liệu phù hợp cũng khó phết mợ ạ.
Bác ơi, nếu bác bận quá hay mệt thì bác ko phải cố bác nhé! Em áy náy quá bác ơi. Em đi mua sẵn cũng được ạ, em thấy cùng nhiều ạ.
Vâng, em biết sức mình thừa đủ mà:))
Tinh vi quá cơ, em đã gặp mợ ý đâu mà nói như đúng rồi thế. :))

safenoodles

Xe cút kít
Em nói thật các cụ đừng ném đá em nhé.
Em với Gấu bắt đầu có xxxx từ năm 1990, đến năm 1992 thì cưới, đến nay có 2 F1 (1 gái sinh 93, 1 trai sinh 2000) Chưa bao giờ emvaf Gấu dùng bất kể "công cụ hỗ trợ" gì cả, vì Gấu nhà em thì bị phản ứng khi dùng thuốc, em thì phản ứng với Comdom ... Cho nên nhà em áp dụng biện pháp: tính chu kì và "xuất binh ngoài quan ải". Hơn 20 năm nay chưa bị hậu quả lần nào. Có lần đi xem bói, con mụ thày bói bảo:"Đứa con mà cô bỏ nó vẫn theo cô đấy" Gấu nhà em chỉ thẳng mặt chửi cho mất mặ vì tội bói láo :D vì chưa bỏ lần nào cả. Gấu nhà em vừa học lớp 12 xong là em vớt luôn nên cả 2 cùng biết :))
Mãi tới hôm nay em mới biết anh Quang siêu thế này. =))=))

kia7238

Xe tăng
Thông báo: Gấu nhà Hana147 cho F1 về quê 1 tháng nhá. Có ai chém với nhà Hana thì tranh thủ đê :)) Kẻo rồi Gấu nhà hắn về là lại im thin thít.
Em vừa gọi cho Hana bảo em qua uống cà fe hắn bảo đang ăn cơm lát nửa bận rồi , em tò mò hỏi bận gì hắn bảo lát nửa phải đi làm , em thật thà cũng bão ưh bần thì thôi tối mai vậy;;) *** â lí do hắn bận là đây:-?

kia7238

Xe tăng
Ef cu cứ thập thà thập thò gì đấy vào trông nhà với em di

hana147

Xe điện
@Hana:rễ khoai chia ra loại giống dài và giống ngắn nhưng chưa chắc giống dài thì rễ sẽ dài nhưng theo giáo sư sinh vật thì rễ dài sẽ có củ to :P
Àh, nhưng có loại củ thì ung, ba mấy năm rồi vẫn một chức năng, ko biết cô giáo dạy văn vặt đc rễ về luộc chưa? :))
CHuyên môn đó là của nhà Hana, chứ em chỉ chém gió thôi, Mợ mà nghe theo em thì sẽ mất một số thứ đới :P
Thế ra cụ đang xui dại em à
Chuẩn rồi, pic nic, dạy lái, abc... All in one! :P

hana147

Xe điện
Thông báo: Gấu nhà Hana147 cho F1 về quê 1 tháng nhá. Có ai chém với nhà Hana thì tranh thủ đê :)) Kẻo rồi Gấu nhà hắn về là lại im thin thít.
Lão í vô hại rồi thì còn tranh thủ gì nữa hả anh?:))
cách đây 01 năm, mình được ăn trâu gác bếp, chả hiểu năm nay còn miếng nào ko nhể :))
Trốn đâu mà trốn, trưa nay nhậu không :))
Trưa nay bận rồi để mai đi
Ô sờ kê, trưa mai xá tội vong nhân tí nhể, e có một ít thịt trâu hun khói, hình như vài con mực một nắng nữa thì phải... Lâu ko nhậu ở nàn nên ko nhớ...

hana147

Xe điện
ớ, anh đặt máy nghe lén ở nhà e đấy à? Coi nhừng nghe những âm thanh phản cảm đấy nhá...:))

Mãi tới hôm nay em mới biết anh Quang siêu thế này. =))=))
Bái phục a Quang, nhưng hình như bác ấy ngại, xóa bài đi rồi hay sao, ko tìm thấy bài này nữa...:))

safenoodles

Xe cút kít
Báo cáo cả nhà, tối nay em cho F1 ra tượng đài Lý Thái Tổ chơi một lát, tình cờ em trông thấy gia đình bác Liêm Bự ( gấu, bác ý và F1) cùng một chị nữa, em ko biết là ai. Em cứ nhìn nhìn bác ý phải hơn chục giây đồng hồ mà chả thấy bác ý để ý gì. Em nghĩ hay là ko phải nhỉ? Em rút alo ra gọi thử thì ko thấy trả lời di dộng. Em cho f1 chơi xong, em lượn lại thì thấy rõ ràng là gấu và bác ý, ko thể nhầm được.
Bác Liêm Bự vào đây nhé, bác thấy em mà lờ em đi nhá! b-)
Hay là mắt em có vấn đề rồi ạ? :))

LiemBlue

Xe lăn
Báo cáo cả nhà, tối nay em cho F1 ra tượng đài Lý Thái Tổ chơi một lát, tình cờ em trông thấy gia đình bác Liêm Bự ( gấu, bác ý và F1) cùng một chị nữa, em ko biết là ai. Em cứ nhìn nhìn bác ý phải hơn chục giây đồng hồ mà chả thấy bác ý để ý gì. Em nghĩ hay là ko phải nhỉ? Em rút alo ra gọi thử thì ko thấy trả lời di dộng. Em cho f1 chơi xong, em lượn lại thì thấy rõ ràng là gấu và bác ý, ko thể nhầm được.
Bác Liêm Bự vào đây nhé, bác thấy em mà lờ em đi nhá! b-)
Hay là mắt em có vấn đề rồi ạ? :))
Oái em cho trẻ con trượt patin ở trên đó mà mợ.
Oạch sao mình không nhìn thấy mama tổng quản nhể chết thật chết thật.
Chém trên OF đã đành giờ chém tung giời ngoài đường nữa chứ ngại quá ạ:P
Còn về alo sony mợ em để trong xe nên không biết ạ,đến lúc về nhà khoảng 23h30 thì chả dám gọi lại nữa ạ.
Thảm nào hắt xì hơi như đang bơi dưới nước cơ đấy ạ.
Tổng cơ số nhà em đi là 3 trẻ nhỏ 3 người lớn gồm em và Gấu và 2F,tiếp theo chị bạn và F1 nhà chị đó nữa ạ.
Báo cáo mợ em khai báo thế đúng không ạ thêm tí nữa em mặc áo đen quần bò ngố màu xanh ạ:)):)):))

HUMMER H2 SUV

Xe container
Oái em cho trẻ con trượt patin ở trên đó mà mợ.
Oạch sao mình không nhìn thấy mama tổng quản nhể chết thật chết thật.
Chém trên OF đã đành giờ chém tung giời ngoài đường nữa chứ ngại quá ạ:P
Còn về alo sony mợ em để trong xe nên không biết ạ,đến lúc về nhà khoảng 23h30 thì chả dám gọi lại nữa ạ.
Thảm nào hắt xì hơi như đang bơi dưới nước cơ đấy ạ.
Tổng cơ số nhà em đi là 3 trẻ nhỏ 3 người lớn gồm em và Gấu và 2F,tiếp theo chị bạn và F1 nhà chị đó nữa ạ.
Báo cáo mợ em khai báo thế đúng không ạ thêm tí nữa em mặc áo đen quần bò ngố màu xanh ạ:)):)):))
Em dự tình huống điện thoại có vài cách nghĩ sau:
1. Thật sự là vô tình để quên trên xe. :)
2. Cố tình để quên trên xe, đề phòng trường hợp có cuộc gọi không muốn nghe vì sợ Gấu biết :))
3. Có mang theo người, nhưng để im lặng vì sợ nghe cuộc gọi của những người không muốn nghe vào buổi tối :))

Em dự thế có chuẩn ko lão Liêm Bự :))

HUMMER H2 SUV

Xe container
Ô sờ kê, trưa mai xá tội vong nhân tí nhể, e có một ít thịt trâu hun khói, hình như vài con mực một nắng nữa thì phải... Lâu ko nhậu ở nàn nên ko nhớ...
Trưa nay em bận mất rồi, hay để 1/9 làm bữa, mừng quốc khánh luôn cho máu ;;)