BVC - 2012 - Tháng tám rơi rụng lá vàng - Bơ Vơ chuyển đổi đón mừng thu sang.

hana147

Xe điện
Eo, ghẹ ở đâu ra Chị?, đừng nghe đài địch Chị ơi!:))
Đói kém nên em ra HN ăn trực đây :((, Chị là ngừoi đầu tiên em tìm đến :))
Chuẩn rồi đới, nghe thiên hạ đồn rằng đợt này Mỳ ăn nên làm ra lắm, vì cái nghề gõ đầu trẻ này nó ko bị ảnh hưởng bởi suy thoái kinh tế...

safenoodles

Xe cút kít
Eo, ghẹ ở đâu ra Chị?, đừng nghe đài địch Chị ơi!:))
Đói kém nên em ra HN ăn trực đây :((, Chị là ngừoi đầu tiên em tìm đến :))
Yên tấm nhé em zai, kinh tế suy thoái ko ảnh hường gì tới giáo viên nhé, chị nghèo từ xưa nên giờ có suy thoái cũng ko sao. :))
Thoải mái ra HN đê.

dogotaynguyen

Xe tải
Website
www.noithatdinhgia.com
Ko biết đỏ đen gì sất, mai gặp chị thu luôn. Há há...
Có việc này nữa: mai em rảnh thì qua chỗ anh bikqui lấy logo và bộ trà Minh Long, và túi cứ thương giúp cả nhà nhé. Chị sẽ alo để em chuyển hàng trúng đấu giá cho khách.

@Anh bikqui: Anh bikqui ơi, năm ngoái em nhờ anh sửa hộ em cái camera mini, và hình như ko được,giờ anh cho em xin lại nhé, đó là món quà của một người bạn khoai tây già tặng em nên nếu chưa sửa được thì em cũng muốn lấy lại để làm lưu niệm ạ. mai em sẽ alo cho anh nhé!
Chị là Chị quên lời em dặn trước khi ra đi rồi đấy nhé...!làm anh chuột cứ gọi em hoài :((

safenoodles

Xe cút kít
Nhà BVC mình giờ tan hoang, nhiều con sóng ngầm cứ âm ỉ âm ỉ mà em chẳng biết. Chị Havu92 ơi, em nhớ chị lắm! :((

hana147

Xe điện
Ko biết đỏ đen gì sất, mai gặp chị thu luôn. Há há...
Có việc này nữa: mai em rảnh thì qua chỗ anh bikqui lấy logo và bộ trà Minh Long, và túi cứ thương giúp cả nhà nhé. Chị sẽ alo để em chuyển hàng trúng đấu giá cho khách.

@Anh bikqui: Anh bikqui ơi, năm ngoái em nhờ anh sửa hộ em cái camera mini, và hình như ko được,giờ anh cho em xin lại nhé, đó là món quà của một người bạn khoai tây già tặng em nên nếu chưa sửa được thì em cũng muốn lấy lại để làm lưu niệm ạ. mai em sẽ alo cho anh nhé!
Ok, hôm nay định đi thì lại mưa, mai e qua CT rủ cả mợ Sóc nữa nhể, chị gọi mợ ấy cho e với...:))

Àh, rễ khoai tây nó có dài hơn rễ khoai lang ko chị ?=))

safenoodles

Xe cút kít
Ok, hôm nay định đi thì lại mưa, mai e qua CT rủ cả mợ Sóc nữa nhể, chị gọi mợ ấy cho e với...:))

Dừ quá, chị ko muốn thử. :))

Chị đổi di động nên em nháy máy cho chị số di dộng nhé! Có gì mai chị alo nha.
Mệt quá, chị đi ngủ đây.

Chỉnh sửa cuối:

hana147

Xe điện
Ngày mai ai rảnh đúng 2h qua triển lãm Vân Hồ số 1 Hoa Lư xem văn hóa Cồng Chiêng Và đồng bào dân tộc cởi truồng đóng khố nhảy múa., đồng thời qua gian hàng anh Bình Mía thưởng thức cafe:

Xem văn hóa tây nguyên nó dư lày:

NGắm các e xinh như mộng:

Đặc biệt, Thưởng thức cafe theo phong cách Bình Mía:

Cuối buổi có nét văn hóa cổ xưa:

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

HUMMER H2 SUV

Xe container
Nhà BVC mình giờ tan hoang, nhiều con sóng ngầm cứ âm ỉ âm ỉ mà em chẳng biết. Chị Havu92 ơi, em nhớ chị lắm! :((
Khiếp, Mỳ có vẻ bi quan nhỉ. Kinh tế đang khó khăn, nhiều người phải vật lộn với cuộc sống, nên đôi khi có thể ko tham gia được nhiều chứ ko phải lý do này nọ đâu Mỳ ạhh.

HUMMER H2 SUV

Xe container

Cái gì mà gắn với chữ Tây thì thường sẽ có thêm chữ Hơn. Nên có thể tin là rễ khoai Tây nhiều hơn, dài hơn, xum xuê hơn ... so với khoai Lang :))

HUMMER H2 SUV

Xe container
Điêu vừa thôi nhá. Không sợ trẹo mỏ hả. Khao bao giờ ? Ai làm chứng ? Nói thật cho mà biết nhá, nếu có ý định xù thì coi chừng cái gáo nhá. Đây hô hào cả nhà ra
đồng tổng cốc đấy :))
Có cần em xin cái giấy xác nhận của Chủ quán bia ko anh :)) + thêm với xác nhận của công an phường nữa :))

HUMMER H2 SUV

Xe container
Chuẩn rồi đới, nghe thiên hạ đồn rằng đợt này Mỳ ăn nên làm ra lắm, vì cái nghề gõ đầu trẻ này nó ko bị ảnh hưởng bởi suy thoái kinh tế...
cách đây 01 năm, mình được ăn trâu gác bếp, chả hiểu năm nay còn miếng nào ko nhể :))

SOCXINHXINH

Xe đạp

Ui cụ ơi,đợt này buổi trưa em đang học để thi bằng lái nên chẳng đi đâu được. Lịch học em book với thầy cả tuần rồi nên hẹn cụ hôm khác thôi
Em mới học lái thầy chê đi đường mà lái như giun chạy,còn phải cố nhiều, buồn thế..hic..