BVC - 2011 - Trung thu trăng sáng như gương - Bơ Vơ tháng 9 tình thương vô bờ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Già bà

Xe điện
Không phải đâu. Hom trước nhà BN tâm sự với anh là những hôm thức kuy là do 2 lý do:
- Chưa trả xong bài> giải lao chờ vào trả xong bài > nửa đêm ngồi Spam loạn cả lên
- Kông dám vào ngủ vì sợ bị truy thu thuế.
Khổ thế chứ, nhà mình có ai có bài nào "lách luật" hiệu quả thì bảo cho nhà BN cái đê, nhìn nhà BN dạo này trông như cây đào thế, thương quá cơ. Giống i như mình hồi mới lấy vợ
Thế này thì BN học anh là nhất rồi, cần gì ai bảo nữa :))

Thủy Kính

Xe đạp
Anh suy diễn quá thể. :))
Anh cứ từ từ thôi, thành viến mới mà anh làm thế, bác ý chạy mất bây giờ,em và mèo đã thu quỹ đâu...=))
Bác (chị, cô, dì,...) cứ yên tâm đi. Em bị chặt chân rồi,chẳng chạy được đâu. Em hỏi khí không phải: Vụ quỹ CLB với member mới thì dư thế nào thế bác nhảy. Có gì bác pm vào mail box giúp em phát nhá. Em có...điều khó nói. :D

Già bà

Xe điện
Anh Quang hôm nay bận ko đi off ạ? Vắng anh, vắng anh jun, anh BỤp , vắng chị bảy, vắng anh B_e, vắng anh Getz, chị HaVu92 lại ốm.....ôi....hôm nay nhà mình off em buồn lắm.
Em ơi, đời mà, phải có những lúc buồn thì khi vui mới thấy hết giá trị em ạ!

Mà chị có phải VIP thường xuên offline đâu mà bị em nêu tên thế :D

safenoodles

Xe cút kít
Thật không ạ, Mợ làm em suýt ngã từ trên ghế xuống nền nhà đới ạ ~X(
Bác ko tin em thì còn tin ai nhỉ? Hôm nay em nhờ bà ngoại trông F1, khi em về nhà, bà ngoại còn ngạc nhiên tại sao lại về sớm thế....??? Chả bù mọi hôm, bà toàn gọi di động gịục về...=))=))

safenoodles

Xe cút kít
Em ơi, đời mà, phải có những lúc buồn thì khi vui mới thấy hết giá trị em ạ!

Mà chị có phải VIP thường xuên offline đâu mà bị em nêu tên thế :D
Off hôm nào có chị thì hôm đó mới đông vui chị à! :x

safenoodles

Xe cút kít
Hiện có 8 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (5 lái chính và 3 lái phụ)

Sao chỉ có mỗi em và bác Kiên hiện hình thế ạ?

Louis Le

Xe tăng

junfang

Xe điện
Cả nhà cho em trình bày một việc với. Chạ là thứ 3 em phải đi HP công tác, định tranh thủ đi vào xác minh gia đình 3 cháu ở Tràng Cát nên chác về muộn có khi phải nghỉ lại ở ĐS. Cơ mà thứ 3 lại là SN mợ Mỳ, em dự thể nào nhà mình cũng tổ chức ọp hoành tráng như vầy em ứ đc tham gia, mà không được tham gia thì em ức. Thế nên em đề nghị nhân dịp mai ọp ở quán nhà lão Huy Hoàng 78 nhà mình tổ chức ọp mừng SN mợ Mỳ luôn đi có được không ạ. Em có tý ý kiên nhà mình xét cho em với:D

Chỉnh sửa cuối:

quangtayho

Xe container
Thật không ạ, Mợ làm em suýt ngã từ trên ghế xuống nền nhà đới ạ ~X(
Nghiêm túc đấy. Số lần thế này chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi. Thảo nào ở Ninh Bình lúc hơn 11h mưa to khủng khiếp. Chắc tại nhà mình không có tăng 2,tẳng 3 đây mà

quangtayho

Xe container
Chị check anh LouisVuiChoi rồi hả chị? Sao chị biết quần anh ý là quần chun, lại còn rão nữa ạ? :))
Thì 1 từ RÃO là đủ trả lời rồi mà Mỳ ơi.
Chẹp, rão thì còn gì mà phải giữ nữa hử lão Luis

Già bà

Xe điện
Cả nhà cho em trình bày một việc với. Chạ là thứ 3 em phải đi HP công tác, định tranh thủ đi vào xác minh gia đình 3 cháu ở Tràng Cát nên chác về muộn có khi phải nghỉ lại ở ĐS. Cơ mà thứ 3 lại là SN mợ Mỳ, em dự thể nào nhà mình cũng tổ chức ọp hoành tráng như vầy em ứ đc tham gia, mà không được tham gia thì em ức. Thế nên em đề nghị nhân dịp mai ọp ở quán nhà lão Huy Hoàng 78 nhà mình tổ chức ọp mừng SN mợ Mỳ luôn đi có được không ạ. Em có tý ý kiên nhà mình xét cho em với:D
Làm gì mà cuống cả lên, sai chính tả lung tung thế.
Nói thật nhé. Mỳ là thành viên cực kỳ đặc biệt của BVC. Đề nghị cả nhà lên chương trình thật cẩn thận nha.
Chị yêu Mỳ lắm. Có ai theo k? :)
1/ gbbm
2/...

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng