BVC - 2011 - Tháng 8 đã đến mùa thu - Bà con phấn khởi vù vù ọp lai

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducmanh

Xe điện
Cả nhà ơi trời đang mưa dậy đi tập thể dục thôi.

Em chúc cả nhà ngày mới vui vẻ yêu đời.

bling_bling

Xe buýt
Helo cả nhà ạ.. chúc mng cuối tuần vui vẻ.......

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Cám ơn các cụ hôm nay sinh nhật em đới :D

Các cụ chẳng có quà gì cho em :))

Thôi em quà cho nhà BVC 100 cái logo otofun nhá, em sẽ nhờ nhà thiến chuyển cho các cụ

Mà cứ tầm 5h30 chiều cụ nào nhà mình tiện khu vực Xuân Thủy, Phạm Văn Đồng, a nhô cho em cái hẹn đâu em chuyển thẳng logo cho nhà BVC mình cùng được. Mờ các cụ nhanh nhé, vì em để ở xe hay bị "vặt" lắm :D

Chỉnh sửa cuối:

Linhlovely

Xe tăng
trêu trêu thế nào, lâu lắm k gặp(l)(l)(l)(l)
Vâng, nhớ quá ý ạ!:-B

Nắng ơi, em hểu chữ ký của anh Bụp ko? Giảng chị nghe với. :))

Tiêu chuẩn sống: Ở 1. Ngủ 2. Uống 3. Đi 4. Hút 5. Ăn 6. Yêu 7. Sợ 8. Chơi 9. Giữ 10.;))
Ai đoán chuẩn thì có thưởng.

Nếu là cụ sẽ được Mỳ xơm 1 cái.

Nếu là Mợ sẽ được xơm B_e 1 cái.
E nghĩ đơn giản là số thứ tự cac tiêu chuẩn sống ạ!
Trong cac tiêu chuẩn sống, đầu tiên là ở, rồi tới ngủ, rồi tới uống, rồi tới đi...

@ Chuc cả nhà cuối tuần hạnh fuc ạ!o-+

F.ACURA

Xe container
Vâng, nhớ quá ý ạ!:-B

E nghĩ đơn giản là số thứ tự cac tiêu chuẩn sống ạ!
Trong cac tiêu chuẩn sống, đầu tiên là ở, rồi tới ngủ, rồi tới uống, rồi tới đi...

@ Chuc cả nhà cuối tuần hạnh fuc ạ!o-+
Lâu roài ko mềm môi với Kưng :x

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com

Thôi em quà cho nhà BVC 100 cái logo otofun nhá, em sẽ nhờ nhà thiến chuyển cho các cụ

Mà cứ tầm 5h30 chiều cụ nào nhà mình tiện khu vực Xuân Thủy, Phạm Văn Đồng, a nhô cho em cái hẹn đâu em chuyển thẳng logo cho nhà BVC mình cùng được. Mờ các cụ nhanh nhé, vì em để ở xe hay bị "vặt" lắm :D
Thay mặt nhà BVC cảm ơn cụ ạ. Hôm nào cụ đi off với BVC là có quà ngay.. e đang cầm quà cho cụ đới. Chiều thứ 2 tầm 5h30 e đi qua Xuân Thuỷ đới ạ... nếu qua e alo cho cụ e nhận Logo hộ nhà BVC nhé. cụ lưu số cầm chưn của em vào nha, k lúc đó e gọi lại k nghe máy cụ nhá: 0976 021 221

HUMMER H2 SUV

Xe container

Chúc mưng sinh nhật cụ. Trưa nay cụ rỗi ko :D

safenoodles

Xe cút kít
@Anh B_e: Anh trích dẫn lại bài cảu em thì anh nhớ trích dẫn đủ nhé, cứ lược bỏ bớt đi như thế, em chả biết làm sao...:))
MÀ sao anh chỉ cười duyên " hí hí" thôi là sao ạ? =))
@Meocon: để chị gọi điện hỏi chj HaVu92 nha!

@Bác ducmanh và các bác zai có sn trong tháng 8: Các bác thích quà sinh nhật gì ( trị giá trogn vòng 100k/ 1 suất quà) thì báo cho meocon0801 nha, nếu ko có ý kiến gì thì BVC mình cứ mặc định mua quà cho bác zai là bật lửa đới ạ.

safenoodles

Xe cút kít
Hixx. Sáng nay ra cửa gặp 1 bà chửa, đã thế lại còn chửa con gái nên ế đơn, ế kép luôn :))
Hummer hô hào nhậu thì trời tối nay mưa to lắm. :))

Mà hôm qua em nhắn tin mời off chui cho mọi người,một số bác/mợ ko đến đựoc mà cũng ko cho em xin một tin nhắn, hic.

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Thay mặt nhà BVC cảm ơn cụ ạ. Hôm nào cụ đi off với BVC là có quà ngay.. e đang cầm quà cho cụ đới. Chiều thứ 2 tầm 5h30 e đi qua Xuân Thuỷ đới ạ... nếu qua e alo cho cụ e nhận Logo hộ nhà BVC nhé. cụ lưu số cầm chưn của em vào nha, k lúc đó e gọi lại k nghe máy cụ nhá: 0976 021 221
Vâng chiều nào em cũng đón gấu ở khu vực Ngã Tư Xuân Thủy cắt với Nguyễn Phong Sắc, mợ cứ khoảng 5h40 chiều a nhô cho em, em chuyển logo cho

Chúc mưng sinh nhật cụ. Trưa nay cụ rỗi ko :D
Thank cụ, hôm nay em bựn giúp gấu làm rằm :D

HUMMER H2 SUV

Xe container
Vâng chiều nào em cũng đón gấu ở khu vực Ngã Tư Xuân Thủy cắt với Nguyễn Phong Sắc, mợ cứ khoảng 5h40 chiều a nhô cho em, em chuyển logo cho

Thank cụ, hôm nay em bựn giúp gấu làm rằm :D
Hixx, nhà ai cũng làm rằm hôm nay nhể, em ế quá. Hôm qua nhà em làm rằm rồi :(

Ngố

Xe tải
Mà hôm qua em nhắn tin mời off chui cho mọi người,một số bác/mợ ko đến đựoc mà cũng ko cho em xin một tin nhắn, hic.
Em cũng nhận được sms rủ nhậu của các đại ka, mà trưa lại không đi được nên em không reply lại cho ai.

Em rút kinh nghiệm lần sau ạ ;)

HUMMER H2 SUV

Xe container

Hixx, em sorry, hôm qua định ra nên ko nt lại, đến lúc chuẩn bị ra thì lại có việc thế là quên mất ko nt được. Em sorry nhé. :)
Hôm nay nhà ai cũng làm rằm đâm ra ế quá đi mất :(

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
@Cả nhà: Lúc nãy em đã đến Vietcombank và đã có được bản in sao kê quỹ từ thiện BVC từ ngày bắt đầu lập thẻ ATM ngày 15/08/2008.

Em đã photo thêm thành 2 bộ, 01 bộ em sẽ gửi anh Thích Là Bụp ( nếu có thể thfi anh scan tất sao kê lên thread quỹ từ thiện giúp em thì tốt quá), một bộ gốc em lưu. Còn dư một bộ, em rất mong bác.mợ nào có thời gian và nhiệt huyết cso thể làm thanh tra tài chính giúp cả nhà đựoc ko ạ? Ý em mong muốn là soát lại cùng em tiền quỹ từ trứoc tới nay qua sự đối chiếu bản sao kê, các bài em báo cáo trong thread quỹ từ thiện cùng với báo cáo tổng kết quỹ mà anh Thích Là Bụp làm.

Từ ngày giữ quỹ đến nay , em luôn cố gắng làm sao để việc thu chi khách quan nhất có thể. Hiện tại tổng kết quỹ có phần chênh
( tính đến ngày 31/07/2011), em thấy mình bị mang tiếng quá!

Em đã dự kiến đêm qua và ngày hôm nay em ngồi soát nhưng em vãn chưa thực hiện được vì đêm qua em mệt, ngủ quên mất, hôm nay lại bận rằm, hic hic.

Em sẽ cố gắng giữ quỹ đến hết năm 2011 này. Sáng năm mới 2012 nhà mình cố gắng tìm thành viên khác giúp em vì em đã giữ quỹ từ thiện 3 năm rồi.

Ko có cán bộ nào làm nhiều nhiệm kỳ thía ạ.:x

Kính báo!

HUMMER H2 SUV

Xe container
Tình hình là em đã gạ gẫm và tổ chức được 1 buổi off chui rồi :D. Địa điểm off chui là ở ngõ 445 lạc long quân, có một cái địa điểm hoành tráng lắm, tên người chủ nhà là Bác Hana :))

Chỉnh sửa cuối:

HUMMER H2 SUV

Xe container

Hehe, em hết ế rồi, em gạ gẫm được 1 lời rủ dê off ở đại bản doanh của lão Hana :))

Trạng thái
Thớt đang đóng