[Funland] Buồn vì chất lượng off

Trạng thái
Thớt đang đóng

vneseman

Xe lăn
Nếu trong hoàn cảnh em thì em thà lấy 2tr về hơn là cầm con lap đấy, có trục trặc là không vui rồi, càng dùng càng bực, mà laptop 2.5tr không biết chạy có ổn không nữa. Cụ bán máy cũng không làm gì sai, chẳng qua là củ chắc quá thôi.

Quân Đuôi

Xe điện
Chán nhề, em cũng vẫn hay kiểu như cụ chủ thớt nên rất thông cảm.
Như nhà em sát Tết bên thuê cửa hàng đụp phát trả trước nhà em cũng chả bắt cọc cạch gì. Hai hôm sau có 2 mợ đến thuê ok mọi thứ cọc 10 củ ra Tết lại bảo ko thuê nữa, em bảo bà già gọi qua trả cho người ta cũng chả giầu nghèo gì vài đồng đó, gớm cám ơn rối rít. Cũng may vài hôm sau lại có người đến thuê và đã chuyển đến rồi.
Em chả mong giầu có vì số nó nghèo rồi nên cứ thế sống cho nó thoả mái. Hơi dài nhưng đúng là vì tham lam mờ sơi vài đồng cọc em Chê

danshari

Xe tải
Các cụ cứ chê lap 2.5 củ. E dùng lap 2.5 củ mua cũ cũng đủ dùng cho tác dụng office 2010, cài cad 2007 chạy vẫn ổn, duy chỉ nên tốn thêm 500k cho cái ổ cứng vì ổ lâu nó kém.
Vấn đề cụ chủ cái đấy cũng do thoả thuận, kể lap 2.5 bỏ kèo ng bán họ cũng mất thời gian rao lại tiếp ng kiểm tra mua...
Với lại công nghệ ko có lỗi mà do cách mình tiếp xúc và ql thôi, ở nhà mình nên quyết đc vấn đề đó chứ ko nên nghe vợ :)
, đấy là ý e vậy nhé

Tứ Vạn

Xe điện
Nếu trong hoàn cảnh em thì em thà lấy 2tr về hơn là cầm con lap đấy, có trục trặc là không vui rồi, càng dùng càng bực, mà laptop 2.5tr không biết chạy có ổn không nữa. Cụ bán máy cũng không làm gì sai, chẳng qua là củ chắc quá thôi.
Về lý thì em thấy cụ bán ko sai, tuy nhiên về tình nếu là em thì back lại full luôn cho người ta vì dù sao máy còn chưa đưa cơ mà, ko bán được cho người này thì bán cho người khác sao đâu. Việc đã rồi thì thêm bài học nữa thôi. Hy vọng máy vẫn ngon

anhhungvietnam

Xe đạp
tiền trao cháo múc,lần sau đừng chuyển tiền trước :))

doccocuukiem

Xe điện
Mai đến lấy máy lại gặp một em môi trái tim mắt phượng như chị Phượng Hằng giao hàng khéo lại chả nhớ gì, xin lỗi rối rít rồi order thêm chục cái laptop nữa :)) . Thấy mấy em xinh xinh hay có trò này câu khách lắm

vneseman

Xe lăn
Về lý thì em thấy cụ bán ko sai, tuy nhiên về tình nếu là em thì back lại full luôn cho người ta vì dù sao máy còn chưa đưa cơ mà, ko bán được cho người này thì bán cho người khác sao đâu. Việc đã rồi thì thêm bài học nữa thôi. Hy vọng máy vẫn ngon
Em đồng ý với cụ nhưng mỗi người có cách xử tính theo tình khác nhau, thế mới là xã hội. Coi như trả phí cho bài học cho nhẹ người.

Trạng thái
Thớt đang đóng