[Funland] Bụng em bự…

rfs

Xe điện
Trước có 1 bài về thể thao nâng cao sức khỏe khá hay nhưng mod lại chuyển vào mục thể thao nên ít ng tham gia, trong thớt đấy có nhưng kèo rất hay làm tăng động lực tập luyện và chia sẻ cách tập, đồ tập, em từ khi bị bệnh thì tìm đến môn xà dơn xà kép và tập skill thì thấy hiệu quả vượt sức tưởng tượng, có cụ nào trong này chơi xà ko làm kèo cho vui khỏe đi
Em mạnh dạn ra kèo 50 kéo xà+100 hít đất trong vòng <7p cụ nào tham gia cho vui, với dân chuyên thì chỉ 5p nhưng ở đây chắc toàn cụ trên 4x thì <7p là quá khỏe rồi
Cụ anh ơi 50 cái hít đất là khỏe lắm rồi

Vipthanhmlm

Xe hơi
Em thấy chạy bộ là cũng xuống nhanh mà. Em chạy có hơn tháng mà quần áo cũng rộng ra chút rồi

Nam ktnb

Xe tải
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
Cụ học theo cụ Trần Đăng Khoa xem ntn. Bà xã em chuột bạch 2 lần rồi. Giảm tốt mà ko để lại di chứng gì.

cascadabadboy

Xe buýt
Em cảnh báo cho các cụ nào đọc quảng cáo đánh tan mỡ bụng với kiểu nằm chăn điện ủ cái đất sét đen đen siêu bẩn là không hiệu quả đâu nhé. Em mất toi chục củ và 15 buổi trốn việc mất thời gian vô ích.
khuyến mại 1 đống mụn ở lưng với bụng, ngoài ra chẳng được gì ...

Xe bo 4 banh

Xe cút kít

tank_fun

Xe tăng
Mấy cái đánh tan mỡ toàn lừa đảo, gấu nhà em đánh mất 4 củ rưỡi 15 buổi chả giảm tí nào.

thanhnamdinh

Xe tăng
Báo cáo cụ e giật phát đầu 20, phát 2 15 phát, phát 3 15 phút, tổng 5 phút:)
Ko chống đẩy phát nào:-))
vậy cũng là quá tốt rồi cụ, cái bài này nó như là 1 dạng cadio cường độ cao, càng nghỉ ít càng tốt và rất phù hợp cho cụ nào muốn đốt nhiều calo

giólangthang

Xe điện
Ko biết chủ thớt đã sinh chưa nhỉ ;))