[Funland] Bụng em bự…

trinhpcl

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Giảm cân thì cái chính là phải bóp mồm lại. Sau đó mới là tập chạy. Ngày chạy tầm 5km. 1 tháng thôi nhìn ra kết quả luôn.

• Vodka
Reactions: rfs

phuongnam1972

Xe buýt
Vòng bụng em cũng 100 trong khi em cao có mét 6😂. Em hóng phương án giảm vòng eo bánh mỳ ạ.😂

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Vòng bụng em cũng 100 trong khi em cao có mét 6😂. Em hóng phương án giảm vòng eo bánh mỳ ạ.😂
Chạy bền là hiệu quả nhất cụ ạ. Em bay khá nhiều mỡ mông, đùi, bụng và nọng cằm. Giờ sắp trở về thân hình tuổi 20 :D

DONGVN

Xe tải
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
- Hút mỡ thì vẫn bị lại, đã thế lại nguy hiểm
- Thể thao nếu kg kèm chế độ ăn hợp lý thì nó ép cục mỡ đó lại.
- Uống thuốc giảm béo thì vẫn phải có chế độ ăn hợp lý mà cứ thuốc là có chất độc - hại gan
Vậy nên thay đổi chế độ ăn thôi!
Cụ tham khảo facebook Kẻo. Dr.Viễn Vietnam rồi tự đưa ra hướng đi của mình
Group này kg bán hàng, kg thu phí. Em tham gia từ lúc 3k thành viên. Ăn theo chế độ đó từ bấy đến h. Từ 85kg về 66kg. Bụng size 34 về sz32.

Vohongkong

Xe tải
Website
microled.vn
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
Nguyên cả khẩu là ngon rồi, không bằng 1 viên K54 mới sợ cụ ạ.

piano

Xe điện
Chỗ này thì khó phết
Cụ nào ý chí càng kém thì càng phải có mục tiêu, thậm chí phải có hình phạt, ng giám sát.
Ví dụ nếu theo tôn giáo, lên chùa lên nhà thờ phát nguyện:
Nếu năm nay ko giảm đk x kg thì con sẽ cúng chùa, từ thiện...x đồng
Nếu tôn giáo của cụ là vợ thì cũng như thế...
Hoặc bác sĩ bảo nếu a ko giảm cân anh sẽ chết...
Cần thuốc cực mạnh để trị bệnh ăn lắm ngủ nhiều. Đây là mấu chốt vấn đề.
Còn cách giảm cân thì quá dễ rồi.

Haonampho

Xe đạp
Các cụ thông thái cho em hỏi cách tập dư nào để giảm cân cái, chứ nhịn ăn thì em chệu. Quen bữa rồi cứ đến giờ là vào mâm thôi.

Được gửi từ iPhone 6s - Otofun

Xe nội lước

Xe container
Thôi xin, chả có công nghệ hút ngoài da nào hiệu quả hết. Nó chỉ như chườm lạnh cho co lại. Cảm giác giảm đi rất nhiều, nhưng 1 tuần sau thì như cũ.
Bền vững vẫn là thể dục thể thao. Em chạy bộ mà giảm 13Kg + vòng bụng giảm 8cm. Thay 1 loạt quần áo.
Tốn kém quá cụ ạ

nguarung

Xe điện
Cụ nào ý chí càng kém thì càng phải có mục tiêu, thậm chí phải có hình phạt, ng giám sát.
Ví dụ nếu theo tôn giáo, lên chùa lên nhà thờ phát nguyện:
Nếu năm nay ko giảm đk x kg thì con sẽ cúng chùa, từ thiện...x đồng
Nếu tôn giáo của cụ là vợ thì cũng như thế...
Hoặc bác sĩ bảo nếu a ko giảm cân anh sẽ chết...
Cần thuốc cực mạnh để trị bệnh ăn lắm ngủ nhiều. Đây là mấu chốt vấn đề.
Còn cách giảm cân thì quá dễ rồi.
em chỉ còn cái mục ăn nhậu là chưa bỏ đc, còn lại thực hiện đc hết các mục như của cụ

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Thôi xin, chả có công nghệ hút ngoài da nào hiệu quả hết. Nó chỉ như chườm lạnh cho co lại. Cảm giác giảm đi rất nhiều, nhưng 1 tuần sau thì như cũ.
Bền vững vẫn là thể dục thể thao. Em chạy bộ mà giảm 13Kg + vòng bụng giảm 8cm. Thay 1 loạt quần áo.
Cụ chạy như nào cho em xin tý kinh nghiệm?

juve99

Xe cút kít
E cũng đào bới mà lốp non bụng phẳng lỳ, cụ cũng đào sao bụng to dc nhể 😁

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Bụng bao giờ cũng xuống sau cùng. Em chạy lúc đầu xuống đùi, mông, tay. Bụng có giảm nhưng chậm hơn nhiều. Sau em chạy dài (21km) thì bụng giảm nhanh hơn. Giờ ngon lành rồi.
Chuẩn lão. Đầu tiên là xuống mặt, sau đó tay chân, bụng sau cùng. Em từ chỗ 115kg nay còn 81,5kg nhờ đá bóng. Ngày nào cũng đá. Thời chạy bộ thì giảm cân chậm, đến lúc đá bóng mật độ dày là giảm nhanh đáng kể. TB 1 tháng 2kg. Tuy nhiên phá mốc 81,5 hơi khó. :((

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn lão. Đầu tiên là xuống mặt, sau đó tay chân, bụng sau cùng. Em từ chỗ 115kg nay còn 81,5kg nhờ đá bóng. Ngày nào cũng đá. Thời chạy bộ thì giảm cân chậm, đến lúc đá bóng mật độ dày là giảm nhanh đáng kể. TB 1 tháng 2kg. Tuy nhiên phá mốc 81,5 hơi khó. :((
Chắc mức 81,5Kg là ngưỡng của lão rồi. Cơ mà hôm lão vào SG lúc ấy bao nhiêu cân nhỉ? :D

piano

Xe điện
Cụ cho em thông số chiều cao cân nặng của cụ được không, vì em có vẻ ngược vs cụ
Em giảm 6kg thôi nhưng bụng giảm tới 12 cm
Trước là 1m68, 74 kg, 96 cm. Giờ 68 kg và 84 cm