[Funland] Bức xúc vì bị coi thường khi ăn mặc giản dị đi mua ôtô

Trạng thái
Thớt đang đóng
Kính gửi bác chủ thớt

Căn cứ vào quy định của diễn đàn:

6. Không nêu rõ xuất xứ nguồn tin khi đăng, phát trên mạng xã hội;
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn
47. Kết luận về chất lượng sản phẩm hoặc uy tín của một tổ chức, công ty, cá nhân khác trong khi chưa có chứng cứ rõ ràng.

Với thông tin trong bài viết của chủ thớt đưa lên diễn đàn không có bất cứ chứng cứ, tin đưa ra không thể kiểm chứng, gây ảnh hương đến cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp khác. Thông tin dạng này vô hình chung xâm hại đến quyền và lợi ích hợp pháp của tổ chức, doanh nghiệp, cá nhân liên quan.

BĐH Thông báo tịch thu vĩnh viễn tài khoản này và bất cứ tài khoản nào liên quan, cũng như tài khoản được lập mới. Trân trọng!

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Cái chính là thần thái thôi !
Chứ em cứ quần ngố áo polo dép lê suốt cả mùa hè đi khắp nơi chả bao giờ bị coi thường cả .

Slimz

Xe buýt
Xe mới thông chốt 141 đã bị đưa về kho

Phán Quan Âm Phủ

[Tịch thu bằng lái]
Kính gửi bác chủ thớt

Căn cứ vào quy định của diễn đàn:

6. Không nêu rõ xuất xứ nguồn tin khi đăng, phát trên mạng xã hội;
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn
47. Kết luận về chất lượng sản phẩm hoặc uy tín của một tổ chức, công ty, cá nhân khác trong khi chưa có chứng cứ rõ ràng.

Với thông tin trong bài viết của chủ thớt đưa lên diễn đàn không có bất cứ chứng cứ, tin đưa ra không thể kiểm chứng, gây ảnh hương đến cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp khác. Thông tin dạng này vô hình chung xâm hại đến quyền và lợi ích hợp pháp của tổ chức, doanh nghiệp, cá nhân liên quan.

BĐH Thông báo tịch thu vĩnh viễn tài khoản này và bất cứ tài khoản nào liên quan, cũng như tài khoản được lập mới. Trân trọng!
Cụ Túng tiền đóng luôn thớt cho hợp cảnh quan.

quanduc

Xe buýt
Híc, mình khách hàng, thấy bức xúc thì nói thôi, không chiêu trò tí nào nhé. Khách hàng mới thì cũng phải giới thiệu nhiệt tình. Đằng này có thái độ coi thường khách nên mình thấy ấm ức thật sự.
Lương 3k mà cụ xử lý tình huống ko tương xứng với 3k rồi, ăn mặc thì theo sở thích e ko bàn?
1. Nếu thái độ nv bán hàng đó như vậy thật thì yêu cầu đổi sale tại chỗ luôn, nếu ko đổi thì sang gara khác, hơi đâu mà bực mình? Thái độ của 1 cá nhân ko thể đánh giá cách phục vụ của 1 hãng đc.
2. Mua hàng như cụ thì sẽ mất time cho chính mình vì đi xem 1 vòng là hoa hêt mắt. Thời đại internet vào tận WC rồi thì Cụ cứ chọn vài con phù hợp budget rồi thì đi xem thực tế và chạy thử sẽ đỡ tốn time hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng