[Thảo luận] Bức xúc đầu năm trên cầu Chương Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

gamevn

Xe buýt
Ở QN quê mợ... đc cầm cái volang "La xợt trim" là mẹt đã vênh như cái bánh đa rùi...
:)) Em nghe giang hồ đồn đại mấy mợ ở QN đi La xợt trim là vợ mấy ông công nhân bán trộm than. :P Chả phải vợ ông nào to đâu. :P Vợ ông to đã có tài xế lái, ko phải tự lái đâu. :P

nam-misu

Xe điện
Chắc mợ này quen xúc than hắt vào mặt người khác rùi!

boKhoai2008

Xe buýt
Hướng đi về Hà Nội nên phải nói để cả 4 xe xuống chân cầu giải quyết các cụ ạ .Để tắc đường mùng 4 trên cầu lấy đâu ra xxx mà giải phóng . EM phát lệnh truy nã vì khi vác iphone ra chụp ảnh tai nạn em thấy xe của mợ ý dán member OF hà hà .
Còn cô em ngồi bên , nói các bác đừng buồn . Có 1 cháu nhỏ đi cùng , 6677028 nhưng phong cách hành xử thì đạt chuẩn iso2011 các cụ ạ
Nhà cháu dự là xe mượn hoặc mua lại của OFer, còn nếu là OFer của QN thì buồn thật.

lengkeng

Xe tăng
Mợ này có là gì thì cũng dám nói thẳng vào mặt còn hơn 1 lũ xúm lại nói xấu sau lưng 8-}

jeehoon

Xe tải
sao cụ ko chụp cái mẹt mợ đó lên đây cho anh em nhận "mặt".
Chi hội Quảng Ninh cũng chưa xác nhận đc thành viên OF này các cụ ah.

hubu

Xe đạp
Đúng là cái mồm mợ đó không ăn kum mà ăn...

taothao70

Xe hơi
Chia buồn cụ chủ đầu năm đã bị người ta ăn hiếp.
Nhưng nhiều cụ cũng ném đá người ta ghê quá, nào là xiên, xọc, đâm ... nghe kinh người.
Mà các cụ thử nghĩ mà xem chị này có câu "Chúng mày tin chị đi luôn không cần quan tâm đến chúng mày không" hay phết, nghe đầy bản lĩnh. Mà ít nhiều thì chị ấy cũng biết lỗi đền tiền rồi mà, còn mồm năm miệng mười là bệnh của những phụ nữ bị sinh ra trong một gia đình mà giáo dục chưa đến nơi đến chốn thôi.

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Chia buồn cụ chủ đầu năm đã bị người ta ăn hiếp.
Nhưng nhiều cụ cũng ném đá người ta ghê quá, nào là xiên, xọc, đâm ... nghe kinh người.
Mà các bác thử nghĩ xem chị này có câu "Chúng mày tin chị đi luôn không cần quan tâm đến chúng mày không" hay phết, nghe đầy bản lĩnh. Mà ít nhiều thì chị ấy cũng biết lỗi đền tiền rồi mà, còn mồm năm miệng mười là bệnh của những phụ nữ bị sinh ra trong một gia đình mà giáo dục chưa đến nơi đến chốn thôi.
Cụ đúng là Tào Tháo, mời cụ 1 ly!:D

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
L-)
Truy nã 1 mợ Quảng Ninh thành viên của OF chạy em la-zẹt-ti biển 14P-1162 với tội danh xiên 3 gây tắc đường nghiêm trọng chiều mùng 4 tết trên cầu Chương Dương- Hà Nội.
Cầu thì đang tắc cứng ,dấn ga tông vào *** xe người ta lại còn xiên ba thì sai *** nó 200% rồi còn mồm năm miệng mười cãi láo.
Nguyên văn :"Chúng mày tin chị đi luôn không cần quan tâm đến chúng mày không"
Xin lỗi chị là em và 2 chú tài taxi hôm đấy quá hiền lành và chị phải cảm ơn cô em ngồi bên cạnh nhiều đấy .Chứ kể cả chị có là phu nhân chủ tịch tỉnh Quảng Ninh thì cũng không té được đâu chị ạ .Đây là Hà Nội chứ ko phải QN nhà chị .
Mình cũng chẳng hiểu sao người có ăn có học mà mở miệng là chúng mày thế nọ thế kia , tiếc cho công giáo dục của nhà nước mình quá .
Hôm đó mà không phải thằng con em đang ngủ trong xe thì em mời chị làm 1 vòng Hà Nội tham quan vài điểm sửa xe rồi.
Tặng chị một vài câu :"Đã là tài kể cả có gây tai nạn cũng phải bình tĩnh và tiền có thể giải quyết được các vấn đề nhỏ nhẹ về xe.
Ở nhà đâm vào *** còn phải xin phép nữa là đi ra ngoài đường"
Bẹp cả cái *** con ỉn và cái càng sau , nhận 500k tiền đền bù liệu có quá hào sảng không nhỉ ? Ỉn nhà em chạy còn chưa đến 10k km
Cụ chủ thớt quá hiền. Cụ đã chấp nhận để người vi phạm chửi rủa như vậy và nhận xiền đền bù ở hiện trường, sao về nhà mới thấy bức xúc và "truy nã muộn" dư vậy? Đã là pháp luật thì mọi công dân, không phân biệt giới tính - tuổi tác đều phải chấp hành nghiêm túc. Ai cũng như cụ, cứ "1 điều nhịn là 9 điều lành" (đến mức khù khờ) thì những đối tượng như chị Quảng Ninh lên, lại được thể làm càn, chửi càn những người khác thui!

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Dân QN đa phần gốc gác các tỉnh khác, dân HN giờ cũng vậy, gốc gác lung tung các tỉnh cả (trong đó có cả QN), các cụ cứ lôi địa phương ra mà chửi ko khéo chửi luôn cả bố mẹ, ông bà ông vải nhà mình ấy chứ, hay ho cái gì mà lôi địa phương vào đây chỉ trích. Ai sai, ai xấu người ấy chịu, ko ai "nắm tay từ tối tới sáng".:(
Cụ bớt bức xúc nhé, đầu năm lại tăng huyết áp thì khổ=)) cụ dạo nay khỏe ko?

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Em thấy thớt này sắp sửa thành việc của nhà Quảng Ninh với phần còn lại rồi!
Đề nghị các cụ bình luận nhưng nên tránh đụng chạm đến việc vùng miền
Một phụ nữ lái xe biển 14 có những hành vi không đúng mực, các cụ có bức xúc cũng không nên có những câu từ quy kết cho cả một khu vực hay địa phương.

Đầu năm em có vài lời như vậy, mong các cụ bớt nhiệt để giữ hoà khí vì chúng ta đều là OFers cả (b)

Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
Em thấy thớt này sắp sửa thành việc của nhà Quảng Ninh với phần còn lại rồi!
Đề nghị các cụ bình luận nhưng nên tránh đụng chạm đến việc vùng miền
Một phụ nữ lái xe biển 14 có những hành vi không đúng mực không nên quy kết cho cả một khu vực hay địa phương.

Đầu năm em có vài lời như vậy, mong các cụ bớt nhiệt để giữ hoà khí vì chúng ta đều là OFers cả (b)
Không nên quy kết vùng miền tránh mất đoàn kết các bác ạ.
Nhưng em ko có thiện cảm với biển 14. Theo thống kê của em... thì VH-GT hơi kém chút xíu so với vùng khác 1 tèo... 1 tẹo thui các bác nhé.
Hì... đây là thống kê và ý kiến của riêng em... Xin ném Bom mình em thui nhé...

MK2007

Xe tăng
Sao Bác không vỗ lại vào chỗ .... của Mợ ý xem mợ ý định đền bù bao nhiêu thì hợp lý

HT_CRV

Xe tải
"Táng" hết... dập tới số... cái "dùi cui" của em nó rất xấu tính... nói chung kể cả như Thị Nở nó vưỡn "chơi" hết tầm... Mụ ấy mà lãnh mấy phát vào "mõ" đ.ít thì lần sau éo dám hỗn nữa...
Em thấy đân đi Mẹc, Belly, Roll... họ rất khiêm tốn... Chạy cái "Lơn xớt Strym" mà như bố đời thì chỉ dùng "dùi cui thịt" táng từ trước tới sau mới trị đc... hề..khoái quá...!
Kụ đằng sau em đằng trước nhé...Cho chết bố con dở người đi :))

khoikhoi

Xe buýt
Nghe chừng các cụ trên đây có thâm thù gì hội Qn đây! Em thấy cứ có cụ nào xuống QN bọn e đều đón tiếp rất chu đáo và tình cảm! Mà cũng toàn có văn hóa cả! Con sâu làm rầu nồi canh. Các cụ cũng đừng vơ chúng em vào rồi nói văn hóa này nọ! Em thấy mấy cụ nói vấn đề văn hóa lại cực kỳ vô văn hóa! TỪ VĂN HÓA PHÁT NGÔN ĐẾN VĂN HÓA ỨNG XỬ! rõ chán!^:)^.

Theo em thì vần đề là logo OF nhà mình quản lý còn lỏng lẻo quá;). Đề xuất với các cán bộ OF là nghiên cứu đánh số cho logo đi, bán xe mà không thu hồi logo là bem nick vĩnh viễn=))
Ý kiến hay, vote Cụ:-bd

Mr-Quadcore

Xe buýt
Không nên quy kết vùng miền tránh mất đoàn kết các bác ạ.
Nhưng em ko có thiện cảm với biển 14. Theo thống kê của em... thì VH-GT hơi kém chút xíu so với vùng khác 1 tèo... 1 tẹo thui các bác nhé.
Hì... đây là thống kê và ý kiến của riêng em... Xin ném Bom mình em thui nhé...
Em chả biết bác vùng nào .. nhưng chắc cái vùng của bác cũng ít người được như bác lắm ! em nghĩ bác hơn 14 cái VH-GT nhưng có vẻ cái VH-SN của bác hơi kém quá thì phải !

Trạng thái
Thớt đang đóng