[Thảo luận] Bức xúc đầu năm trên cầu Chương Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Thôi, cụ chủ thớt để hôm nào em dòm thấy con quạ ấy trên cầu em đâm đi t giả thù cho cụ nhá.=P~

Tribute

Xe container
Dân QN đa phần gốc gác các tỉnh khác, dân HN giờ cũng vậy, gốc gác lung tung các tỉnh cả (trong đó có cả QN), các cụ cứ lôi địa phương ra mà chửi ko khéo chửi luôn cả bố mẹ, ông bà ông vải nhà mình ấy chứ, hay ho cái gì mà lôi địa phương vào đây chỉ trích. Ai sai, ai xấu người ấy chịu, ko ai "nắm tay từ tối tới sáng".:(

pro8386

Xe tăng
Mợ nè gớm nhể...
Hôm nào gặp em thử đâm cái "dùi" vào đ.ít mợ... xem mợ có kêu oai aói ko???!!!..
M.ẹ... éo phải em... em rút "dùi cui xịt" táng luôn vào mông cho đỡ lém mồm...
đến ạ cụ này :))

tocxanh

Xe tải
Chị này lên HN còn thế này chắc ae OF mà về quê chị chắc chị cho đi "xúc than" mệt nghỉ luôn? Gớm thật

toanthangcs

Xe điện
Có thể là phu nhân của quan xxx gốc Quảng Ninh nhưng "kiếm ăn" ở Hà Nội. Đi biển 14 không có nghĩa là phu nhân này không có quan hệ với xxx Hà Nội, thái độ tự tin này không phải bỗng nhiên mà có.

toanthangcs

Xe điện
Cụ đã chấp nhận sự việc và nhận xèng roài còn lên đây la lối thì khác gì mợ kia đâu. Cụ đủ bản lĩnh thì cụ phẹt mựa nó vào mẹt cái con mẹ lắm mồm đó, lên đây la lối QN là thế éo nào. Em là em éo ưa cái kiểu vừa ăn xiền vừa la làng, gây mất đoàn kết.x-(
"Ăn xiền" 500k có đủ trả tiền sửa chữa đâu. Bức xúc ở cái thái độ của chị lái xe biển 14 ấy chứ. 100% chị ấy có quan hệ với xxx Hà Nội nên mới hống hách như vậy.

namlieu102vnn

Xe điện
đến chệu khi gặp những trường hợp này .
mà chị kia chắc thấy các cụ hiền lên được đà cãi cố , chứ gặp cụ nào nóng tính lại đầu năm có tí men mà bị ủi thế thì ăn vài con mực vào mẹt rồi :( .

jeehoon

Xe tải
Hic, vào off hội QN là ra ngay đóa.

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
L-)
Mình cũng chẳng hiểu sao người có ăn có học mà mở miệng là chúng mày thế nọ thế kia , tiếc cho công giáo dục của nhà nước mình quá .
Hôm đó mà không phải thằng con em đang ngủ trong xe thì em mời chị làm 1 vòng Hà Nội tham quan vài điểm sửa xe rồi...
Sao cụ biết con này có ăn có học ?

Kem2010

Xe tăng
Dân QN đa phần gốc gác các tỉnh khác, dân HN giờ cũng vậy, gốc gác lung tung các tỉnh cả (trong đó có cả QN), các cụ cứ lôi địa phương ra mà chửi ko khéo chửi luôn cả bố mẹ, ông bà ông vải nhà mình ấy chứ, hay ho cái gì mà lôi địa phương vào đây chỉ trích. Ai sai, ai xấu người ấy chịu, ko ai "nắm tay từ tối tới sáng".:(
Hơ hơ, có thế mà em không nghĩ ra (8-}). Giá mà cụ phát biểu câu này từ sớm có khi các cụ khác đã không phải lên tiếng nhìu thế ...

hanoien

Xe điện
Nói gì thì nói chứ mấy cụ QN là chúa hay chửi bậy, văng đù.
Em quen mấy cụ công chức, chức sắc trong mấy cty người xứ Quảng. Nói chiện rất tích cực "đù". Cái này chắc văn hóa thôi. :((
Đù là tiếng miền trong. Cụ có nhầm sang Quảng Nam k vậy.

Mr-Quadcore

Xe buýt
Cái bác chủ sao ko` làm cái ảnh lên để anh em quan sát. Bác cho cái ảnh lên anh mọi người thấy mà tránh, bác cứ chạy lên đây rồi nói này nói kia, em đọc mấy trang đầu còn thấy thông cảm, chứ mấy trang sau em thấy nó cứ nhảm nhảm thế nào ấy,. ! Em thấy các bác chê dân em quá ! Em thì chả tự hào gì vùng miền, nhưng thấy mấy bác nói chuyện vùng này miền kia em cứ thấy nó thường thường hay sao ấy !

Forcus

Xe tải
L-)
Truy nã 1 mợ Quảng Ninh thành viên của OF chạy em la-zẹt-ti biển 14P-1162 với tội danh xiên 3 gây tắc đường nghiêm trọng chiều mùng 4 tết trên cầu Chương Dương- Hà Nội.
Cầu thì đang tắc cứng ,dấn ga tông vào *** xe người ta lại còn xiên ba thì sai *** nó 200% rồi còn mồm năm miệng mười cãi láo.
Nguyên văn :"Chúng mày tin chị đi luôn không cần quan tâm đến chúng mày không"
Xin lỗi chị là em và 2 chú tài taxi hôm đấy quá hiền lành và chị phải cảm ơn cô em ngồi bên cạnh nhiều đấy .Chứ kể cả chị có là phu nhân chủ tịch tỉnh Quảng Ninh thì cũng không té được đâu chị ạ .Đây là Hà Nội chứ ko phải QN nhà chị .
Mình cũng chẳng hiểu sao người có ăn có học mà mở miệng là chúng mày thế nọ thế kia , tiếc cho công giáo dục của nhà nước mình quá .
Hôm đó mà không phải thằng con em đang ngủ trong xe thì em mời chị làm 1 vòng Hà Nội tham quan vài điểm sửa xe rồi.
Tặng chị một vài câu :"Đã là tài kể cả có gây tai nạn cũng phải bình tĩnh và tiền có thể giải quyết được các vấn đề nhỏ nhẹ về xe.
Ở nhà đâm vào *** còn phải xin phép nữa là đi ra ngoài đường"
Bẹp cả cái *** con ỉn và cái càng sau , nhận 500k tiền đền bù liệu có quá hào sảng không nhỉ ? Ỉn nhà em chạy còn chưa đến 10k km
Ừa sao cụ không vả vào mồm nó 1 cái

Boing767

Xe điện
Thôi đầu năm chấp gì cụ ơi !!! mỗi người nhường 1 tý còn ko nhường đc thi cho chị ý tắm luôn cụ ạ !!!

namviet2008

Xe buýt
Sao bác không chụp cái "mặt mẹt" ấy lên để anh em "chiêm ngưỡng"?x-(

hajinbk

Xe tăng
Theo em thì vần đề là logo OF nhà mình quản lý còn lỏng lẻo quá;). Đề xuất với các cán bộ OF là nghiên cứu đánh số cho logo đi, bán xe mà không thu hồi logo là bem nick vĩnh viễn=))

Trạng thái
Thớt đang đóng