[Thảo luận] Bức xúc đầu năm trên cầu Chương Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

Silvermoon

Xe đạp
Cụ chủ thớt có chụp choạch thì cho xem cái bản mặt cái để nếu xuống đất mỏ nhỡ có va em còn biết đường mà tránh8-x
EM ko dám chụp mặt , toàn chụp xe thôi nên không muốn up lên . Mà up ảnh chị ấy lên thì em khác gì bôi nhọ người ta. Nhìn ngoài mợ ấy ngoài 40 , phấn nhiều hơn da , trông cũng chả đến nỗi nào .

aijin

Xe tăng
Kể ra thì cụ chủ thớt cũng hơi hiền nhỉ ...
Em nghĩ chắc không phải Ofer xe đi mượn hoặc mua lại thôi chứ đã dán logo vào đ.í.t roài thì hành động phải khác chứ......

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Túm lại , thui thì đầu xuân năm mới ! Nếu hun nhẹ nhành , bỏ qua đi cụ chủ !!! Tết mừ

Silvermoon

Xe đạp
Cuối ngày rồi và em cũng đã gần hết bức xúc . EM quyết định khóa cái thớt này lại . Chúc các anh em OF năm mới nhiều kinh nghiệm mới , lái xe an toàn , gia đình vui vẻ và hạnh phúc .
Em tìm mãi mà không thấy cái khóa đâu cả hic hic chắc là khóa tự động roài :))

sakuda

Xe điện
Mợ nè gớm nhể...
Hôm nào gặp em thử đâm cái "dùi" vào đ.ít mợ... xem mợ có kêu oai aói ko???!!!..
M.ẹ... éo phải em... em rút "dùi cui xịt" táng luôn vào mông cho đỡ lém mồm...
Nhỡ may mẹt mợ ấy nhwu tổ quạ, như con quỷ... cụ có quyết định "táng" không!

@ chủ thớt: có thể chị ấy là dân thổ phỉ hoặc có thể là một mợ đi lên từ phong trào buôn lậu!
Thôi đầu năm không bực mình nhá

thule6

Xe điện
Cụ nào "thành viên của OF chạy em la-zẹt-ti" có con xe "biển 14P-1162" đã trót bán đi mà ko bóc lại logo hoặc chót cho con quạ nào mượn thì vào ngay đây giải trình đi không thì xấu mẹt anh em OF quá.
Còn về con quạ đó thì ai biết số ĐT xin cho em để em xả strees tý. Lại 1 loài nói tiếng người mà lại ko phải người, loài này chưa tiến hóa các cụ ợ! cụ nào có hình phọt lên cho anh em ra đường tránh kẻo lại phải đi tiêm phòng thì ngại lém.
Mời cụ chủ thớt 1 ly hạ hỏa, em vừa đồng ca với cụ đới :D (b)

Chỉnh sửa cuối:

Minh Tu

Xe buýt
chị 1162 ghê nhỉ, Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh đấy. Có mem nào ở gần khu này thì gặp chị nè. Bùi thuý Hưng Địa chỉ chủ PT: Tổ 4 - Khu 1 - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh.
Nhãn hiệu: DAEWOO Số loại: LACETTIPREMIERECDX
Không biết cái tên chủ phương tiện Nam hay nữ. chẳng nhẽ em gái tên Hưng???>:)

cáj j đây ạ???:O

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
L-)

Tặng chị một vài câu :"Đã là tài kể cả có gây tai nạn cũng phải bình tĩnh và tiền có thể giải quyết được các vấn đề nhỏ nhẹ về xe.
Ở nhà đâm vào *** còn phải xin phép nữa là đi ra ngoài đường"
Em cũng kết câu nói này của cụ!!Ghét nhất cái loại đã sai còn già mồm!!!!!!!

fiatcoi

Xe tăng
:))[/QUOTE ảnh có cụ cũng sợ không dám đưa người ta đã đền 500k lấy rồi còn kêu ca cái gì không biét cụ này có khả năng đầu có , , ,

Chỉnh sửa cuối:

2Bdoc_2Bngang

Xe đạp
Cô em ngồi bên nói từ QN về HN đi lễ nên em mới đoán là người của OF - QN thôi
Thế mà cụ chẳng bảo: " ĐI lễ như chị cô thì có mà vừa vái vừa thốc vào *** của người đứng trước có mà các cụ phạt chết " =))

KenBlock1102

Xe tăng
Bác chủ thớt thử vào thớt OF Quảng Ninh xem nào :)

bên e ko bao h có thành viên ntn các cụ ah.

giáo dục cả gấu lẫn F1,2 về việc đi đường luôn.

100% luôn.

chắc chắn logo thất lạc.

hoanghai

Xe tải
Tóm lại vấn đề nghiêm trọng nhất của thớt này là : ĐÃ XUẤT HIỆN LOGO OF GIẢ:-bd

Ngọc Hà

Xe buýt
Em cũng là thành viên OFQN và là người Quảng Ninh đấy ạ. Dưng theo em nghĩ các cụ hơi bị lạc đề và nói quá về phụ nữ.
Ở đâu cũng có người này người kia cụ ạ, phụ nữ hay phụ nam cũng rứa cả thôi.

Con Lac đó đích thực dán logo OF em cũng gặp nhiều lần trên đường Bãi Cháy dưng chẳng biết đấy là ai.
Mợ ý cũng chẳng sinh hoạt trong chi hội Quảng Ninh. Và em khẳng định là OF nhà em chẳng ai quen biết gì mợ ấy.

Đầu năm đã gặp chuyện khó chịu, chia buồn với cụ chủ và chúc cụ năm mới gặp nhiều chuyện vui.

anchibui

Xe điện
Nhỡ may mẹt mợ ấy nhwu tổ quạ, như con quỷ... cụ có quyết định "táng" không!

@ chủ thớt: có thể chị ấy là dân thổ phỉ hoặc có thể là một mợ đi lên từ phong trào buôn lậu!
Thôi đầu năm không bực mình nhá
"Táng" hết... dập tới số... cái "dùi cui" của em nó rất xấu tính... nói chung kể cả như Thị Nở nó vưỡn "chơi" hết tầm... Mụ ấy mà lãnh mấy phát vào "mõ" đ.ít thì lần sau éo dám hỗn nữa...
Em thấy đân đi Mẹc, Belly, Roll... họ rất khiêm tốn... Chạy cái "Lơn xớt Strym" mà như bố đời thì chỉ dùng "dùi cui thịt" táng từ trước tới sau mới trị đc... hề..khoái quá...!

Mazspeed

Xe container
Chiều qua mùng 5 Tết cũng có 1 chú Quảng Ninh lên dốc cầu đâm vào *** 1 em taxi Getz Hà Nội. Chẳng hiểu sao bác ngồi bên khách xe Quảng Ninh còn đóng nguyên comple lại bung cửa nhảy ra chạy lên thò đầu vào xe taxi phía trước chửi bới um cả lên. Rõ là sai lè ra mà còn húng thế. Qua mấy chuyện này thì có thể tạm kết luận các bác Quảng Ninh 1 là có tỷ lệ học luật giao thông hơi bị ít, 2 là hơi tự hào với đặc sản hoa cà hoa cải của địa phương quá.

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Ở QN quê mợ... đc cầm cái volang "La xợt trim" là mẹt đã vênh như cái bánh đa rùi...
Cụ là hơi đụng chạm đấy nhé:D. Xh thì cũng ngừoi này nười kia cụ à. Chia xẻ với chủ thớt đỡ búc xúc đầu năm nào.
Chiều qua mùng 5 Tết cũng có 1 chú Quảng Ninh lên dốc cầu đâm vào *** 1 em taxi Getz Hà Nội. Chẳng hiểu sao bác ngồi bên khách xe Quảng Ninh còn đóng nguyên comple lại bung cửa nhảy ra chạy lên thò đầu vào xe taxi phía trước chửi bới um cả lên. Rõ là sai lè ra mà còn húng thế. Qua mấy chuyện này thì có thể tạm kết luận các bác Quảng Ninh 1 là có tỷ lệ học luật giao thông hơi bị ít, 2 là hơi tự hào với đặc sản hoa cà hoa cải của địa phương quá.
Cụ này cũng vậy, khó nghe lắm cụ ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng