[Funland] Bức thư cuối của tử tù

huutrinh6688

Xe điện
Đúng là những thằng nào chuyên làm điều xấu ác thì khi nó làm cái việc gì tốt đi nữa cũng éo ai tin là nó làm thật.
Em đang nói ông tử tù nhé :))

SupremeLV88

Xe hơi
Nhìn thằng này gớm bỏ mợ, nghe nghiện trình bày làm gì ạ

congpln

Xe tải
Có lần em chứng kiến anh sự bắt dc thằng ăn cắp và tâm tình với nó. Câu 1 hỏi tên câu 2 hỏi tuổi tiếp đến hỏi quê quán thế quái nào tiếp theo là đòi QHTD với mẹ nó với cứ vuốt má nó suốt. Vài phút sau nó cứ ngồi kể ăn cắp thế nào, rình rập ra sao, lấy dc nhiêu tiên dc nhiêu còn lại cất đâu. Hợp tác lạ kì
Đối với bọn đầu trộm đuôi cướp thì cũng phải mạnh tay Bác ạ, cái này em ủng hộ. Xót xa nhất là những trường hợp oan sai các anh ấy cảm hóa từ người lương thiện thành nhận tội cơ. Hy vọng những trường hợp này ít thôi, nhưng qua mấy vụ bồi thường rồi thì em nghĩ cũng kha khá ạ.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận chữ đ ẹp.
Còn thât giả em không biết.
nhưng mầu mè thì chắc không lạ

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Ôi lòng tin.
Người việt còn lòng tin vào xh nữa không.
Người việt mình đang tin vào cái gì.
Hình như con người không có đức tin là...... Thôi...
Trên trang khác cũng đang bàn luận vụ này. Các cụ xem trên chính thông phản biện hộ cái.
Cần lắm một đường.link chính thống.

Nếu sai min mod xóa hộ nhé.

cứu bé.jpg

Nha Trang@

Xe điện
Cái nào đúng
Nếu ở nơi khác thì em dám chắc ông trên face nói xạo, nhưng sự việc diễn ra ở Trâu Quỳ chắc phải suy xét lại.

datanhang

Xe đạp
Chú Đoài viết láu nhưng văn phong đúng chất người có học, được đào tạo bài bản, chính tả cũng không sai một chữ nào, em mong chú Đoài tiếp tục phát huy với nhiều phạm nhân khác để hình ảnh người công an nhân dân ngày càng đẹp hơn trong mắt Nhân dân và bạn bè quốc tế.

Bức thư được đăng tải vào đúng dịp kỷ niệm ngày truyền thống CAND càng thêm ý nghĩa, và càng khơi gợi trong em những hình ảnh tốt đẹp về người Công An nhân dân. Em thật...

bo kent

Xe tăng
Tiền thuế chỉ để cử 1 cán bộ dày công tâm sự, giác ngộ tử tù nhận ra sai trái của mình, còn kết quả vẫn không thay đổi, vẫn tử hình, ai chết cũng chết.
Em thấy cứ sai sai ở đâu đó! Chỉ giác ngộ người sẽ hoà nhập khi ra tù để sống tốt hơn chứ, chết thì để làm j? Để nhanh siêu thoát? Để đừng thành ma quấy nhiễu? Các cụ thông não em với!

Website
www.otofun.net
Chữ đẹp hơn khối thạc sỹ. E cũng éo tin
Chuẩn quá. Em cũng có cái bằng ý và chữ em xấu hơn nhều cụ ạ =)) ;))

Tiền thuế chỉ để cử 1 cán bộ dày công tâm sự, giác ngộ tử tù nhận ra sai trái của mình, còn kết quả vẫn không thay đổi, vẫn tử hình, ai chết cũng chết.
Em thấy cứ sai sai ở đâu đó! Chỉ giác ngộ người sẽ hoà nhập khi ra tù để sống tốt hơn chứ, chết thì để làm j? Để nhanh siêu thoát? Để đừng thành ma quấy nhiễu? Các cụ thông não em với!
Nếu có thật thì là để "kỷ niệm ngày thành lập" kìa cụ ;))

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Các ông này quá chủ quan, coi thường,. Thời buổi thế giới phẳng rồi mà tư duy mị dân quá.
Tuyên ráo cũng nên cẩn thận không phản ứng ngược.
Quá phá hoại.

123 Uốn

Xe điện
Vụ đục tường kia là như nào đây ta.

Ôi lòng tin.
Người việt còn lòng tin vào xh nữa không.
Người việt mình đang tin vào cái gì.
Hình như con người không có đức tin là...... Thôi...
Trên trang khác cũng đang bàn luận vụ này. Các cụ xem trên chính thông phản biện hộ cái.
Cần lắm một đường.link chính thống.

Nếu sai min mod xóa hộ nhé.

View attachment 5396821
Á à, nhận công à? Ông lại cho cái án phá hoại tài sản, đào tường khoét vách bây giờ -\_-

obi

Xe tăng
Đ/c ấy giống như một ông bụt.

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Có cái hài.
Cháu thử vào gg tìm kiếm thì ra rất nhiều kết quả.
Nhưng theo chủ quan là có 1 ông lều nào đó tư vấn cho xx phông bạt, rồi chụp hình. Đăng báo.
Các ông còn lại là hóng của ông kia đăng lên không check lại nên mới bị dắt mõm.

Éo mịe, có mùi phông bạt:)), đừng nói anh em vào tù ra tội, ngồi lấy cung, chỉ cần những người ngồi khai với anh em polit những sự việc như mất cắp, tai nạn, nhân chứng vụ gì thôi đã chán mẹ nó dồi=))
Em cũng có dịp ngồi lấy lời khai với anh em Hồ Giám với Hàng Bài. em thì chả vấn đề gì vì chỉ là người có ql&nv liên quan, nhưng ngồi nghe mấy phòng bên nó lấy cung vụ bắt bạc mà vui:
Kiểu: “Mày ở đó làm gì? Dạ em xem ạ. Bốp chát hự, xem à? Dạ em có đánh.... đánh bao nhiêu? Dạ em đánh 2lít, hự..... 2 lít thì mày đánh làm éo gì, chát- dạ em đánh 2 củ.....” cứ thế dần xong bản cung. =))
em tưởng hỏi cung chỉ hỏi bằng mồm thôi mà cụ?