Bỗng dưng em buồn, các cụ ạ!!!!

PhanhGap

Xe điện
Cuộc đời mỗi con người đều có những khoảng lặng (E nghe câu này từ NS Trần Tiến). Cũng giống như dấu lặng trong âm nhạc vậy thôi (Cái này E tự chế).

muonmuaxe

Xe tăng
Đời là bể khổ, nếu không chấp nhận khổ sở buồn đau thì tốt nhất ko nên sống. Hạnh phúc bao giờ cũng đến sau những khó khăn, khổ đau và nước mắt.
Cụ có biết rằng: Được sống khỏe mạnh, lành lặn, biết suy nghĩ trong cái cuộc đời này đã là hạnh phúc biết nhường nào không? Tại sao cụ lại mất thời gian than buồn. Thời gian đó nếu không làm gì thì đi chém gió trên OF cho nâng cao trình độ đi.

mrkoi

Xe tăng
dạ, e nghe lời 2 a. Giã rượu rồi, lại bình thường rồi, đỡ hâm hơn, giấu nỗi đau đi thôi, cười vui giả tạo còn hơn bê tha để ng khác thương hại, e ghét như thế lắm :|
E tưởng mợ phải viết là nghe lời a ... e ghét như thế lắm mới đúng kịch bản chứ ;)), a nào thì e k bít à nha :))

Chỉnh sửa cuối:

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
Em vướn nhớ cụ Trần Tiến chém dư này:
"Một màu đen đen, một màu trắng trắng. Chiều hoang vắng chiếc xe tang đi thật vội vàng"
...đấy cụ ạ, đến lúc khi ta dừng lại và nằm xuống rồi...cũng có đc bình an đâu, vẫn vội vàng, gấp gáp.

Cuộc đời mỗi con người đều có những khoảng lặng (E nghe câu này từ NS Trần Tiến). Cũng giống như dấu lặng trong âm nhạc vậy thôi (Cái này E tự chế).

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
Em có một câu hỏi xin ý kiến các cụ/mợ góp ý, giữa 1 nam và 1 nữ có thể nào tồn tại 1 tình bạn thân thiết và trong sáng ko nhỉ, xã hội nhìn nhận thế nào????

Liziyeu

Xe hơi
Em có một câu hỏi xin ý kiến các cụ/mợ góp ý, giữa 1 nam và 1 nữ có thể nào tồn tại 1 tình bạn thân thiết và trong sáng ko nhỉ, xã hội nhìn nhận thế nào????
Có cụ ạh, quan trọng là mình có trong sáng hay k thôi, còn XH nhìn nhận như nào, mình đừng quá lố thì chẳng ai phàn nàn gì cả, E có 1 ông bạn thân chơi từ khi e học lớp 8 đến bi giờ, hihi, số lần nắm tay chắc đếm trên đầu ngón tay :-j, cũng ko hay gặp lắm nhưng khi cần giúp đỡ hay buồn buồn thì vẫn qua chơi :)

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
@Lizi: Hì, cũng khó phân biệt đc lắm mợ nhỉ, nhiều khi tình cảm bị lẫn lộn và nhiều người ngộ nhận, và cũng lắm bất tiện

pain

Xe ba gác
@Lizi: Hì, cũng khó phân biệt đc lắm mợ nhỉ, nhiều khi tình cảm bị lẫn lộn và nhiều người ngộ nhận, và cũng lắm bất tiện
Sợ là cụ ngộ nhận thôi chứ người khác trông vòa đều cho là....yêu tất:P

Nguyễn Bá Ba

Xe tải
Chiều nay em có 500k đút trong túi quần, đi xe mà rơi mất lúc nào không biết. Em buồn quá các cụ ạ~X(

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
em lạy cụ, cụ nói thế thì khi mà em trong sáng, 99 người bảo yêu thế là yêu à, gấu nhà em nó giết b-(

Mẹ Bống Bang

Đi bộ
Cuộc sống này phù du biết đâu là điểm dừng biết đâu là bến cuối...
Nhiều lúc em cũng như cụ rơi vào những stress của cuộc sống với những lo toan, gánh nặng gia đình,tiền bạc, những lúc như thế em hay tắt hết điện đóng cửa phòng và suy ngẫm 1 lúc.
Đôi khi cũng thấy thanh thản nhẹ nhõm đầu óc hơn.

safenoodles

Xe cút kít
Có cụ ạh, quan trọng là mình có trong sáng hay k thôi, còn XH nhìn nhận như nào, mình đừng quá lố thì chẳng ai phàn nàn gì cả, E có 1 ông bạn thân chơi từ khi e học lớp 8 đến bi giờ, hihi, số lần nắm tay chắc đếm trên đầu ngón tay :-j, cũng ko hay gặp lắm nhưng khi cần giúp đỡ hay buồn buồn thì vẫn qua chơi :)
em lạy cụ, cụ nói thế thì khi mà em trong sáng, 99 người bảo yêu thế là yêu à, gấu nhà em nó giết b-(
Em thấy chốt lại vấn đề là: bác chủ thớt có gấu rồi nhưng say nắng với em nào chứ gì? =))

safenoodles

Xe cút kít
Cuộc sống này phù du biết đâu là điểm dừng biết đâu là bến cuối...
Nhiều lúc em cũng như cụ rơi vào những stress của cuộc sống với những lo toan, gánh nặng gia đình,tiền bạc, những lúc như thế em hay tắt hết điện đóng cửa phòng và suy ngẫm 1 lúc.
Đôi khi cũng thấy thanh thản nhẹ nhõm đầu óc hơn.
Những khi em stress thì em nghe nhạc hoặc đi mua sắm hoặc cafe nói chuyện trực tiếp với bạn bè thân thiết.
Em mà làm như mợ thì em lại stress thêm, hic.

Baby Tiger

Xe tải
Cả ngày em vui, đến cuối ngày vào đọc một bài viết trên OF lại thấy buồn, xin lỗi các cụ/mợ cho em vào viết vài dòng cho thấy nhẹ lòng hơn.

Chẫu Chuộc

Xe buýt
Bé ở cạnh bình sữa. Lớn vẫn thích ở cạnh bình sữa
Đời người ngắn lắm ạ, thời gian yêu còn chẳng đủ, giận hờn thù hận nó phí đi. Các cụ các mợ hãy nghĩ rằng ngày mai là ngày cuối cùng, hôm nay cố gắng làm mọi điều cho mình và những người thân yêu được vui vẻ. Thỉnh thoảng chấp nhận và cố chịu đựng khi một người bạn hay người thân bỏ mình đi xa...
Em hiểu cụ chủ thớt đang nghĩ gì ạ. Chia sẻ.

Bul Dog

Xe tải
Chia buồn với cụ.