[Thảo luận] Bỗng dưng bị... Táng vào đầu

352

Xe hơi
Xin chia buồn cùng cụ chủ thớt
Sáng nay trên đường Nguyễn Chí Thanh, chỗ dừng đèn đỏ ở Ngã tư Deawoo tí nữa em cũng bị 1 chú Taxi cho một phát giống như của bác. Ơn trời cái rủi ấy lại chuyển sang 1 bác khác.
Cụ tỉ là thế này: Vào lúc khoảng 10giờ khi đang dừng đèn đỏ ở ngã tư NCT - Deawoo chú Taxi đằng trước em cứ bị trôi xe mấy lần, mặc dù em còi inh ỏi nhưng chú ấy vẫn cứ bị trôi rồi lại tiến. Đến khi có đèn xanh chú ấy hăm hở vọt lên nhưng không kịp, chú ta cố tình vọt đèn đỏ nhưng đi được khoảng 1/3 ngã tư thì hình như các chú CA giơ gậy hay sao ấy thế là chú ấy lùi như ma đuổi (em có cảm giác chú này khi lùi chỉ nhìn phía trước), kết quả là rầm một phát rất mạnh vào 1 bác. Em có ảnh chụp các bác ấy nhưng không sao upload lên được.

peroxide

Xe buýt
Nhà em bi giờ có nhiệm vụ lùi hộ cho mấy chị ở bãi xe. Mấy chị ý cứ đỗ bừa tại bãi và chị trông xe toàn nhờ em lùi vào chuồng hộ. Chỗ ghế lái của mấy chị toàn có 1 đôi dép tổ ong hoặc dép xốp và 100% là xe AT. mà nói túm lại là chị ý vẫn phải đền cụ chủ thớt nhỉ.

Super Bong

Xe hơi
Sinh năm 1963, không biết cầm tinh con gì. Tất nhiên "nếu điều đó xảy ra, cả 2 ta đều khổ". Đưa câu chuyện này lên OF để các cụ lái xe số tự động cản thận và nhất là các mợ phải bình tĩnh khi cầm vô lăng thui chứ xe mình bẹp, xe mợ ấy chắc cũng... bèm bẹp...
Sinh năm 63 thì năm nay đúng là năm tuổi của mợ đấy. Bác chủ thớt thôi thì san sẻ cái nạn này với mợ ấy, gọi là giúp đỡ (í em không phải là vấn đề sửa chữa xe gì đâu ạ, mà là AQ tí thôi ạ)

AnhNB

Xe buýt
Số cụ đen quá, nhưng trong cái rủi có cái may, như các cụ ở trên nói, nếu ko có cụ ở đấy thì khối người đi 2B đứng sau bị vạ oan. Em mời cụ 1 ly!

gia doi

Xe điện
Hu! Hu! Điên hết cả người, đâu có để ý đến chuyện đó. Hồi xuân mà táng mình đau thế này à?
Chia buồn cùng cụ chủ thớt đen quá đi mất, hồi xuân thì mới táng thế chứ nếu không hồi thì táng vào cụ làm gì;)

LongLH

Xe điện
cụ chủ thớt nói đúng quá, ko nên để gấu nhà mình cầm vô lăng làm gì cả. gấu nhà em cũng có bằng từ tháng 3/2010 nhưng mà em phải cho tập hơn 10 buổi rồi mà chẳng chuyển biến gì, em cũng phát điên với mấy ông thầy dạy lái xe, trình độ của vợ em kém thế mà cũng cấp cho cái bằng B2 cứ thế này báo chí có bài viết về Xế điên suốt. Cũng lại thương mấy cô vợ hai, mỗi lần dạy vợ cả là cái phanh phụ cứ phải hoạt động hết công suất

noname281

Xe tải
cụ tưởng xe chị ấy bé hơn xe cụ mà ko dám táng à:D, chia buồn cùng cụ chủ!

Nguoi rung

Xe buýt
Hay là mợ ít thấy cụ đẹp giai, định làm wen, lên dùng cách đó. (em fun ty)

vmcgf

Xe tăng
Tài mới lại toàn đi xe ngon, số tự động ! bảo sao ko lắm xe ĐIÊN !

EM BE'

Xe đạp
Chắc mợ ấy nhìn gương hậu thấy cụ đẹp rai nên đang "mơ về nơi xa lắm" thế là đấm nhầm số thôi =P~
Em cũng dự như cụ, gây gổ tình cảm kiểu này hơi tốn kém tý dưng được cái nhớ lâu. Đúng là đương tầm lại gạo nhuể, mới sáng ra đã "mơ về nơi xa lắm", kinh thật. Cụ chủ quay phin chụp ảnh để bắt đền thế thôi chứ, giờ chắc mềm lòng rồi. Thỉnh thoảng rủ đi "lùi" phát lại hay.

vt_hoa

Xe tăng
Em cũng đã từng nhìn thấy 1 mợ đi con matit không nhầm số nhưng lùi với tốc độ cao khoảng 20m và chỉ dừng lại khi *** đâm bung hàng rào. Sợ hết hồn luôn, may mà không có người chết

Rickyman

Xe điện
Em dừng thì luôn về N, khi đẩy xuống D thì chỉ cần đẩy xuống là xong, còn muốn đẩy lên R thì phải bóp cái núm bên cạnh mới đẩy lên được. Chỉ sợ mợ ấy cứ cầm cái gì là bóp cật lực thì đen cho cụ nào đứng sau thôi
Có phải xe nào cũng có cái núm đâu ah, mà bóp vào cái núm bên ghế phụ càng chết....

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Trong xe bác lúc nào cũng thủ sẵn máy ảnh số à? hay là chụp hình bằng di động của bác ? Ảnh nét ra phết.
Cụ thông cảm, nhà cháu làm nghề báo nên trong xe đủ hết ợ! Thậm chí đi miền núi, lũ lụt, không có hàng quán, ở trong rừng - vùng lũ cả tuần cũng không sao vì đủ hết bếp núc - đồ ăn - máy phát điện. He! He!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Tại cụ chủ thớt xuống xe rồi quay phim, chụp ảnh dư này khiến mợ ấy camơrun là phải rồi! 8-x8-x8-x
Xin chia buồn với cụ chủ thớt nhé!

mach nha

Xe tải
Cụ này lại phá thớt roài! Đọc lại cho kỹ đi cụ. Không thương lượng thì cướp được đăng ký của mợ ý à?
em thấy cụ photo nói đúng đấy chứ. K có giấy tờ thì mợ kia lái xe bằng niềm tin à? Cụ có phải csgt đâu mà cầm đăng ký của người ta? Thế nhỡ trên đường về, Mợ ấy bị lực lượng chức năng hỏi - đặt trường hợp đó là cụ thì cụ nghĩ sao? Cứ hơi tý là bảo thủ kêu la người này người kia phá thớt??? Cụ hỏi csgt và hỏi lòng mình xem cụ làm như thế đã được chưa?

Chỉnh sửa cuối:

LeTai1979

Xe cút kít
Chia buồn với Cụ, Cụ đen quá cơ.
Thôi làm 1 ly cho đỡ buồn nhé.

Ngoc Phan XLS

Xe container
em thấy cụ photo nói đúng đấy chứ. K có giấy tờ thì mợ kia lái xe bằng niềm tin à? Cụ có phải csgt đâu mà cầm đăng ký của người ta? Thế nhỡ trên đường về, Mợ ấy bị lực lượng chức năng hỏi - đặt trường hợp đó là cụ thì cụ nghĩ sao? Cứ hơi tý là bảo thủ kêu la người này người kia phá thớt??? Cụ hỏi csgt và hỏi lòng mình xem cụ làm như thế đã được chưa?
Đằng nào cũng chả lái được xe, thế thì giữ xe hoặc giữ . . . người luôn cho nhanh cụ nhẩy?:))