[Funland] Bóng đá Việt Nam và bóng đá Thái Lan

Minanguyen777

Xe hơi
=)) hiện tại của VN là đá nốt cho xong cái VL 3 chứ nó cũng ko còn quá nhiều ý nghĩa mơ mộng tới cả xếp thứ 3 chơi playoff hình như cũng của chủ thớt đây từng dìm các đội trong bảng.:)) Xét thì nó đá 2 lần rồi kiếm 4 điểm cũng đứng chót bảng khác quái gì nhau =))) hay nhắm leo lên được vị trí thứ 5 =))) ?
Còn tôi còn cụ mà ta cứ nhâm nhi trà nước mà xem bóng thôi người gáy to nhất bước ko qua hình như là cụ chứ ai =))))), toàn cõi of đều biết mà
Theo cụ nếu được đá VL 3 vs tứ kết asian cup với seagame vs aff thì nhưng người thượng đẳng (ghét tất cả cđv của thái, ỉn , việt ) như bác chọn cái gì ? Em và cả thế giới đều chọn VL 3 , asian cup vì nó đc fifa công nhận ạ.

superPDP

Xe điện
Vâng. Nó toàn ngáng chân, phang chỏ, vật người thì chả bị sấp mặt. :D
lại đổ thừa =)), hồi thắng seagame bọn Indo đổ tại Vn thằng VH đạp giò Evan dimas đó ;)), thằng Tấn Sinh còn cho nguyên cùi chỏ vào mặt thằng Indo =)). Thua là thua, đá chán chê mê mải ko khoan được nó lượt về ko ghi nổi bàn =)).

superPDP

Xe điện
Theo cụ nếu được đá VL 3 vs tứ kết asian cup với seagame vs aff thì nhưng người thượng đẳng (ghét tất cả cđv của thái, ỉn , việt ) như bác chọn cái gì ? Em và cả thế giới đều chọn VL 3 , asian cup vì nó đc fifa công nhận ạ.
Mình được đá VL 3 nó cũng đã đá rồi =)) hay nó chưa từng đá mà nó cũng mới đá 2018 thôi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ tính mốc nào kệ cụ e quan tâm làm gì, ai mạnh hơn ai mỗi người một quan điểm e cũng k tranh luận e thấy thì nhắc cụ thôi cụ thấy đúng thì cụ cứ để có vậy thôi. Những cái e nói là thực tế e còn k nhắc đến cái LĐ đó trong khi cụ còn chụp lên nhé liên quan quái gì đến chính trị mà cụ kêu e tổ lái, bài của cụ tranh luận k nổi là gài người khác bị bem e thuộc rồi cụ đừng mong diễn tiếp với e.
Cụ đánh giá em cao nhỉ. :D FIFA họ công nhận, chỉ có cụ kêu là chẳng ai công nhận. Em đưa dẫn chứng cụ lại bảo em cẩn thận đấy. Cẩn thận cái gì ạ? :D Và em tổ lái cái gì? 😋

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
lại đổ thừa =)), hồi thắng seagame bọn Indo đổ tại Vn thằng VH đạp giò Evan dimas đó ;)), thằng Tấn Sinh còn cho nguyên cùi chỏ vào mặt thằng Indo =)). Thua là thua, đá chán chê mê mải ko khoan được nó lượt về ko ghi nổi bàn =)).
Đang bàn Thái Lan và Việt Nam cụ lôi Indonesia vào đây làm gì ạ? Hay lại phải nhờ Indonesia cứu như Lào cứu ở vòng loại U23 Châu Á vừa rồi ạ? :D

superPDP

Xe điện
Dạ, em nào đã gáy. Em chỉ có mỗi yêu cầu là nói chuyện bằng số liệu mà một số cụ toàn dọa bằng lời không. Cụ còn đặc biệt hơn là toàn lôi tương lai ra dọa. :D
Số liệu gì ? Số liệu gói gọn trong thành tích 4 năm đổ lại và nói thẳng nhé đang đứt đoạn rồi đấy ;)). Nó đá liên tục Asian Cup, vào VL3 2 lần thành tích ổn định ;))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mình được đá VL 3 nó cũng đã đá rồi =)) hay nó chưa từng đá mà nó cũng mới đá 2018 thôi
Và được bao nhiêu điểm ạ? :D Mình cũng mới vô địch AFF Cup năm 2018 thoai. :P

superPDP

Xe điện
Đang bàn Thái Lan và Việt Nam cụ lôi Indonesia vào đây làm gì ạ? Hay lại phải nhờ Indonesia cứu như Lào cứu ở vòng loại U23 Châu Á vừa rồi ạ? :D
Ơ thì rõ giống y hệt kiểu thua nhưng ko chấp nhận của bọn Indo, thua 1 trái ko nói thua tận 2 trái mà lượt về cũng ko khoan nổi. Đổ hết cho tài là hợp lí nhở ;))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Số liệu gì ? Số liệu gói gọn trong thành tích 4 năm đổ lại và nói thẳng nhé đang đứt đoạn rồi đấy ;)). Nó đá liên tục Asian Cup, vào VL3 2 lần thành tích ổn định ;))
Thành tích ổn định? :D Thời đỉnh cao của Thái đã vào được tứ kết lần nào chưa ạ? Ở khoảng thời gian tương ứng mình đã hai lần rồi đó. :D Thành tích tốt nhất của Thái gần đây là xếp thứ 4/5 đội ở VL 2 WC và vòng 1/16 Asian Cup. Ở mặt trận Asian Cup thì đúng là có tiến bộ thật, vì sau 47 năm mới lại được vào sâu như thế. :D

Minanguyen777

Xe hơi
Thông tin fai chuẩn nhé ? Đừng phán bừa
hiệ

The Unforgiven

Xe tải
Cụ đánh giá em cao nhỉ. :D FIFA họ công nhận, chỉ có cụ kêu là chẳng ai công nhận. Em đưa dẫn chứng cụ lại bảo em cẩn thận đấy. Cẩn thận cái gì ạ? :D Và em tổ lái cái gì? 😋
E đâu có bảo cụ như vậy cụ cứ cài e😂

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ơ thì rõ giống y hệt kiểu thua nhưng ko chấp nhận của bọn Indo, thua 1 trái ko nói thua tận 2 trái mà lượt về cũng ko khoan nổi. Đổ hết cho tài là hợp lí nhở ;))
Vâng. Điều này em cũng đã nhận từ bài 1 rồi mà. Còn cụ đã nhận hiện nay Thái kém mình ở BXH và sân chơi Châu Lục chưa? Ở cả cấp độ Đội tuyển và Đội U? Chấp nhận sự thật thôi sao mà khó thế hả cụ? Cụ ừ một phát là xong. :D

superPDP

Xe điện
Thành tích ổn định? :D Thời đỉnh cao của Thái đã vào được tứ kết lần nào chưa ạ? Ở khoảng thời gian tương ứng mình đã hai lần rồi đó. :D Thành tích tốt nhất của Thái gần đây là xếp thứ 4/5 đội ở VL 2 WC và vòng 1/16 Asian Cup. Ở mặt trận Asian Cup thì đúng là có tiến bộ thật, vì sau 47 năm mới lại được vào sâu như thế. :D
Nó xếp thứ 3 rồi còn thường xuyên đi đá Asian cup. Hi Lạp từng vô địch Euro rồi mất tích còn cỡ như Bỉ, Thụy Sĩ, Ba Lan chả vô địch lần nào vẫn đá đều =)).

Minanguyen777

Xe hơi
Nó hòa 4 trận rồi ;)) Asian cup nó thứ 3 =)) nói là hơn rồi nhắc đi nhắc lại mệt quá
Mệt nhỉ : hạng 3 cách đây 50 năm , giải có 6 đội tham dự, cam t4 lại còn chủ nhà nữa. Oai ghê. Ah miến còn á quân đấy

superPDP

Xe điện
Vâng. Điều này em cũng đã nhận từ bài 1 rồi mà. Còn cụ đã nhận hiện nay Thái kém mình ở BXH và sân chơi Châu Lục chưa? Ở cả cấp độ Đội tuyển và Đội U? Chấp nhận sự thật thôi sao mà khó thế hả cụ? Cụ ừ một phát là xong. :D
tôi có nói nó đang ở trên mình trên bxh đâu nhỉ tôi chỉ bảo thực lực hiện tại tại thời điểm tôi đang nói với cụ thì nó bằng và nhỉnh hơn mình chút đỉnh :-"