[Funland] Bóng đá Việt Nam và bóng đá Thái Lan

superPDP

Xe điện
Thế sao khi Thái bị Việt Nam ép cụ lại bảo đấy là chiến thuật của đội Thái? Nếu cụ không nói thì em hỏi cụ thế Thái bị Việt Nam ép thì là gì?
Thái bị Việt ép ;)) ??? VN đá với Úc chạy theo vị ép cho đá ko thở đc sút còn chả nổi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Fifa đương nhiên nó tính chứ cụ vì cái LĐ đó gia nhập Fifa rồi mà nhưng có cụ tính kế thừa thôi ạ hay hôm nào có trận đấu cụ vác cái cờ có logo liên đoàn mà cụ nói là kế thừa đó vào sân bóng đi e nể cụ luôn, để làm đẹp số liệu cụ dựng cả 1 cái xác chết dậy để tính:D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thái bị Việt ép ;)) ??? VN đá với Úc chạy theo vị ép cho đá ko thở đc sút còn chả nổi
Thế Úc chơi tay trong vòng cấm được tha pen tha thẻ có đúng không cụ? Trên BXH FIFA hiện nay đội nào đứng cao hơn? Đội nào vào thẳng Asian Cup, đội nào phải đá vòng loại? 😋 Cụ cứ trả lời đi. Mấy câu này dễ mà. :D

Minanguyen777

Xe hơi
thì tự thân cái thớt này lôi ra để AQ chứ chiến thắng đội tuyển tôi tự hào vì trước giờ có thắng TQ đâu nhưng ko ảo tưởng =)))
Bác phân tích giúp em, xem em đưa ra thông tin nào sai mà bác phán là ảo tưởng ? Còn như bác ns bác ghét tất cả các thể loại cdv từ thái , viet, ỉn thì mời bác đi chỗ khác chơi. Bác thượng đẳng thế có 4rom nào dám chơi vs bác =))))

superPDP

Xe điện
Thế Úc chơi tay trong vòng cấm được tha pen tha thẻ có đúng không cụ? Trên BXH FIFA hiện nay đội nào đứng cao hơn? Đội nào vào thẳng Asian Cup, đội nào phải đá vòng loại? 😋 Cụ cứ trả lời đi. Mấy câu này dễ mà. :D
=)) tôi trả lời hết rồi, còn thanh niên cứ cố vặn vẹo thôi. Như trước khi VL3 bắt đầu tôi sẽ để Asian cup đá là ra thôi. Nhận định vẫn như trên tuyển VN có vào VL 3 lần nữa ko là hên xui (xui nhiều hơn hên nhưng mong là hên còn được cọ sát tiếp) còn Asian cup Thái sẽ vẫn vào thành tích lúc đó so là dễ nhất nhỉ.

taiadau

Xe điện
Dài quá ko đọc hết được. Em chỉ chốt là VN chả có gì sợ Thái cả, level thì same same nhau, còn riêng Chanathip thì nó là số 1 trong lịch sử cầu thủ ĐNA tính đến bây giờ rồi.

The Unforgiven

Xe tải
E nói rồi Fifa nó tính từ năm gia nhập còn nội bộ mình k có ai tính đâu cụ, đã là kế thừa thì dùng được đồ cũ chứ cụ thử ôm vào sân xem có bị nhặt phút một không hay chỉ kế thừa thành tích thôi:D
Thôi e nói đến vậy thôi tuỳ cụ tìm hiểu:D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
=)) tôi trả lời hết rồi, còn thanh niên cứ cố vặn vẹo thôi. Như trước khi VL3 bắt đầu tôi sẽ để Asian cup đá là ra thôi. Nhận định vẫn như trên tuyển VN có vào VL 3 lần nữa ko là hên xui (xui nhiều hơn hên nhưng mong là hên còn được cọ sát tiếp) còn Asian cup Thái sẽ vẫn vào thành tích lúc đó so là dễ nhất nhỉ.
Chẳng ai lại đi so thành tích tương lai cả. Cứ hiện tại mà giã thôi ạ. :D Chúc Thái thi tốt ở vòng loại để được tham dự đã. Nói trước có khi bước không qua giống kiểu như U23 vừa rồi tí chết. :)

superPDP

Xe điện
Bác phân tích giúp em, xem em đưa ra thông tin nào sai mà bác phán là ảo tưởng ? Còn như bác ns bác ghét tất cả các thể loại cdv từ thái , viet, ỉn thì mời bác đi chỗ khác chơi. Bác thượng đẳng thế có 4rom nào dám chơi vs bác =))))
Ảo tưởng là vừa thua nó sấp mặt ở AFF đang chững lại nhưng nghĩ mình là nhất đó
=)) tôi chả thượng đẳng tôi ghét kiểu thua mà méo nhận thua của cđv Ỉn,Việt còn cđv Thái nó ghét VN vì cạnh tranh với nó thì tôi ghét thôi =))).

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
E nói rồi Fifa nó tính từ năm gia nhập còn nội bộ mình k có ai tính đâu cụ, đã là kế thừa thì dùng được đồ cũ chứ cụ thử ôm vào sân xem có bị nhặt phút một không hay chỉ kế thừa thành tích thôi:D
Thôi e nói đến vậy thôi tuỳ cụ tìm hiểu:D
Cụ cao siêu nhỉ. Đang thể thao lại tổ lái qua chính trị. :D Giờ cụ thích tính mốc từ bao giờ nào? :D Từ năm 95 phỏng? Vậy thì từ năm 95 đổ lại đây Thái đã vào tứ kết Asian Cup được mấy lần? Vào vòng loại 3 WC đã được trận thắng nào chưa? :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ảo tưởng là vừa thua nó sấp mặt ở AFF đang chững lại nhưng nghĩ mình là nhất đó
=)) tôi chả thượng đẳng tôi ghét kiểu thua mà méo nhận thua của cđv Ỉn,Việt còn cđv Thái nó ghét VN vì cạnh tranh với nó thì tôi ghét thôi =))).
Vâng. Nó toàn ngáng chân, phang chỏ, vật người thì chả bị sấp mặt. :D

superPDP

Xe điện
Chẳng ai lại đi so thành tích tương lai cả. Cứ hiện tại mà giã thôi ạ. :D Chúc Thái thi tốt ở vòng loại để được tham dự đã. Nói trước có khi bước không qua giống kiểu như U23 vừa rồi tí chết. :)
=)) hiện tại của VN là đá nốt cho xong cái VL 3 chứ nó cũng ko còn quá nhiều ý nghĩa mơ mộng tới cả xếp thứ 3 chơi playoff hình như cũng của chủ thớt đây từng dìm các đội trong bảng.:)) Xét thì nó đá 2 lần rồi kiếm 4 điểm cũng đứng chót bảng khác quái gì nhau =))) hay nhắm leo lên được vị trí thứ 5 =))) ?
Còn tôi còn cụ mà ta cứ nhâm nhi trà nước mà xem bóng thôi người gáy to nhất bước ko qua hình như là cụ chứ ai =))))), toàn cõi of đều biết mà

Minanguyen777

Xe hơi
Trân TQ, thấy Vn giống đội Liên Xô ngày xưa, trận quyết định thì thua liểng xiểng, mấy trận vô thưởng vô phạt thì đá rất hăng, về loè người dân tinh thần xhcn, rốt cuộc vẫn chẳng có thành tích gì

cứ nói hơn Thái nhưng gặp nhau Vn vẫn thua, Thái vẫn vả cho vài trái mang về, cúp thì họ vẫn cầm, vậy hơn là hơn chỗ nào

vài điểm ở vòng loại trước đối thủ đã không muốn đá thì hơn thua so kè được với ai, khi châu á có 8 suất đi Wc, tức phải xếp thứ 4 trong 2 bảng đấu thì Vn đứng bét vẫn làm gì có cửa, nếu Đna có đội bóng đi Wc thì Thái sẽ có vé trước, cứ chê họ nhiều vào rồi mới cay
Hơn cái thành tích châu lục

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
=)) hiện tại của VN là đá nốt cho xong cái VL 3 chứ nó cũng ko còn quá nhiều ý nghĩa mơ mộng tới cả xếp thứ 3 chơi playoff hình như cũng của chủ thớt đây từng dìm các đội trong bảng.:)) Xét thì nó đá 2 lần rồi kiếm 4 điểm cũng đứng chót bảng khác quái gì nhau =))) hay nhắm leo lên được vị trí thứ 5 =))) ?
Còn tôi còn cụ mà ta cứ nhâm nhi trà nước mà xem bóng thôi người gáy to nhất bước ko qua hình như là cụ chứ ai =))))), toàn cõi of đều biết mà
Dạ, em nào đã gáy. Em chỉ có mỗi yêu cầu là nói chuyện bằng số liệu mà một số cụ toàn dọa bằng lời không. Cụ còn đặc biệt hơn là toàn lôi tương lai ra dọa. :D

The Unforgiven

Xe tải
Cụ cao siêu nhỉ. Đang thể thao lại tổ lái qua chính trị. :D Giờ cụ thích tính mốc từ bao giờ nào? :D Từ năm 95 phỏng? Vậy thì từ năm 95 đổ lại đây Thái đã vào tứ kết Asian Cup được mấy lần? Vào vòng loại 3 WC đã được trận thắng nào chưa? :D
Cụ tính mốc nào kệ cụ e quan tâm làm gì, ai mạnh hơn ai mỗi người một quan điểm e cũng k tranh luận e thấy thì nhắc cụ thôi cụ thấy đúng thì cụ cứ để có vậy thôi. Những cái e nói là thực tế e còn k nhắc đến cái LĐ đó trong khi cụ còn chụp lên nhé liên quan quái gì đến chính trị mà cụ kêu e tổ lái, bài của cụ tranh luận k nổi là gài người khác bị bem e thuộc rồi cụ đừng mong diễn tiếp với e.