[Funland] Bóng đá Seagames 32_ Các trận đấu của U22 Việt Nam

conngua280390

Xe điện
Kể ra thì trận chung kết như này mới gọi chung kết ! Tính chiến đấu cao, lại có cả giải trí !
Nó vui lắm, vừa chuyên môn vừa tinh thần cũng các yếu tố rất là bóng đá, mà nó tếu khúc 2-1 TT thổi phạt mà Indo tưởng hết giờ ra ăn mừng sau đó đá phát gỡ 2-2, nói chung kịch tính mà pha chút đánh nhau như CK WC 2022 vậy!

QDV2012

Xe tăng
Ý cụ là nghe lời cđm có mà đi bán thóc giống chứ gì ? :))
Không cụ
nghe cũng được mà nhưng hên xui
Thắng thì vui, thua thì chửi, phép thử có nhiều, sai đâu ta xây lại chỗ đó. Việc của ta là kêu mà

Anh em ta là đánh giá cái hiện tại, cái đã diễn ra, còn cái sắp diễn ra thì cứ cho dự báo đi lo gì? Như dự báo thời tiết ấy hô cả nắng cả mưa kiểu gì chẳng chúng.

doctor103

Xe điện
theo mình thì ông phù thuỷ nên từ chức để ng xứng đáng hơn dẫn dắt tuyển VN là giải quyết dc hết vấn đề
Cụ hỏi chẳng đúng trọng tâm gì cả?

Mấu chốt vấn đề là HLV mới phải bị đuổi đi, và tìm một ai đấy nói chung là ai cũng được nhưng nhất quyết không phải ông hiện tại.

HLV mới là ai đấy đấy nói chung là sẽ phủ hợp theo dự báo của cư dân mạng theo lý thuyết suy đoán hoặc trên cơ sở chắc là thế.

Chứ ai quan tâm mấy việc linh tinh khác làm gì, việc đấy người khác lo cơ mà, cứ đuổi trước đã tính sau. Người mới không ổn ta đuổi tiếp, cứ thử vài lần nào nào lại ra được một ông như ông Park là được.
Chỉ có cộng đồng mạng (đa số không có chuyên môn) mất kiên nhẫn thôi, còn người trong cuộc thì khác,
chứ cứ thay tướng nhanh như thế thì không có chức vô địch AFF Cup 2008 sau 10 trận giao hữu không thắng, không có U20 VN ở U20 WC 2017, hay như chính Indo sẽ khó có HCV Seagames 2023 (HLV hiện tại của Indo thua ở chung kết Seagames 2019)

Mr.Grass

Xe buýt
Chỉ có cộng đồng mạng (đa số không có chuyên môn) mất kiên nhẫn thôi, còn người trong cuộc thì khác,
chứ cứ thay tướng nhanh như thế thì không có chức vô địch AFF Cup 2008 sau 10 trận giao hữu không thắng, không có U20 VN ở U20 WC 2017, hay như chính Indo sẽ khó có HCV Seagames 2023 (HLV hiện tại của Indo thua ở chung kết Seagames 2019)
cộng đông mạng thì họ chỉ cần biết ông bảo ông giỏi thì kết quả ông phải tốt. Nếu kết quả ko tốt ông phải thế nào để ng ta thấy ông thấy mình chưa tốt và có thể làm tốt hơn chứ ko phải ông đổ lỗi cho cầu thủ là xong việc. và nói thật ông ấy già rồi ko đủ sức để làm nữa dù có muốn, tư duy bảo thủ và lỗi thời nữa, và VN mình ko đáng để hc đồng như này vì có thể làm tốt hơn rất nhiều nếu cứ để 4 năm nữa cho be bét rồi xây lại thì cứ ngụp lặn vung trũng này thế à, ngoi lên tý là xuống đáy

trc đây hlv sau mỗi giải ko có hcv thường bị báo chí đưa lên là hlv phải về giải trình rồi gio chẳng thấy gì cứ như là thành công lắm, hoặc giả nghĩ đó là chuyện bình thường vậy

nhuataiche

Xe container
mình chỉ là ng hâm mộ bóng đá như bác Chính bác Huệ nhà ta thôi, hỏi thử các bác ấy xem. Còn VFF ăn lương cả trăm con ng thì phải làm việc đó, có trách nhiệm giống như chủ tich Cam FF với Honda đi mà họ còn yếu hơn mình. Còn câu hỏi của cụ nói thật ông phù thuỷ mà nghe thấy thì đắc chí lắm
Cụ đòi hlv từ chức mà, đã nêu ý kiến thì làm cho tới nơi tới chốn, đưa luôn giải pháp đi ! Còn nếu cụ ko có giải pháp, nghĩa là không giải quyết được việc gì, thì đừng chê bai, để yên VFF làm việc ! Và VFF đang làm việc bằng cách ủng hộ Troussier !

AnhhoangSu

Xe điện
Nhìn quả thưởng mà chán hẳn, mấy thằng trẻ ranh đá đấm như nhớt vẫn auto hơn các chị em vừa thiết lập kỷ lục.

nhuataiche

Xe container
cộng đông mạng thì họ chỉ cần biết ông bảo ông giỏi thì kết quả ông phải tốt. Nếu kết quả ko tốt ông phải thế nào để ng ta thấy ông thấy mình chưa tốt và có thể làm tốt hơn chứ ko phải ông đổ lỗi cho cầu thủ là xong việc. và nói thật ông ấy già rồi ko đủ sức để làm nữa dù có muốn, tư duy bảo thủ và lỗi thời nữa, và VN mình ko đáng để hc đồng như này vì có thể làm tốt hơn rất nhiều nếu cứ để 4 năm nữa cho be bét rồi xây lại thì cứ ngụp lặn vung trũng này thế à, ngoi lên tý là xuống đáy

trc đây hlv sau mỗi giải ko có hcv thường bị báo chí đưa lên là hlv phải về giải trình rồi gio chẳng thấy gì cứ như là thành công lắm, hoặc giả nghĩ đó là chuyện bình thường vậy
Cđm là ông trời, thánh thần hay chân lý vậy ? Tại sao người đang làm việc chuyên môn phải quan tâm tới là cđm muốn gì ?

TieuFu

Xe container
Thế thì đận anh Thắng mình thay tướng nhanh thế quả là có cái sai phỏng cụ !?

Kiểu thua của ông Trâu rất giống các trận thua của đời HLV ngày xưa.

Cụ nào rảnh xem lại mấy trận đá vs Mã - Indo ngày xưa mà xem. :))
Là thua trên thế thắng
Là sân cỏ chất lượng kém, ảnh hưởngđến lối chơi kỹ thuật của VN
Là đội bạn dùng tiểu xảo
Là đội bạn có thể lực, thể hình tốt hơn

Phỏng ạ :)

TieuFu

Xe container
Là thua trên thế thắng
Là sân cỏ chất lượng kém, ảnh hưởngđến lối chơi kỹ thuật của VN
Là đội bạn dùng tiểu xảo
Là đội bạn có thể lực, thể hình tốt hơn

Phỏng ạ :)
Thua thì là họ ghi bàn nhiều hơn mình, trận nào thua chả thế, ông HLV nào thua cũng giống nhau hết ! Kk !

vkthang

Xe container
đúng rồi cụ ko thể bảo ng khác nói gì nhưng lời nói ra nó thể hiện cái văn hoá của ng đó, nếu cụ cứ muốn tiếp tục thể hiện mình là loại vô văn hoá khi nói ng khác ngu thì cứ việc thôi e ko dám can
Tại cụ nhạy cảm thôi :P

Mr.Grass

Xe buýt
Cụ đòi hlv từ chức mà, đã nêu ý kiến thì làm cho tới nơi tới chốn, đưa luôn giải pháp đi ! Còn nếu cụ ko có giải pháp, nghĩa là không giải quyết được việc gì, thì đừng chê bai, để yên VFF làm việc ! Và VFF đang làm việc bằng cách ủng hộ Troussier !
e hỏi thật cụ lý do gì cụ ủng hộ ông phù thuỷ nào nếu cụ bảo e nghĩ sai

Mr.Grass

Xe buýt
Tại cụ nhạy cảm thôi :P
ko e ko như cụ đâu, mà cụ đó ko nói em e biết chứ nhưng e nghĩ ko ai nên nói vậy trên diễn đàn văn minh này thôi, nhưng cụ cứ muốn thể hiện mình ko ngu thì để làm cái gì khi cứ gán ghép cho ng khác ngu để thể hiện mình ko ngu vậy

vkthang

Xe container
Em thấy thế này, HLV Park là người thành công nhất với bóng đá Việt Nam cho đến nay, nhưng ông không giỏi lối chơi áp đặt hay các phương án giúp các cầu thủ ghi bàn. Chính vì vậy mặc dù vừa VĐ Seagames 31 xong nhưng khi HLV Gong dẫn dắt đội ở U23 Châu Á 2022 người hâm mộ đã vô cùng phấn khích với lối chơi mới thoáng đạt hơn rất nhiều. HLV Gong có 4 trận chính thức thắng 1 - hòa 2 - thua 1. Đến HLV Troussier hiện tại lối chơi cân bằng hơn và đội tuyển cũng biết ghi bàn, nhưng cũng như dưới thời HLV Gong, lối đá mở hơn thì bàn thua cũng sẽ nhiều hơn dưới thời HLV Park.

Seagames 32 thì 5/6 bàn thua đến từ lỗi cá nhân của các cầu thủ phòng ngự dẫn tới đội U23 VN chưa đạt kết quả như mong đợi của người hâm mộ. Hy vọng tương lai bóng đá VN sẽ còn tiến bộ hơn nữa và đạt tới tầm top 2 Châu Á.

vkthang

Xe container
ko e ko như cụ đâu, mà cụ đó ko nói em e biết chứ nhưng e nghĩ ko ai nên nói vậy trên diễn đàn văn minh này thôi, nhưng cụ cứ muốn thể hiện mình ko ngu thì để làm cái gì khi cứ gán ghép cho ng khác ngu để thể hiện mình ko ngu vậy
Em chẳng cần phải thể hiện gì cụ ạ.