[Funland] Bóng đá chào năm mới: Việt Nam vs Trung Quốc - Trận đấu của hai người ngoài cuộc!

Để xem cụ có quyết đoán k đã còn cân nhắc vang hay vod 🐯

Năm mới chúc cụ cùng gia đình nhiều sức khỏe - vạn sự như ý!
Cảm ơn cụ. Chúc cụ và gia đình năm mới mạnh khỏe, bình an!
Riêng cụ chúc cụ tiến xa trong lĩnh vực trạng bóng :))

juve99

Xe cút kít
Ấy chết, CCCM phải nhường đường ưu tiên cho thày Juv nhà em :))
Có cụ Mạnh bede đợt rồi tiếp quản ám hiệu và trình độ giải mã phím kèo cũng đã lên hàng cao tăng, nguy cấp là e đẩy siêu dự bị vào phím, cho cọ xát luyện tay nghề luôn \m/

Bobbo

Xe điện
Cu Yuning này đá nguy hiểm mà HLV cho dự bị, may thía
Lỡ bỏ cả tấn tiền mua bọn Brazil mà ko dùng thì phí quá, chắc hlv nghĩ vậy cụ ạ. Em thì thấy chú này ngoài to khỏe thì cùng trình trung bình thôi ko đặc biệt. Lượt đi nó đá chính mà

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cu Yuning này đá nguy hiểm mà HLV cho dự bị, may thía
Thế trận như TQ thì cầu thủ này đá chính cũng thế thôi cụ. Tỉ lệ kiểm soát bóng TQ cao hơn mình cũng phần nào thể hiện sự bất lực của họ. Cứ chuyền qua chuyền lại mà không có khe nào để phát động tấn công.

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lỡ bỏ cả tấn tiền mua bọn Brazil mà ko dùng thì phí quá, chắc hlv nghĩ vậy cụ ạ. Em thì thấy chú này ngoài to khỏe thì cùng trình trung bình thôi ko đặc biệt. Lượt đi nó đá chính mà
Vâng trận lượt đi nó cũng tung hoành ác, trận này nom béo ra thì phải ;))

Nghen loc

Xe tăng
Vừa rồi e rất tiếc sự ra đi của ông Philip Trousier. Giá mà ông ở lại để huấn luyện các thế hệ kế cận thì bóng đá nước ta có sự tiếp nối khá tốt. E đang hy vọng một ngày nào đấy ông ấy trở lại.

RosemaryCherry

Xe container
Tết a siêu Chã có tí bia rượu máu lửa quyết đoán hẳn ^#(^
Anh Juv gửi ít ảnh mai vàng, cúc tươi cho bọn em ngắm với. Ăn tết trong đấy vui chứ Juv êi??? Năm mới nhiều sức khỏe, bình an, vạn sự như ý nhá! Chúc mừng năm mới!!! 🧨 🧨 🧨 🎆 🎆 🎆 🥂🥂🥂

Lam garden

Xe tăng
Chém ở quán thì trái chiều cũng là bình thường nhưng 10 còm thì đến 9 còm chửi, đội tuyển thua thì chửi tất. Chửi từ cđv ảo tưởng, chửi cầu thủ phế nọ phế chai, chửi hlv bảo thủ hết bài…Đội tuyển thắng thì vào chửi cầu thủ hagl…ví dụ tiêu biểu là nick trida gì đó, thì đúng là ko lên hiện diện ở những top về đội tuyển. Cảm ơn cụ chã đã loại bỏ bớt rác trong quán.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Nếu “ Tổng cục TDTT Trung Quốc cử một "tổ công tác đặc biệt" trực tiếp điều hành bóng đá nước này, bao gồm cả các hoạt động ở LĐBĐ Trung Quốc, thay thế cho đội ngũ lãnh đạo hiện tại” thì fifa có cấm TQ tham dự các giải quốc tế không các cụ?
Về nguyên tắc, FIFA yêu cầu "phi chính trị" bóng đá, cấm các hoạt động can thiệp trực tiếp của chính phủ một nước vào bóng đá mà không thông qua LĐBĐ nước này. FIFA có thể đình chỉ các hoạt động (bóng đá) khi xảy ra những can thiệp (trực tiếp) này.
Tuy nhiên, đối với các chính quyền "chuyên chính", sự độc lập của LĐBĐ với chính phủ là rất hạn chế ạ :D

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ Mạnh bede đợt rồi tiếp quản ám hiệu và trình độ giải mã phím kèo cũng đã lên hàng cao tăng, nguy cấp là e đẩy siêu dự bị vào phím, cho cọ xát luyện tay nghề luôn \m/
Đầu năm mà thày Juv đã hào phóng rót em ly vang. Không ngại tình cảm thày trò sứt mẻ hả :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Về nguyên tắc, FIFA yêu cầu "phi chính trị" bóng đá, cấm các hoạt động can thiệp trực tiếp của chính phủ một nước vào bóng đá mà không thông qua LĐBĐ nước này. FIFA có thể đình chỉ các hoạt động (bóng đá) khi xảy ra những can thiệp (trực tiếp) này.
Tuy nhiên, đối với các chính quyền "chuyên chính", sự độc lập của LĐBĐ với chính phủ là rất hạn chế ạ :D
Em thì lại thích Chính phủ can thiệp vào VFF. Trước bác Phúc dọa: để lọt cụ Park là bác ấy cho quang tèo cả đám. :D Nếu không có sự ủng hộ của bác Phúc hay mới đây là bác Chính thì có khi HLV ta hiện giờ là người khác roài. Chưa thấy HLV nào thành công nhưng bị vùi dập tơi tả như cụ Park. :((

RosemaryCherry

Xe container
Ăn bánh chưng vẫn ko quên nhiệm vụ hả Biển :))
Chúc mừng năm mới, nhiều sức khỏe, bình an và thuận lợi nha Biển!!! 🥂 🥂 🥂 🧨 🧨 🧨 🌺 🌺 🌺

Nghen loc

Xe tăng
Em thì lại thích Chính phủ can thiệp vào VFF. Trước bác Phúc dọa: để lọt cụ Park là bác ấy cho quang tèo cả đám. :D Nếu không có sự ủng hộ của bác Phúc hay mới đây là bác Chính thì có khi HLV ta hiện giờ là người khác roài. Chưa thấy HLV nào thành công nhưng bị vùi dập tơi tả như cụ Park. ::((
Ta được cái Cụ Thủ các đời đều rất yêu bóng đá: Cụ Kiệt, cụ Khải, cụ Dũng, cụ Phúc, cụ Chính.

Dan du an

Xe ba gác
Tiếc là 2 trận vừa rồi vẫn ít những gương mặt mới được thử nghiệm quá. Những Văn Vũ, Hữu Tuấn gọi lên vẫn để cho vui như mọi lần. Gần hết trận khi thay Tấn Tài ra để Văn Vũ vào thì hơn để Văn Thanh các cụ nhỉ
Vẫn là Công Phượng với Văn Thanh. Có khi còn định đưa nốt Xuân Trường vào

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em thì lại thích Chính phủ can thiệp vào VFF. Trước bác Phúc dọa: để lọt cụ Park là bác ấy cho quang tèo cả đám. :D Nếu không có sự ủng hộ của bác Phúc hay mới đây là bác Chính thì có khi HLV ta hiện giờ là người khác roài. Chưa thấy HLV nào thành công nhưng bị vùi dập tơi tả như cụ Park. ::((
Ăn bánh chưng vẫn ko quên nhiệm vụ hả Biển :))
Chúc mừng năm mới, nhiều sức khỏe, bình an và thuận lợi nha Biển!!! 🥂 🥂 🥂 🧨 🧨 🧨 🌺 🌺 🌺
Chúc mừng năm mới CCCM, luôn vững chỗ đứng & cứng đúng chỗ ! Chúc ĐT và bóng đá VN thành công !
Yêu cả thương :))