[Thông báo] (Bóc phốt) 1 thành phần bán điện thoại vô văn hoá trên OF - 0942122286 - 0947966345

Trạng thái
Thớt đang đóng

HnKhangKhangHn

Xe tăng
Trước đây hơn 1 năm tìm mua con Ip11 cho F1 , hẹn lấy con 11 màu tím của Cụ lơngơ , từ Bạch Mai chạy sang Long Biên gọi 5 lần 7 lượt hết hẹn đợi , rồi lại nói máy chưa mang về . Chán bỏ về tìm mua máy khác .

tmcuong

Xe hơi
Em cũng mong chở xem xử ntn ạ.
Mà k có of thì nó lại đi lừa chỗ khác thôi cụ ạ
Số điện thoại, tên, địa chỉ, Facebook, số tài khoản... các thông tin khác... trừ khi thay đổi hoàn toàn.

Cơ bản thì người mua nên chủ động tìm hiểu trước khi giao dịch. Tiền trong túi, chưa giao dịch nó vẫn trong túi. Cõi ảo người thật thế nên hết sức cẩn trọng. Cõi nào chả có scam.

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Trước đây hơn 1 năm tìm mua con Ip11 cho F1 , hẹn lấy con 11 màu tím của Cụ lơngơ , từ Bạch Mai chạy sang Long Biên gọi 5 lần 7 lượt hết hẹn đợi , rồi lại nói máy chưa mang về . Chán bỏ về tìm mua máy khác .
Chắc lươn lẹo nó quen rùi cụ ạ. May cụ k lấy

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy quay video trên phần mềm tiktok chỉnh sửa, đến clip còn giả mạo thì em k còn gì để nói nữa.

minh_tuaninfo

Xe buýt
Cháu cũng vào hít hà... =))

ubisapro

Xe trâu
Đã đọc xong 12 trang
Sơ bộ thì như kụ thớt không thèm nhắn lại em ưng vì mình không cúi xuống để cao bằng chủ cái tin nhắn mất dậy vô học đó làm gì
Tuy nhiên cũng góp ý với kụ thớt là pm trực tiếp với người bán phản ánh tình trạng hàng hóa, nếu không hài lòng thì mở topic mời OF-Patrol vào xử lý tình trạng và văn hóa bán hàng chứ nhẩy vào topic bán hàng của người ta còm khôngđầu không đuôi nhẽ cũng không ok lắm
Còn chủ tin nhắn thì trên em đã nói rồi
Tien TungOF-Patrol chắc sớm sẽ xử lý thôi

P/S: Các kụ hãy làm người tiêu dùng thông thái, mọi thứ đều thỏa thuận kỹ trước khi xuống tiền chứ kdcn hay ai cũng có tốt, có xấu
Trân trọng
Đến thời điểm hiện tại, e thấy cụ thớt cư xử hoàn toàn bình thường. Bên thớt kia cụ thớt cũng đã nói từng trao đổi nhưng bị đơn bảo máy cũ nó vậy??? Tức là đã có trao đổi riêng nhưng ko giải quyết được vđê. Thế nên việc cụ thớt cảnh báo về chất lượng cũng ko khó hiểu.

Còn cụ KDCN nào dám khẳng định pin 100% mà dùng mỗi ngày tụt được 1% trong 8 ngày liên tiếp thì còm ở thớt này để e mang máy đến check nếu máy bình thường. E cũng mua 11prm cũ đây (còn 9 tháng bảo hành), dùng mấy tháng rồi mà pin vẫn 100% đây.

Chỉnh sửa cuối:

flowers1508

Xe tăng
aha, nếu Trường Sinh thì em nhớ rồi, em có mua con SXM 256 hàng Nhật của cụ này giờ nâng cấp lên 12 con này vẫn chạy tốt bọn trẻ con dùng để học tiếng Anh.
Em và cụ này mua bán ko có sự cố gì nên xong là xong, vụ chửi khách này em thấy hơi choáng

kvboto

Xe container
E thì nghĩ đây là nick clone của thằng bán đt kia. Chứ kéo topic dài 11 trang chẳng có ai bênh thằng ý cả
Nguyên việc nhắn tin chửi ng khác 1 cách bố láo mất dạy vô văn hoá như vậy thì k thể bênh đc rồi
1. Phải chăng Ý cụ muốn đưa cái thớt này để được người khác bênh cụ ?

2. Riêng em, nghe 2 tai, khách quan, éo bênh cụ và cụ sẵn sàng quy chụp theo cái ý muốn của cụ ?

=)) =)) =))

Cháu 93

Xe máy
uh nhỉ, để ý mới thấy imess, thế chịu rồi :D, cụ có cao kiến j ko
Thì đấy, cụ kdcn kia khăng khăng bị fake tin nhắn thì imess k fake đc nhưng thích kiểm thì e bảo cụ chủ r ! Tắt imess đi và rep 1 tin vu vơ sang số đã gửi cho cụ ý là xong.

kendwood

Xe buýt
Hóng, nói gì thì nói,chứ cư xử thế là ko dc rồi

Mitsumi

Xe buýt
Em không hiểu quan điểm về văn minh trogn giao dịch mua bán dân sự của cụ thế nào ?

Giả dụ Cụ là người Bán hàng, Em là người Mua hàng của cụ, tình huống như này:

1. Em mua cái Laptop của cụ 4-5 tháng trước, ở 1 thớt rao bán khác của cụ, về dùng.

2. Giờ cụ đăng bán hàng ở thớt khác cụ mở

3. Em dùng thấy cái máy mua của cụ không được như ý, ví dụ Pin sụt giảm, và em không trao đổi xử lý riêng với cụ, hay có trao đổi nhưng chưa rõ cụ thể khiếu nại, xử lý ntn,... cụ nhắn tin, em kệ, chẳng trả lời, chẳng đưa bằng chứng sụt pin, muốn 2 bên xử lý ntn,...

4. Em vào post trong thớt khác mà cụ đang rao bán hàng của cụ, Còm đại loại như, hàng không như giới thiệu, Pin sụt đều, em trải nghiệm mua hàng rồi, em chừa rồi, đếch dám mua hàng của cụ nữa đâu,....

5. Cụ nhắn gì em kệ, đếch trả lời, đếch khiếu nại xử lý,.... em post dạo vào thớt cụ bán hàng đại loại như, hàng cụ bán không như giới thiệu, em trải nghiệm mua hàng rồi, em chừa rồi, đếch dám mua hàng của cụ nữa đâu,....

Cụ sẽ làm gì ? Văn minh theo quan điểm của cụ cần hành động ntn ?
Cụ là quân xanh của ông Kdcn kia ah

Trạng thái
Thớt đang đóng