Chi hội Bố cáo thành lập hội Veracruz.

CBR1kk7

Xe tải
Cụ thông cảm, hôm qua off chui, em thấy hắn bị ngoẹo cổ mà! :)
Ặc... chả hiểu sao post từ điện thoại, laptop thì ảnh ngon lành cành đào.... mà cứ post từ Ipad thì lại nghiêng hết cả người.... :-?

CBR1kk7

Xe tải
Người ta đã gọi là Hà Lội rồi mà lị, cụ đừng quở nữa mà dân tình lại đổ xô đi mua Vera bây giờ, à mà nhân nhắc chuyện này thì trên y văn thế giới chưa thấy ghi nhận em Vera nào bị thủy kích, âu nó cũng là tin vui.

Đến cái đầm trị nó ở đâu mà em cọn không thèm biết thì cụ thấy cái trình pờ rồ của em nó cao đến đâu rồi đấy!

Ngày xưa Khương Tử Nha câu cá thì bình được thiên hạ, Nguyễn Khuyến câu cá thì được 3 bài Thu điếu....
Ngày nay cụ chủ tịch Vê Ku câu cá thì liệu có được....... con nào tầm 3kg xách về không anh?:P
Nhưng mà anh an tâm đi.....Nếu cảm thấy nguy cơ ra về tay không thì a lô cho em.... gần nhà em có mấy bà buôn cá. Em qua xách cho anh vài con.... Anh bôi tý bùn lên thì có trời biết đâu cá câu, cá mua anh nhể:> Chứ đi câu mà về quần áo sạch sẽ, thơm tho, cá thì không có..... E hèm... gặp phải như vợ em là em đi thẳng luôn chả về nhà nữa..... về thì nát người...=))

nhacvang

Xe tải
Ngày xưa Khương Tử Nha câu cá thì bình được thiên hạ, Nguyễn Khuyến câu cá thì được 3 bài Thu điếu....
Ngày nay cụ chủ tịch Vê Ku câu cá thì liệu có được....... con nào tầm 3kg xách về không anh?:P
Nhưng mà anh an tâm đi.....Nếu cảm thấy nguy cơ ra về tay không thì a lô cho em.... gần nhà em có mấy bà buôn cá. Em qua xách cho anh vài con.... Anh bôi tý bùn lên thì có trời biết đâu cá câu, cá mua anh nhể:> Chứ đi câu mà về quần áo sạch sẽ, thơm tho, cá thì không có..... E hèm... gặp phải như vợ em là em đi thẳng luôn chả về nhà nữa..... về thì nát người...=))
Vẫn chưa an toàn đâu bác. Trước khi mua cá, bôi bùn lên áo xem túi lưỡi câu còn k. Chứ gấu bác chủ tịch một ngày nào đó dấu hết lưỡi câu mà vẫn xách cá về thig bỏ mịe đấy :-D. E bị rồi e biết :P

ThanhTrung

Xe điện
Bác nhanh nhẩu quá :). Nói nhỏ với bác là ae mấy lần đề xuất nhậu nhẹt bị bác chủ tịch trừng mắt nên e mượn lý do bác xuống đấy ạ. Hì
Cụ yên tâm đê, em mà xuống thì kiểu gì chả có can rượu 20l mang theo...:))

myman65

Xe buýt
Vậy là vụ off ngày mai tạm hoãn vì có mỗi 4 phiếu!
Theo E cụ chủ tịch ấn định ngày và thông báo cho members trước 1-2 tuần để mọi ng sắp xếp chứ cứ đợi kiểu này sẽ rất khó đông đủ. Tuần sau nữa lại nghi lễ rồi chắc ko ai nghỉ o HN đâu

ThanhTrung

Xe điện
Iem ủng hộ có tí sắn cho nó hoành. Buổi gặp đầu tiên chả lẽ chỉ cafe.
Buổi đầu tiên thì cũng phải có tý cái cay cay...:D thì chém gió nó mới chuẩn chứ cụ nhỉ...:))

CBR1kk7

Xe tải
Iem ủng hộ có tí sắn cho nó hoành. Buổi gặp đầu tiên chả lẽ chỉ cafe.
Vậy kế hoạch ngày mai vẫn thế chủ tịch nhỉ? Em nghĩ ngày mai chắc cũng ít kụ bận. Có mỗi kụ Phan Anh là phải về quê nhận tiền chia đất thôi.... Nếu ko mai chủ tịch cứ vác theo cái cần...có gì vợ hỏi thì mình bảo là đi câu cho nó đúng thời gian biểu. ..kiểu gì em cũng bố trí cá cho chủ tịch cầm về ngụy trang...

ThanhTrung

Xe điện
Vậy kế hoạch ngày mai vẫn thế chủ tịch nhỉ? Em nghĩ ngày mai chắc cũng ít kụ bận. Có mỗi kụ Phan Anh là phải về quê nhận tiền chia đất thôi.... Nếu ko mai chủ tịch cứ vác theo cái cần...có gì vợ hỏi thì mình bảo là đi câu cho nó đúng thời gian biểu. ..kiểu gì em cũng bố trí cá cho chủ tịch cầm về ngụy trang...
Cụ cận thận bố trí nhầm con cá 45kg cho chủ tịch mang về là xong phim đới...:))

ThanhTrung

Xe điện

ThanhTrung

Xe điện
Cụ Huytinhyeu có xe mà sao em chưa thấy cụ vào đk nhỉ? Cụ che biển đi làm gì, ra đường anh em gặp nhau còn biết chào nhau chứ...:))

CBR1kk7

Xe tải
Cụ Huytinhyeu có xe mà sao em chưa thấy cụ vào đk nhỉ? Cụ che biển đi làm gì, ra đường anh em gặp nhau còn biết chào nhau chứ...:))
Ăc... kụ có nhìn thấy chữ " Thị Xã Tây Ninh" trên bảng không? Em nghĩ gặp đc nhau mà chào thì hơi khó.... Nhưng biết đâu đấy nhể...

Mr_Khoi

Xe tăng

Mr_Khoi

Xe tăng
Cụ chủ tịt ơi, cứ chốt sang mai off đi ạh, 4/10 là dc roài

CBR1kk7

Xe tải
Cụ Huytinhyeu: Xe cụ đẹp, dưng mờ mất cái đuôi chuột trên nóc xe rồi.... Hay kụ độ vây cá rồi?
Mr. Khoi: Mai chắc vẫn off thôi... Kụ nào vắng mặt buổi sau đi bù vậy... Để tuần sau thì em biết chắc chắn là vẫn có người vắng mặt....

ThanhTrung

Xe điện
Ăc... kụ có nhìn thấy chữ " Thị Xã Tây Ninh" trên bảng không? Em nghĩ gặp đc nhau mà chào thì hơi khó.... Nhưng biết đâu đấy nhể...
Uh cụ nói em mới để ý, mà thị xã Tây Ninh thuộc tỉnh nào nhỉ cụ ơi?
Vấn đề gặp nhau thì cũng ko thể nói trước được...:D vì có thể hội VQC đi vào hoạt động rồi thì, thi thoảng tổ chức đi chơi xa vài hôm ở đâu đó thì vẫn có thể gặp nhau mà cụ nhỉ...:D

ThanhTrung

Xe điện
Cụ chủ tịt ơi, cứ chốt sang mai off đi ạh, 4/10 là dc roài
Cụ Huytinhyeu: Xe cụ đẹp, dưng mờ mất cái đuôi chuột trên nóc xe rồi.... Hay kụ độ vây cá rồi?
Mr. Khoi: Mai chắc vẫn off thôi... Kụ nào vắng mặt buổi sau đi bù vậy... Để tuần sau thì em biết chắc chắn là vẫn có người vắng mặt....
Các cụ ngày mai cứ ọp trước cũng được mà, vì các cụ ở gần nên ới nhau cái là có mẹt đc ngay mà...:D em ngày mai thì có việc rồi nên ko xuống đc ạ.
@ cụ Mr_khoi: cụ định đổi màu luôn à, nếu sang tên xong thì đằng nào cũng phải thay đăng ký, thì đổi sang màu trắng cũng được, cho nó chất cho nó khác bọt.

CBR1kk7

Xe tải
Dear all.
Tình hình là em vừa oánh dây thép cho chủ tịch. Chủ tịch đang bận ôm cần nên nhờ em chuyển lời.
Chương trình ngày mai vẫn thế ạ.
Điạ điểm: Climax cafe - Cung Việt Xô.
Time: 8h30.
Đề nghị anh em confirm có mặt.
Mọi người cố gắng sắp xếp để buổi đầu thành công.