Chi hội Bố cáo thành lập hội Veracruz.

Dưới Thủ đô lại ko mưa nhỉ, trên em mưa to suốt từ lúc chiều cụ ạ...:D
Người ta đã gọi là Hà Lội rồi mà lị, cụ đừng quở nữa mà dân tình lại đổ xô đi mua Vera bây giờ, à mà nhân nhắc chuyện này thì trên y văn thế giới chưa thấy ghi nhận em Vera nào bị thủy kích, âu nó cũng là tin vui.

Hôm nào cắp cần theo cháp Cụ chủ tịt đi câu mới dc, E dân ama tơ ko biết Cụ chủ tịt có cho theo ko ạh
Đến cái đầm trị nó ở đâu mà em cọn không thèm biết thì cụ thấy cái trình pờ rồ của em nó cao đến đâu rồi đấy!

Vũ - AK

Xe tăng
Em vào hóng hớt tí ạ?có nhạo anh Huy ới em nhá

Em vào hóng hớt tí ạ?có nhạo anh Huy ới em nhá
Thế thì chú có mà đói dài răng! VQC chả ai biết nhậu, thế mới đau!
Mà chú chạy vụ cái nick màu xanh hết bi nhiu thế????

nhacvang

Xe tải
Giật được con cá nào 50kg chưa bác Top ơi;))

ThanhTrung

Xe điện

nhacvang

Xe tải
Để tuần sau cho đông đủ đi chủ tịch.
E đề nghị chủ tịch off ae ở gần thì mỗi cafe như tiêu chí của hội nhưng những dịp có thành viên ở xa như bác Thanhtrung về thì cũng nên có tí rượu thịt tiếp đón. K lẽ bác ý đánh đường mấy trăm km xuống làm ly cafe rồi về ạ.:P

ThanhTrung

Xe điện
E đề nghị chủ tịch off ae ở gần thì mỗi cafe như tiêu chí của hội nhưng những dịp có thành viên ở xa như bác Thanhtrung về thì cũng nên có tí rượu thịt tiếp đón. K lẽ bác ý đánh đường mấy trăm km xuống làm ly cafe rồi về ạ.:P
Em có uống đc rượu đâu cụ ơi...:D. cả đi và về mới có 400km thôi mà cụ...:D sáng em xuống làm ly cafe chém gió với các cụ, rồi chiều em lại về cafe Bắc Kạn với anh em...:D

Chỉnh sửa cuối:

nhacvang

Xe tải
Em có uống đc rượu đâu cụ ơi...:D. cả đi và về mới có 400km thôi mà cụ...:D sáng em xuống làm ly cafe chém gió với các cụ, rồi chiều em lại về cafe Bắc Kạn với anh em...:D
Bác nhanh nhẩu quá :). Nói nhỏ với bác là ae mấy lần đề xuất nhậu nhẹt bị bác chủ tịch trừng mắt nên e mượn lý do bác xuống đấy ạ. Hì

CBR1kk7

Xe tải
Vậy là vụ off ngày mai tạm hoãn vì có mỗi 4 phiếu!
Ơ kìa.... Sai lại thế hả anh????:-/
Buổi đầu đề nghị anh em cố gắng sắp xếp tý time để gặp nhau cho nó có tổ chức đã...
Để tuần sau thì theo em biết chủ tịch là bận rồi.... còn các anh em khác cung ko chắc rảnh...
Ngay mai buổi sáng ko đc thì buổi chiều đê các kụ....
Em là em đã cancel mọi hoạt động ngoài lề ngày mai rồi.... Chính thức thông báo với vợ là bận hết ngày mai, sáng ngày kia về sơm rồi... hic...