[VHGT] Bình chọn slogan hay nhất về chủ đề "LÀN ĐƯỜNG"

Bạn chọn slogan nào?

• Tổng bình chọn
    383
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

thaiquangtung

Xe buýt
9h30 ngay 3/12 (thứ 7) các cụ thấy có được không ah?
Ok. cụ ơi. nhưng em nghĩ cụ bố trí vao chủ nhật là hay nhất. vì mọi người đi được đông đủ hơn nhiều. còn em.. hihi ngày nào cũng được cả...

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Ok. cụ ơi. nhưng em nghĩ cụ bố trí vao chủ nhật là hay nhất. vì mọi người đi được đông đủ hơn nhiều. còn em.. hihi ngày nào cũng được cả...
Theo đề nghị của một số cụ, do hôm nay và ngày mai có nhiều cụ bận nên E chốt thời gian 9h30 ngày 4/12 (chủ nhật) xin mời các cụ có thời gian qua cfe 3B Lê Văn Lương chém gió.

tuananhhypo

Xe tải
Theo đề nghị của một số cụ, do hôm nay và ngày mai có nhiều cụ bận nên E chốt thời gian 9h30 ngày 4/12 (chủ nhật) xin mời các cụ có thời gian qua cfe 3B Lê Văn Lương chém gió.
dạ đã nhận được thông tin và em đặt gạch 1 chỗ ạ.

cwise

Xe container
dạ đã nhận được thông tin và em đặt gạch 1 chỗ ạ.
He he, ngày chủ nhật là ok rồi. Sâng nay ngày đẹp nhưng em toàn chuyện bực mình, chửi nhau như chó với mèo. Bác Tuấn Anh hypo kể cho anh em nghe nhiều chuyện tí nhé. Chuyện của bác nghe hay lăm.s

CRV2449

Xe đạp
E bầu cho câu : Hà nội không vội được đâu - Hãy đi đúng làn đường

slow_nhung_trau

Xe máy
Cảm ơn cụ X_O, E thấy Pa3 này ổn rồi đấy ah, trong ngày mai E sẽ cùng một số cụ nữa off chém gió vụ in đại trà và kế hoạch phân phát decan.
Bá cáo các cụ, hôm qua cháu có kiểm tra kích thước xe Getz thì kính trước là 109cm, sau là 105cm ạ. Còn Morning thì chắc là còn nhỏ nữa, cho nên các cụ chỉnh giúp cái size theo kiểu "oăn sai phít ôn" hoặc riêng 1 size cho Getz, morning được không ợ?

citycar

Xe tải
Bẩm các cụ! Em thấy có vấn đề không ổn lắm! Cả OF có hàng ngàn thành viên. Cuộc vận động này đến 7/12 hết hạn, mà đến giờ phút này mới có 175 thành viên bỏ phiếu?! ~X( Nhìn về mặt ý thức tham gia cuộc vận động đã thấy ý thức giao thông của nhiều thành viên trên diễn đàn có vấn đề! :-s Phải chăng chúng ta chưa có hình thức tổ chức bỏ phiếu bầu chọn phù hợp hoặc phải chăng mục an toàn giao thông của chúng ta không phải là điểm quan tâm của đa số các thành viên trên OF??? Các cụ cắt nghĩa cái số lượng bỏ phiếu kia cho em hiểu với ạ? :P
Xem kết quả bình chọn: Bạn chọn slogan nào?

Người bầu chọn175. Bác đã bình chọn rồi Bình chọn hêt hạn vào 07-12-2011 lúc 15:10
Em cũng nghĩ là hình thức tổ chức chưa phù hợp, chưa sâu rộng đến hết các hội - chi hội và thành viên của OF, vì rất nhiều người theo thói quen chỉ vào 1 vài mục hay chủ đề cố định thôi.
Nếu trong forum của mỗi hội như Toyota, Honda, Ford... đều làm 1 mục bình chọn nội dung giống nhau thì số OFers tham gia sẽ đông hơn rất nhiều.

cwise

Xe container
Có lẽ ta nên bàn thêm một loại baner nữa rồi phân ra cho các xe theo tỷ lệ 50/50 chứ nếu cả 1000 xe dán 1 loại khoảng 6 tháng thay loại khác thì em sợ hơi ít mục tiêu.
Em đề nghị câu : KHÔNG ĐI ĐÈN PHA TRONG PHỐ
Cái này bác nêu ra cũng rất hợp lý ạ, Tuy nhiên là anh em cũng đã bàn kỹ là nên tập trung tối đa vào một chủ điểm nhất định, và bức xúc "nhất" là vấn đề "làn" ạ. Và còn nhiều thứ khác ta cứ phải thong thả bác ạ, mặc dù rất muốn ra ngô ra khoai một cái gì đó.

cwise

Xe container
Bá cáo các cụ, hôm qua cháu có kiểm tra kích thước xe Getz thì kính trước là 109cm, sau là 105cm ạ. Còn Morning thì chắc là còn nhỏ nữa, cho nên các cụ chỉnh giúp cái size theo kiểu "oăn sai phít ôn" hoặc riêng 1 size cho Getz, morning được không ợ?
Em ghi nhận cái này ạ, và sẽ có phương án thích hợp ạ.

cwise

Xe container
Em cũng nghĩ là hình thức tổ chức chưa phù hợp, chưa sâu rộng đến hết các hội - chi hội và thành viên của OF, vì rất nhiều người theo thói quen chỉ vào 1 vài mục hay chủ đề cố định thôi.
Nếu trong forum của mỗi hội như Toyota, Honda, Ford... đều làm 1 mục bình chọn nội dung giống nhau thì số OFers tham gia sẽ đông hơn rất nhiều.
Cảm ơn đóng góp của bác. Về chuyện này, mod đã có cái banner treo sẵn trên đầu trang rồi ạ. Ai vào phần nào chắc chắn là cũng nhìn thấy. Hô hào cũng lâu rồi bác. Bác cứ yên tâm là: khi nào dán banner, tổ chức diễu hành, đảm bảo sẽ phát sốt đấy ạ. He he,

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Cảm ơn đóng góp của bác. Về chuyện này, mod đã có cái banner treo sẵn trên đầu trang rồi ạ. Ai vào phần nào chắc chắn là cũng nhìn thấy. Hô hào cũng lâu rồi bác. Bác cứ yên tâm là: khi nào dán banner, tổ chức diễu hành, đảm bảo sẽ phát sốt đấy ạ. He he,

Thế cuối cùng là bao giờ dán logo và diễu hành đấy cụ cwise

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
9h30 ngay 3/12 (thứ 7) các cụ thấy có được không ah?
Em kính Bác em hiện đang được ở tận Quảng Bình xa quá ạ muốn ngồi với các Bác quá vì lần trước em đã không được ngồi với các Bác rồi. Đêm chủ nhật em mới quay về HN ạ. Em tưởng sáng nay các Bác đã off rồi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
thông báo khẩn các bác ơi, thừa ủy quyền của giám đốc dự án (monitor1) lịch off chuyển lại vào chiều nay hồi 14h ngày 3/12/2011 tại cà phê N3B ạ. Em sẽ sms cho anh chị em. Thành thật xin lỗi vì sự đường đột.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Lịch OFF toàn đánh du kích. Nay họp thì bào sớm trước một ngày nên em không xoay kịp. Em vừa nhận được SMS của Bác Swise. Xa quá em về cũng chẳng kịp Chúc các Bác OFF vui vẻ ạ em đang ở Quảng Bình ạ. Em lại đợi kết luận của các Bác để làm theo thôi ạ.

xe_katang

[Tịch thu bằng lái]
E biết BQT đã chốt 5 Slogan đe bình chọn. Tuy nhiên em xin ủng hộ câu này:
VĂN HÓA GIAO THÔNG- KHÔNG LẤN LÀN
Vì em thấy 5 mẫu bình chọn em chưa ưng do nó chung chung quá. Nên đánh giá cái Văn Hóa của người dân. Em cảm ơn các cụ. Mong các kụ ném đá nhiềt tình.

xe_katang

[Tịch thu bằng lái]
Khuyến mại mấy câu hài hước tưới các kụ:

ĐI ĐÚNG LÀN - QUAN VĂN HÓA
PHÓNG NHANH VƯỢT ẨU - "CẨU" NHẬT TÂN
Keke

thaiquangtung

Xe buýt
Em kính Bác em hiện đang được ở tận Quảng Bình xa quá ạ muốn ngồi với các Bác quá vì lần trước em đã không được ngồi với các Bác rồi. Đêm chủ nhật em mới quay về HN ạ. Em tưởng sáng nay các Bác đã off rồi ạ.
Thế là lần này mợ lại lỗi hẹn rồi nhé. Hy vọng ngày diễu hành có sự góp mặt cua mợ cho có nếp có tẻ hihi

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Thế là lần này mợ lại lỗi hẹn rồi nhé. Hy vọng ngày diễu hành có sự góp mặt cua mợ cho có nếp có tẻ hihi
Em xin tuân lệnh các Bác. Em cũng đang rất rất thèm về ngồi với các Bác. Trong này vừa lạnh vừa nhớ nhà lại thêm cái thèm uống cà phê với các Bác

Trạng thái
Thớt đang đóng