[Funland] [Bình chọn] Các cụ để tiền trong TK Giao thông (VETC, Epass) thế nào?

Các cụ để tiền trong TK Giao thông (VETC, Epass) thế nào?

• 1. Để TK luôn có số dư, khi số dư xuống dưới 1 mức nào đó thì nạp thêm.

Lượt chọn: 105 63.3%
  • 2. Không để số dư, nạp trước số tiền dự kiến cho cả chuyến.

Lượt chọn: 31 18.7%
  • 3. Không để số dư, trước khi qua trạm nào nạp đủ tiền qua trạm đấy.

Lượt chọn: 3 1.8%
  • 4. Để TK luôn có số dư, liên kết với ví điện tử đề phòng hết tiền.

Lượt chọn: 10 6.0%
  • 5. Không để số dư, liên kết với ví điện tử.

Lượt chọn: 16 9.6%
  • 6. Phản đối dùng TK giao thông, chỉ dùng thu phí bằng cơm.

Lượt chọn: 1 0.6%

• Tổng bình chọn
    166

rav4_2010

Xe buýt
Em dùng phương án 1 của, Vetc.

Nói về việc thu phí nạp tiền, thì Vetc tận thu, khôn qua? Nhưng phương án này thực ra là tận thu, giảm niềm tin ở khách hàng. Trong khi đo tham vongh của Tasco thì nào là bán xe, bảo hiểm và sửa chữa trên cùng 1 app.

Nếu làm khách hàng tin tưởng, tổng số dư khéo biến VETC thành bank. Nếu là em, thì sẽ công điểm cho mỗi lần nạp, thưởng tiền khi nạp :D

Share các cụ tham khảo tweet về Starbucks card

Em dùng phương án 1 của, Vetc.

Nói về việc thu phí nạp tiền, thì Vetc tận thu, khôn qua? Nhưng phương án này thực ra là tận thu, giảm niềm tin ở khách hàng. Trong khi đo tham vongh của Tasco thì nào là bán xe, bảo hiểm và sửa chữa trên cùng 1 app.

Nếu làm khách hàng tin tưởng, tổng số dư khéo biến VETC thành bank. Nếu là em, thì sẽ công điểm cho mỗi lần nạp, thưởng tiền khi nạp :D

Share các cụ tham khảo tweet về Starbucks card
Thu phí là bên bank, bên thứ 3 khác chứ vetc nó ăn xu phí nào của cụ? E thì đợi có khuyến mại nạp còn đc mấy chục, hoặc nạp ck, nạp zalopay đều free cả ^^

New car 2023

Xe container
Tình hình là dịp tết vừa qua báo chí và các phóng viên thiệt thòi vì không được đăng những bài kêu gào xả trạm nữa.
ETC bị chửi ròng rã mấy năm trời, nhưng năm nay khi qua trạm không mất cả tiếng đồng hồ thì chẳng ai xin lỗi nó.
Giờ nhà nước cần ra văn bản pháp lý để tiến tới bắt buộc 100% dán ETC, cho phép trả sau và bỏ barie.
Công nghệ thẻ này khó mà bỏ barie được. Vẫn có tỷ lệ đáng kể lỗi không đọc được thẻ.
Nó hậu kiểm cụ ơi.
Cuối ngày soi cam trừ tiền bằng cơm
Cần gì cán bộ ngồi soi đâu bác.
Thằng Singapore nó xử lý được vụ này lâu dồi:
Xe bác đi qua, nó listed lại.
Nó đồng bộ thời gian và so sánh với Bảng trừ tiền bên cạnh, tòi ngay ra ông chạy chùa.
Tiền phạt thì liểng xiểng, nên các cháu bên nớ ngoan lắm.

Nhưng vẫn phải dùng Trả trước bác ạ. Vì như thế tiết kiệm chi phí hơn nhiều.

nguyen_kia

Xe điện
Không đủ tiền thì có vào trạm đc ko ? hay chỉ lúc ra mới ko ra được? Ko ra đc vì chưa nộp tiền vào TK có bị xxx phạt ko ?

Phỡn

Xe tăng
Em lúc nào cũng để số dư, từ 500k trở xuống, ko đi em cũng cứ để đó đề phòng khi cần, em vừa đi 2 lượt Thanh Hóa về

Cụ dùng epass sao không liên kết với vietelmoney, nó trừ thẳng sang. Không dùng đến thì ta lại rút tiền ra ;))

rav4_2010

Xe buýt
Thu phí là bên bank, bên thứ 3 khác chứ vetc nó ăn xu phí nào của cụ? E thì đợi có khuyến mại nạp còn đc mấy chục, hoặc nạp ck, nạp zalopay đều free cả ^^
Ngay màn hinhd Vetc nó đã tính ra số tiền phí đó. Ko biết về tay ai nhưng Vetc nên quan tâm vì cái đó tạo uy tín. Em đưa ra với góc xây dựng và tâm lý khách hàng, chứ không phải vì mấy mất thêm tiền phí này.

Nó là phí cổng thanh toán, có người bảo phí thanh toán khách hàng chịu, có bên bảo là doanh nghiệp chịu - 2 cách nhìn thể hiện tư tưởng khác nhau.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
E hay đi loanh quanh nên chỉ để đến 5 loét trong tk là nạp thêm khỏi bị phiền phức hay ách lại.