[CCCĐ] Bình chọn bài viết hay nhất Box CCCĐ 2016-2017

Theo cụ, bài viết nào sau đây xứng đáng là bài viết hay nhất trong Box CCCĐ năm 2016-2017

• Tổng bình chọn
    423
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng
Em nghĩ rằng chỉ nên căn cứ theo bình chọn của khán giả thôi, ko cần phải thêm cơ cấu giải đâu ạ.
Bởi vì những người đã và đang viết trên CCCĐ là để vui cho bản thân, tiếp thêm hiểu biết cho bạn đọc và dự thi là do bạn đọc đề cử chứ bản thân tác giả ko có ứng cử, và em tin ko ai trong số các tác giả trên muốn thi để bon chen giành phần thưởng. Thế nên đc giải hay ko thì các thớt vẫn có ý nghĩa tốt đẹp như nó vốn thế, các tác giả vẫn được yêu mến như trước giờ vẫn đc yêu mến. Phải thế ko các cụ mợ?!?
Phẳng nói quá chuẩn, yêu thế :-*

Bahama Mama

[Tịch thu bằng lái]
Lại thêm một bất ngờ, bài viết số 6 đã vươn lên giành vị trí thứ 2, sau cú tăng tốc ở chặng nước rút này rất có thể mọi sự sẽ an bài =D>

Em nghĩ rằng chỉ nên căn cứ theo bình chọn của khán giả thôi, ko cần phải thêm cơ cấu giải đâu ạ.
Bởi vì những người đã và đang viết trên CCCĐ là để vui cho bản thân, tiếp thêm hiểu biết cho bạn đọc và dự thi là do bạn đọc đề cử chứ bản thân tác giả ko có ứng cử, và em tin ko ai trong số các tác giả trên muốn thi để bon chen giành phần thưởng. Thế nên đc giải hay ko thì các thớt vẫn có ý nghĩa tốt đẹp như nó vốn thế, các tác giả vẫn được yêu mến như trước giờ vẫn đc yêu mến. Phải thế ko các cụ mợ?!?
Khiếp giờ lại thơn thớt nói cười
Hôm bữa đi đến đâu thì ám nơi ấy, biến nơi phẳng lặng thành những chốn gồ ghề nham nhở :))

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Vui & nhiệt tình đam mê đã coi như thành công rồi cụ ơi, kết nối người với người
.......................................
Giải thưởng là những cây viết bằng Vàng, Bạc, Đồng.......đi kèm những khoản tiền hấp dẫn. Chắc là sẽ được trao bởi những VIP của OF diễn ra trong bầu không khí tưng bừng trang trọng, cùng nhiều ánh mắt ngưỡng mộ của quan khách. Khoảng khắc đó sẽ rất nhiều ý nghĩa với một ofer.
Bởi vậy nếu có phải cố gắng thì cũng dễ thông cảm.
E nghĩ những bài viết được mọi người đưa lên để bình chọn đều là những bài viết xứng đáng được giải rồi. Chỉ khác là bài nào khi đọc chạm đến cảm xúc của người đọc thôi. Mỗi người mỗi gu và mỗi sở thích khác nhau, hợp gu nào thì bình chọn bài viết đấy.

Cucu123

Xe tải
Phút 89! Mọi việc như đã đc an bài. Với tính cách và dòng máu nhật trong câu chuyện của 1 du học sinh đã có cuộc bứt phá ngoạn mục vào phút cuối! Ko hoa lệ! Ko ồn ào! Ko nhiều ng tung hô nhưng đã có 1 cuộc lội ngược dòng ngoạn mục.

Gemi

Xe buýt
Cái này mình phải thú thật dư lày , đận trước , thân mẫu mình ốm , trông bà trong viện , hôm đầu có vác cả lap vào ...nhưng tự thấy lạch cạch gây nhiễu ( dù bs & y tá chưa ý cò ) tự mình rút kinh nghiệm , sau chỉ ipad & đt ... đêm trong viện chả có vẹo gì , chém bừa ẩu thì ko phải cách của mình ...nên cầy nat box CCCĐ ... tất nhiên vưỡn chưa hết và bỏ nhiều thớt chưa xem ! Nên xem đc 2/3 trong cái list của lão thôi !

Thế đấy ! Già cmn dồi nên đoé chém ẩu , đoé lói bậy :))
Chị Quên Mất Nết cho em xin cái rì viu chỗ 2/3 đó, em vote cái? Em đọc toé khói chả kịp! :P

Chỉnh sửa cuối:

L.C.D

Xe container
Phẳng nói quá chuẩn, yêu thế :-*
Yêu mà tịnh ko thấy giọt rượu nào nhỉ ;)
Lão Anh biết mợ L.C.D là ai ko? bật mí cho em tí đi mờ
Phẳng ơi phẳng L.C.D có người hâm mộ kìa ;)
Ôi thật nà hạnh phúc cho cuộc đời ế sưng ế sỉa của Phẳng, giờ Phẳng cũng có fan rồi đấy :P
Khiếp giờ lại thơn thớt nói cười
Hôm bữa đi đến đâu thì ám nơi ấy, biến nơi phẳng lặng thành những chốn gồ ghề nham nhở :))
Nhà cháu đang được hân hạnh diện kiến ai và câu chuyện lào í nhểy???

Như vậy việc bình chọn đã chính thức khép lại. Đêm nay em sẽ kiểm phiếu và loại bớt những phiếu ( nick ) không hợp lệ. Tất nhiên chỉ là tương đối và trong khả năng của em. Sáng mai sẽ có kết quả chính thức. Trân trọng.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Như vậy việc bình chọn đã chính thức khép lại. Đêm nay em sẽ kiểm phiếu và loại bớt những phiếu ( nick ) không hợp lệ. Tất nhiên chỉ là tương đối và trong khả năng của em. Sáng mai sẽ có kết quả chính thức. Trân trọng.
Chúc mừng cháu Ngân ngẫn và cháu Tuyết.
Cảm ơn mod Jo đã nghĩ ra và đưa lên cái này.

Cũng là 1 sự động viên đáng kể cho các thành viên, nhất là các thành viên trúng giải.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bác cho hỏi, OF sẽ thuê luôn Trung tâm hội nghị quốc gia để tổ chức lễ trao giải chứ ạ??

Bác cho hỏi, OF sẽ thuê luôn Trung tâm hội nghị quốc gia để tổ chức lễ trao giải chứ ạ??
Bác tài trợ là e làm đấy. BDH tổ chức trao giải ở Garafun cà phê, chỗ bác gặp e Ngân đó.

Có 48 Nick được lập từ 15h12 đến 15h49 phút từ 1 MAC và IP, cả 48 Nick vonter cho thớt thứ 6.

Tí rảnh anh sẽ Ban toàn bộ những Nick này!

Có 48 Nick được lập từ 15h12 đến 15h49 phút từ 1 MAC và IP, cả 48 Nick vonter cho thớt thứ 6.

Tí rảnh anh sẽ Ban toàn bộ những Nick này!
Đừng a. Thêm thành viên là tốt. Miễn là đừng lộ liễu trùng lặp hoặc vi phạm theo kiểu trùng ký tự là dc. Đôi khi bạn bè gia đình đồng nghiệp đều muốn cổ vũ động viên. Thôi để e.

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Trạng thái
Thớt đang đóng