Chi hội Big Off Tháng 4 - Xóm Liberty - “ Dã ngoại - Gốm Bát Tràng - Rắn Lệ Mật”

congtuanhtrang

Xe buýt
oạch....cùng một xóm lại đi off 1 ngày chia làm 2 địa điểm......cái chính đâu phải là đi đâu..mà cái chính là để gặp nhau giao lưu.....Thiết nghĩ ý kiến cá nhân mình..thấy chẳng hay ho gì...có khi BQT nên suy nghĩ lại...Đi 1 chỗ thôi...còn để lần sau đi chố khác...chứ Cùng xóm lại chia 2 nơi thế này.....:-?

Linh Dan

Xe máy
lại có cả vụ này nữa àh ? cơ mà dạo này bận quá khả năng ko tham gia cùng ae trong xóm đc. Về 2 phương án của BQT theo mình BQT nên đưa ra 1 Phương án (lấy ý kiến theo số đông) thì ok hơn. Chúc cả nhà zui zẻ

nanhtrang87

Xe đạp
Hic, tự nhiên lại chia thành 2 nhóm, người ngoài nhìn vào k hiểu sẽ nghĩ gì. nếu thu xếp được việc cá nhân thì minh sẽ chỉ tham gia tăng 2 cho lành, đỡ phải lựa chọn đâu đầu...chỉ là ý kiến cá nhân. Tks

chim-kơ-tia

Xe hơi
Nói tóm lại là 9h30 sáng 10/4 yêu cầu tất cả anh em đi off tập trung tại Vườn Hồng, Lăng Bác . Sau đó thì số đông đi đâu thì sẽ đi chỗ đấy

Red.Sky

Xe máy
Website
www.sounclick.com
hôm nay thấy nt off mà ko hiểu ctrinh kiểu gì...thật sự muốn đi off cùng anh em lắm nhưng đặc thù công việc nên chỉ đi được buổi tối còn ban ngày vẫn phải đi làm...từ hồi nhóm thành lập đến h off được đúng hôm 8-3 và đá bóng được buổi đầu tiên thế nên ko biết có bị loại thành viên ko nhỉ haizzzz.....

MrMr

Xe tải
Nói tóm lại là 9h30 sáng 10/4 yêu cầu tất cả anh em đi off tập trung tại Vườn Hồng, Lăng Bác . Sau đó thì số đông đi đâu thì sẽ đi chỗ đấy
Cứ theo page 1 mà dã chim ạh.Vấn đề này k nói nữa, nản lắm rồi. Nốt phát off này rồi thì ra đâu thì ra...

MrMr

Xe tải
oạch....cùng một xóm lại đi off 1 ngày chia làm 2 địa điểm......cái chính đâu phải là đi đâu..mà cái chính là để gặp nhau giao lưu.....Thiết nghĩ ý kiến cá nhân mình..thấy chẳng hay ho gì...có khi BQT nên suy nghĩ lại...Đi 1 chỗ thôi...còn để lần sau đi chố khác...chứ Cùng xóm lại chia 2 nơi thế này.....:-?
Khổ lắm anh, đi 1nơi thì tốt chứ sao. Nhưng có biến. Kệ đi. Giờ mọi ng tự lựa chọn theo sở thích+điều kiện vậy.

bituntun

Xe hơi
Em thấy bác nói cũng hay đới, vote cho bác 1 phiếu

tazumi

Xe tải
Sao chuyện này mãi chưa kết thúc nhi? Em nghĩ là cứ tập trung theo ý kiến bác chimkotia đi. Bàn ra bàn vào mãi phát chán lên rồi (:|(:|

MrMr

Xe tải
Sao chuyện này mãi chưa kết thúc nhi? Em nghĩ là cứ tập trung theo ý kiến bác chimkotia đi. Bàn ra bàn vào mãi phát chán lên rồi (:|(:|
Mọi người cứ theo page 1 mà làm ạh. Không lúc tập trung lại ngại ngùng cái này cái kia. Ai thích đi đâu thì cứ đi. Chương trình đã có những thay đổi hết sức tích cực, đường xá k còn là vấn đề xa xôi nữa, ngược lại gần,thoáng,sạch và rất dễ đi. "."

jennyha

Xe hơi
! Đây là ý kiển cá nhân của e mong các Bác đọc và bỏ chút time để suy nghĩ được ko à . Thực sự là e thấy rất khó xử trong việc chọn pa 1 hay pa 2 ạ . Từ đầu tham gia LC chỉ mong đến buổi off để gặp toàn bộ Anh Em trong nhóm . E thiết Nghi các Bac co thể ngồi Lai với Nhau để xem xét Lai vice này được ko ạ . E thấy khoảng cách của cả 2 phương án đều có chênh nhau máy đấu các bạn ơi . Câc Bac xem xet lại để những thành viên trong xóm khỏi mất lòng nhau Anh a . Còn về ỳ Kiên riêng của em em sẽ lựa chọn La hôm đo em sẽ ở nhà , vì e chả bit chọn theo pa an nao . Đã La 1 tập thể chung phải có tiếng nói chung các Anh a . Buổi off này và còn nhiu buổi sau nữa chứ , mong các Bac se xem xet va chon ra pa hay nhất va hop li nhất cho toan the đai gia Đinh LC

congtuanhtrang

Xe buýt
! Đây là ý kiển cá nhân của e mong các Bác đọc và bỏ chút time để suy nghĩ được ko à . Thực sự là e thấy rất khó xử trong việc chọn pa 1 hay pa 2 ạ . Từ đầu tham gia LC chỉ mong đến buổi off để gặp toàn bộ Anh Em trong nhóm . E thiết Nghi các Bac co thể ngồi Lai với Nhau để xem xét Lai vice này được ko ạ . E thấy khoảng cách của cả 2 phương án đều có chênh nhau máy đấu các bạn ơi . Câc Bac xem xet lại để những thành viên trong xóm khỏi mất lòng nhau Anh a . Còn về ỳ Kiên riêng của em em sẽ lựa chọn La hôm đo em sẽ ở nhà , vì e chả bit chọn theo pa an nao . Đã La 1 tập thể chung phải có tiếng nói chung các Anh a . Buổi off này và còn nhiu buổi sau nữa chứ , mong các Bac se xem xet va chon ra pa hay nhất va hop li nhất cho toan the đai gia Đinh LC
ok...anh cũng đồng ý với chú...là nếu ko thống nhất 1 địa điểm off....a cũng ở nhà thôi...chẳng có thú vị gì nữa

thuygucci90

Xe máy
chủ nhật này em đy ăn cứoi bạn , chắc cũng ko tham gia đc tăng 1 nào :(:( , thôy đành đợi tăng 2 gặp cả LC :x:x mềnh sau zậy :">:">

meo_beo1204

Xe hơi

MrMr

Xe tải
Hôm qua spam sms để BQT ngồi lại với nhau rồi. Nhưng 2 xóm phó đều cáo bận nên đành chịu. Cá nhân mình cũng khá buồn, nhưng chẳng biết làm sao...kệ nó vậy.Xóm lib giờ k đơn giản rồi. Ngay từ những topic đầu cũng k đơn giản, giờ thì ngày càng phức tạp...chả muốn ntn tẹo nào, các hạ chỉ thích sống những cái thẳng thắn, đơn giản, còn hơn là dập già dập rừu:)) ấy ấy :))

Chỉnh sửa cuối:

Red.Sky

Xe máy
Website
www.sounclick.com
hôm đấy vẫn đi làm....nếu a e có ctrinh buổi tối tiếp thì sẽ có mặt luôn.....nhưng h thì ko hiểu ctrinh hôm đấy như nào đây...........

cuongkun

Xe đạp
ok cho em xuat thit ran voi nha . cu noi den em lai them ? voska cho cu

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
ôi Zời ơi là zời Chuyện gì đấy cả nhà,Em đá xong mấy trận FiFa rồi mà vẫn chưa đi đến thống nhất à,haizzzzzzzzzzz,,thôi thì hôm 10/4 E quyết định 2 VC em tự BIG OFF với Nhau :D=D>