Biệt thự Vincity Gia Lâm

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Vào đây bác bị nhụt chí đi nhỉ, toàn người chê bai. Riêng ca nhân em thi thấy mua ơ đây để ở thi mua chung cư còn để dâu tư thì ko nên. Con mang nha biệt thư liền kề shophouse thi sau nay sẽ đáng dông tiền bát gạo đấy ạ. Người chê cư chê người mua cứ mua thoai
Chuẩn mợ. Ai chê cứ chê, ai mua cứ mua. Sau này lãi mình thì mình hưởng mà. Cứ càng chê lại các cụ mợ càng khoái.
Nói thế cũng bị vu là sale mới buồn :D

Transformers286

Xe buýt
EM xin phép mở thớt về biệt thự vincity để các cụ quan tâm cùng bàn luận.

chả là em có ông bạn ở Đồng Nai nhờ tìm căn BT Vincity Gia Lâm, em khuyên ông ấy mua bên Riverside nhưng ông ấy thích vincity vì có cái Safari.
Các cụ thạo tin cho em hỏi tình hình biệt thự triển khai ổn chưa, không biết họ xây có nhanh không hay chia nhiều giai đoạn như bên Reverside.
giá căm BT đơn lập mặt hồ tầm 70-75m/m2 có ổn không.
thanks all
Mặt hồ ko có giá đó đâu cụ ạ, em còn đang thấy chênh vài tỷ 1 lô ý

Transformers286

Xe buýt
Yeap
Chênh là chiêu trò của Vin và đội phân phối rồi, căn hót họ găm rồi kêu bán rồi và đòi chênh, coa 2 cái lợi:
- Khoản chênh không nằm trong hợp đồng nên không thuế má.
- Nếu sau chỉ nhà có kiện gì đó nó căn cứ vào hợp đồng giải quyết nên phân chênh coi như mất.
Bạn em cũng không care lằm vì nó là chuyện thường ở xứ này.
yeap cụ nois gần đúng kìa, nhưng vẫn bán hết như thường mới siêu chứ

OneMoreNight

Xe tải
Nay en đi bị tắc đoạn cầu Vĩnh Tuy, tự nhiên nghĩ VinCity sau này nó mà ở đông thì không biết mỗi ngày qua cầu có giống hôm nay không

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Nay en đi bị tắc đoạn cầu Vĩnh Tuy, tự nhiên nghĩ VinCity sau này nó mà ở đông thì không biết mỗi ngày qua cầu có giống hôm nay không
Hôm nay cấm đường thì chỗ nào cũng tắc thôi cụ. 2020 làm cầu VT2 cụ tha hồ đi.

chim to

Xe tăng
EM xin phép mở thớt về biệt thự vincity để các cụ quan tâm cùng bàn luận.

chả là em có ông bạn ở Đồng Nai nhờ tìm căn BT
Vincity Gia Lâm, em khuyên ông ấy mua bên Riverside nhưng ông ấy thích vincity vì có cái Safari.
Các cụ thạo tin cho em hỏi tình hình biệt thự triển khai ổn chưa, không biết họ xây có nhanh không hay chia nhiều giai đoạn như bên Reverside.
giá căm BT đơn lập mặt hồ tầm 70-75m/m2 có ổn không.
thanks all
Có tiền thì cụ cứ mua đi. Vin city nó xa nhưng nó hơn hẳn riverside ở chỗ nó là một thành phố thu nhỏ, khoảng xanh và hồ nước rất nhiều

Carry man

Xe đạp
Em có theo dõi otofun dao gân đây va em thấy cụ jjf nổi như cồn ở mọi topic, đặc biệt topic về Vin toan nhìn đời băng 1 màu đen tối. Đi xe đạp với đi bộ thi sao hả cụ???
Mợ í dìm vim tid thui những vẫn iu vim lắm chưa bỏ được đâu. E lại fun tý mợ jjf nhể.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Có tiền thì cụ cứ mua đi. Vin city nó xa nhưng nó hơn hẳn riverside ở chỗ nó là một thành phố thu nhỏ, khoảng xanh và hồ nước rất nhiều
Chả xa hơn là mấy, em thấy đi Cổ Linh vù phát là đến. Quy mô thì vincity hơn nhiều, đầy đủ và quan trọng là khu mở nên dân cư qua lại nhộn nhịp hơn. Harmony sang nhưng hơi buồn.

Meodoian

Xe máy
Em cũng vòng qua đây suốt từ những ngày đầu vì có ý định tìm một nơi trong lành để ở. Giờ lối vào oto đi từ Cổ Linh em chưa rõ. Ông bạn phải dẫn từ bên đường 5 cũ. Có lối từ Cổ Linh đoạn cuối chuẩn bị men theo lối về Ecopark, cao tốc Hải Phòng thì có cái hầm rẽ được vào nhưng cấm 4 bánh :)

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng vòng qua đây suốt từ những ngày đầu vì có ý định tìm một nơi trong lành để ở. Giờ lối vào oto đi từ Cổ Linh em chưa rõ. Ông bạn phải dẫn từ bên đường 5 cũ. Có lối từ Cổ Linh đoạn cuối chuẩn bị men theo lối về Ecopark, cao tốc Hải Phòng thì có cái hầm rẽ được vào nhưng cấm 4 bánh :)
Cụ cứ chạy thẳng cổ linh theo lối đi lên cao tốc 5b, từ chỗ đầu đường đôi ecopark đi lên bây giờ có lối xuống đường gom cho xe oto r đấy.
Tuần tới cụ có rảnh thì đi sitetour của chủ đầu tư tổ chức. Có gì cụ alo em 0919411594 để em đky cho ạ.

leminh.ce

Xe máy
hồ 25 ha, anh V yêu cầu bãi cát trắng mở rộng thành 35m

Meodoian

Xe máy
Cụ cứ chạy thẳng cổ linh theo lối đi lên cao tốc 5b, từ chỗ đầu đường đôi ecopark đi lên bây giờ có lối xuống đường gom cho xe oto r đấy.
Tuần tới cụ có rảnh thì đi sitetour của chủ đầu tư tổ chức. Có gì cụ alo em 0919411594 để em đky cho ạ.
Cảm ơn cụ nhé

Meodoian

Xe máy
Mình hình dung ra rồi. Chính là lối bắt đầu vào cao tốc Hải Phòng thì có đoạn xưa là để thoát xe quá tải thì rẽ vào đó. Giờ dùng để xuống đấy rồi thoát sang bên kia hầm dân sinh đúng không cụ :D

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Mình hình dung ra rồi. Chính là lối bắt đầu vào cao tốc Hải Phòng thì có đoạn xưa là để thoát xe quá tải thì rẽ vào đó. Giờ dùng để xuống đấy rồi thoát sang bên kia hầm dân sinh đúng không cụ :D
Chuýnh xác. Cụ lên cao tốc đoạn bắt đầu vào họ mở lối thông xuống đg gom, đg gom này sau sẽ đc mở rộng tiếp. Cứ thế mà đi vào dự án thôi.