Biệt thự Vincity Gia Lâm

Damdauvaocot

Xe hơi
To chuyện rồi. Chả nhẽ tự dưng dừng 1 đống

lanhpham

Xe điện
nay e đi qua ko thấy xây dựng,cụ nào có ảnh up lên cho các cụ trên này xem với

Trần Gia

Xe tăng
Cả 2 dự án Vincity đang dừng hơn tháng rồi, theo thông tin e biết thì Vin đang bán lại 1 phần dự án cho các nhà đầu tư Hàn, Nhật. Một vài tòa đã dừng hẳn, đang dọn dẹp tháo cẩu tháp. Ngồi nghe ngóng thôi các cụ

jazzzzz

Xe lăn
Cả 2 dự án Vincity đang dừng hơn tháng rồi, theo thông tin e biết thì Vin đang bán lại 1 phần dự án cho các nhà đầu tư Hàn, Nhật. Một vài tòa đã dừng hẳn, đang dọn dẹp tháo cẩu tháp. Ngồi nghe ngóng thôi các cụ
Anh Voval đang dồn lực lo cho Vũ và bản thân Ảnh nữa.

Trần Gia

Xe tăng
Anh Voval đang dồn lực lo cho Vũ và bản thân Ảnh nữa.
A vũ thì khó thoát khỏi lò rồi nên chắc là chả dồn làm gì, chỉ là gom được bao năm dồn vào e VF, bây h triển mấy cái city cùng lúc nên dòng tiền có thể sẽ phải cân đối lại. Thật là e cũng mong bác ấy khỏe mạnh, gì chứ tiền nó nằm ở vn thì vẫn là của người vn, chứ cứ để mấy anh tây , a hàn xơi, xong các anh ấy làm cái khủng hoảng là dân mình còn mỗi khoai vs lúa thì chán lắm

Lavander

Xe tải
A vũ thì khó thoát khỏi lò rồi nên chắc là chả dồn làm gì, chỉ là gom được bao năm dồn vào e VF, bây h triển mấy cái city cùng lúc nên dòng tiền có thể sẽ phải cân đối lại. Thật là e cũng mong bác ấy khỏe mạnh, gì chứ tiền nó nằm ở vn thì vẫn là của người vn, chứ cứ để mấy anh tây , a hàn xơi, xong các anh ấy làm cái khủng hoảng là dân mình còn mỗi khoai vs lúa thì chán lắm
Ho dừng chung cư để điều chỉnh thiết kế còn các hạng mục khác vẫn lam bình thường, các cụ cứ phán dừng chung chung này làm hoang mang dư luận.

Damdauvaocot

Xe hơi
Em cũng mong anh Vim anh ý triển khai làm đều tay để khách mua đc nhận nhà sớm. Chứ đổ 1 đống tiền hàng nghìn tỉ vào đây làm hạ tầng, xây nhà cao tầng thế này mà ko làm nữa thì cuối cùng chỉ có chết khách mua nhà thôi. Bao nhiêu dự án nhãn tiền trước đây rồi

Còn em thì cũng chả góp đc nghìn nào cho a Vim cả, vì em chả có tiền đâu :D

Lucky Nguyễn 999

Xe đạp
Cần phân biệt lỗi, Lừa nó khác nhau cụ nhé. Vin giờ k được như xưa đâu, có họp nhg no action:). cụ đã ở những nhà nào của Vin như em liệt kê bên dưới hay cụ chỉ nghe nói
Em thì e chưa ở mấy nhà cụ liệt kê phia trên nhưng e thấy sau mấy vù om sòm thì Vin cũng họp dân và sau đó cũng thống nhất dc ý kiến cư dân cũng thấy tạm dc nên hai bên cùng ok cụ ạ. Chứ cụ thử xem có dự án nào là k có phốt đâu

Lucky Nguyễn 999

Xe đạp
Đi khảo sát dự án e chụp dc tấm hình đẹp và tiến độ mới nhất về dự án gửi các cụ xem qua

Toangolf

Xe đạp
Dừng để thay đổi thiết kế và định vị thg hiệu có từ trc khi em trai bị bắt rồi. Nên ko lquan lắm. Nhug mà cug đáng lo thật , đã lỡ xuống tiền thì cầu cho anh í ko mệnh hệ gì cho đến khi nhận nhà .

Lucky Nguyễn 999

Xe đạp
Đẹp quá nhỉ, ở HN có được mấy căn bt viu hồ ntn đâu. Mỗi cái giá là hơi khắm thôi :D
đúng rồi bác ạ , dự án này nếu tính so với trung tâm thì nó hơi xa, nhưng nói về lâu về dài thì dự án này gần như đầy đủ nhất ở Hà Nội , ai đi làm trên mạn bên phố có oto mua khu này ở thì tuyệt cụ ạ , cái ảnh này là e chụp từ căn view hồ mà e đang có

Lexus1977

[Tịch thu bằng lái]
Hết thật ko cụ ?
E thấy trống nhiều lắm , ngta mua chẳng nhẽ ko về ở ?
Có thể là bán gần hết thôi chứ về ở chả có mấy đâu, buổi tối k thấy sáng đèn gì. Tôi lượn khu này suốt lạ gì.

Toangolf

Xe đạp
Có thể là bán gần hết thôi chứ về ở chả có mấy đâu, buổi tối k thấy sáng đèn gì. Tôi lượn khu này suốt lạ gì.

Cụ nhỉ ?
Vẫn còn trống vắng lắm nhưng cứ bảo bán hết.
Công nhận nhìn những khu như RiverSide , harmony đáng sống thật nhưng giá thì chát quá.
Xa thủ đô thì chaap nhận thôi chứ trong phố làm sao có những khu Bt như vậy đc .
E cug mong sao có nhiều chủ đầu tư uy tín như Vin ra nhiều khu nhà thấp tầng , chứ chung cư mua đảm bảo lỗ . E ở nhà 10 tỏi, xong 2 năm chủ nhà bán lỗ còn hơn 7 tỷ mà xót xa cho ngta, ko đc ở ngày nào mà lại lỗ sặc

Lucky Nguyễn 999

Xe đạp
Cụ nhỉ ?
Vẫn còn trống vắng lắm nhưng cứ bảo bán hết.
Công nhận nhìn những khu như RiverSide , harmony đáng sống thật nhưng giá thì chát quá.
Xa thủ đô thì chaap nhận thôi chứ trong phố làm sao có những khu Bt như vậy đc .
E cug mong sao có nhiều chủ đầu tư uy tín như Vin ra nhiều khu nhà thấp tầng , chứ chung cư mua đảm bảo lỗ . E ở nhà 10 tỏi, xong 2 năm chủ nhà bán lỗ còn hơn 7 tỷ mà xót xa cho ngta, ko đc ở ngày nào mà lại lỗ sặc
Chung cư thì nó có hao mòn cụ à, nên nó k thể so dc với nhà đất rồi, dự án Gia Lâm 10 tỏi là cụ có căn 150m2 song lập đẹp để ở rồi

Trần Gia

Xe tăng
Ho dừng chung cư để điều chỉnh thiết kế còn các hạng mục khác vẫn lam bình thường, các cụ cứ phán dừng chung chung này làm hoang mang dư luận.
Bác V xuống công trường gia lâm báo dừng ngày 8.3 để điều chỉnh thiết kế . Đến 4h chiều 29.3 có số sơ bộ tăng lên 10cm mỗi tầng để nhà thầu điều chỉnh lại hệ thống coppha gangform, vẫn chờ thiết kế chi tiết. Đến nay thì vin gia lâm thi công tiếp 27 tòa trên tổng số . Các tòa cao tầng còn lại tạm dừng triển khai. Còn vin tây mỗ thì theo e biết là còn căng hơn ạ

Giảm tốc

Xe hơi
Nói không với chênh. Đúng giá mà đúng nhu cầu thì còn xem xét chán đằng này lại kênh. Ecopark giá hợp lý hơn nhiều.