[Funland] Biệt thự hồ Thanh Lanh liệu có trở thành Flamingo Ver 2 ở Vĩnh Phúc không ạ

Buinamxd

Xe máy
Cụ leve phục vụ như thế nào thế?
Nếu chỉ hạng leve thì sao mà nhận xét các cụ chơi golf là "giầu mà dại" được được nhỉ?
Em nghĩ cụ cố chuyển thành hạng được hội leve phục vụ đi, có lẽ cụ sẽ hiểu hơn đấy.
Hạng nào thì cũng là việc của e. Còn cụ nói toàn hóa chất chăm sóc cỏ và ko nên ở hoặc nghỉ tại BT sân Golf thì những người chơi hoặc làm việc cả ngày trên sân Golf bị ảnh hưởng trước chứ ạ.

Si_Tran

Xe buýt
Ối các cụ cứ phán độc với hại, em thề với các cụ bây giờ cụ bảo chỗ nào không độc hại hộ em cái, túm lại là các cụ nói độc hại thì các quan với các liền anh liền chị không lao vào sân gôn chơi giữa trưa nắng 30-32 độ c đâu cụ, nói thật là CCCM đều là người có tiền hết rồi nên quan điểm nó khác bọt chứ bọn em chân đất mắt toét sao mà hiểu hàm ý các cụ :D hay ý cụ nói thế để đuổi các cụ khác đi để cụ mua trong đó :D

Si_Tran

Xe buýt
CCCM lưu ý là ai đi Thanh Lanh trong mấy ngày vừa rồi thì cẩn thận nhé, vì Sân Golf đang đóng cửa từ ngày hôm nay 17/12 vì nghi ngờ có F0 nên CCCM chú ý đến biểu hiện của mình để đi khám và đi test nhé, thân ái báo CCCM như vậy

Realty 2021

Xe tăng
CCCM lưu ý là ai đi Thanh Lanh trong mấy ngày vừa rồi thì cẩn thận nhé, vì Sân Golf đang đóng cửa từ ngày hôm nay 17/12 vì nghi ngờ có F0 nên CCCM chú ý đến biểu hiện của mình để đi khám và đi test nhé, thân ái báo CCCM như vậy
nghỉ dưỡng chưa thấy đâu lại gặp quả covid thì nhọ nhồi

Si_Tran

Xe buýt
nghỉ dưỡng chưa thấy đâu lại gặp quả covid thì nhọ nhồi
ùi Covid nó có thể đến mọi chỗ mà cụ không ngờ chứ đâu phải là nhọn hay không nhọ đâu cụ :D giờ sống chung với dịch thôi chứ biết thế nào, test Âm tính thì mọi thứ lại bình thường, em chưa hiểu ý cụ nhọ ở đâu :D hay ai dính phải Covid là đen như nhọ nồi

Realty 2021

Xe tăng
ùi Covid nó có thể đến mọi chỗ mà cụ không ngờ chứ đâu phải là nhọn hay không nhọ đâu cụ :D giờ sống chung với dịch thôi chứ biết thế nào, test Âm tính thì mọi thứ lại bình thường, em chưa hiểu ý cụ nhọ ở đâu :D hay ai dính phải Covid là đen như nhọ nồi
Ý đen bóng gì đâu, covid thì bán bđs lại chậm là nhọ thôi :D

Si_Tran

Xe buýt
Ý đen bóng gì đâu, covid thì bán bđs lại chậm là nhọ thôi :D
Thế thì lại chuyển về bán nững đồ thiết yếu là sẽ bán nhanh cụ ạ, như khẩu trang, kit xét nghiệm chẳng hạn, chứ em thấy chậm nhưng CCCM cũng chốt liên tọi có dừng nghỉ phát nào đâu, ở đâu có thông tin manh nha là như lên đông ngay

Realty 2021

Xe tăng
Thế thì lại chuyển về bán nững đồ thiết yếu là sẽ bán nhanh cụ ạ, như khẩu trang, kit xét nghiệm chẳng hạn, chứ em thấy chậm nhưng CCCM cũng chốt liên tọi có dừng nghỉ phát nào đâu, ở đâu có thông tin manh nha là như lên đông ngay
Thế phải mau huy động người thân gia đình họ hàng đồ bên nội ngoại bỏ tiền vào cọc ngay thôi, chứ hót thế thì làm gì có hàng mà bán, giá lại tăng gấp bội phần, việc ngon có lợi nhuận nên giành tặng cho người nhà trước

Si_Tran

Xe buýt
Thế phải mau huy động người thân gia đình họ hàng đồ bên nội ngoại bỏ tiền vào cọc ngay thôi, chứ hót thế thì làm gì có hàng mà bán, giá lại tăng gấp bội phần, việc ngon có lợi nhuận nên giành tặng cho người nhà trước
Em chỉ đi hóng hớt thôi chứ tiền đâu mà mua, giờ em đang chạy xe ôm kiếm ăn qua ngày, không như các cụ nhiều $ ở trên được

Si_Tran

Xe buýt
Em mới lại hóng hớt là giá cứ từ 2x tỏi trở lên nhé CCCM, em lại hóng hớt tiếp đây

puressentielvn

Xe hơi
Website
pures.com.vn
Nhìn tổng quan qua thì thấy mỹ lệ long lanh đó cụ. Nhưng giá chắc không rẻ tí nào, dành cho các bậc đại gia rồi. Em còn chưa thoát nghèo. >.<

Si_Tran

Xe buýt
Nhìn tổng quan qua thì thấy mỹ lệ long lanh đó cụ. Nhưng giá chắc không rẻ tí nào, dành cho các bậc đại gia rồi. Em còn chưa thoát nghèo. >.<
Gía thì em mới nổ ở trên đó cụ, nhưng em Cận nghèo chứ nói gì thoát nghèo như cụ :D

Evoque90

Xe tải
Chủ đầu tư Lạc Hồng có nhiều tòa chung cư phết rồi. Mấy căn view núi mặt trong em được báo giá dự kiến đã 19-20 tỷ thì view hồ, sân golf chắc phải 3-40 mất. Giá kiểu này lại quay về tìm bt sân golf Tam Đảo thôi

NguyễnĐức888

[Tịch thu bằng lái]
Em có biệt thự mặt biển 20 tỷ 600m cụ nào quan tâm ới em nhé