[Funland] Biệt thự hồ Thanh Lanh liệu có trở thành Flamingo Ver 2 ở Vĩnh Phúc không ạ

Vinhhht12

Xe buýt
Theo thông tin từ các nguồn em biết thì bảo lãnh là ông BIDV cụ nhé, liệu có uy tín cho cụ không nhỉ :D
Ha ha, cụ quá lời.

Thấy anh Trường đầu tư ác quá nên buyer cân nhắc rủi ro là điều bình thường mà cụ.

Si_Tran

Xe buýt
Ha ha, cụ quá lời.

Thấy anh Trường đầu tư ác quá nên buyer cân nhắc rủi ro là điều bình thường mà cụ.
Dạ cái này thì các cụ đầu tư quá lão làng rồi em leve thông tin cho các cụ nghiên cứu, chú nếu cụ mà đã biết đến Anh Trường rồi thì cũng 80% là tiến tới rồi :D, cụ mà cần nhiều tt thì em ib cho cụ ngâm cứu ;)

Vinhhht12

Xe buýt
Dạ cái này thì các cụ đầu tư quá lão làng rồi em leve thông tin cho các cụ nghiên cứu, chú nếu cụ mà đã biết đến Anh Trường rồi thì cũng 80% là tiến tới rồi :D, cụ mà cần nhiều tt thì em ib cho cụ ngâm cứu ;)
OK cảm ơn cụ.

chimchich1204

Xe hơi
Cụ có gì hay cho em xem với, đất chỗ này phải đắt gấp đôi gấp 3 bên Tam Đảo cụ nhỉ

Si_Tran

Xe buýt
Cụ có gì hay cho em xem với, đất chỗ này phải đắt gấp đôi gấp 3 bên Tam Đảo cụ nhỉ
Dạ cụ cho em Email em bắn cho :D khu này nó khá biệt lập và yên tĩnh nơi yên tĩnh thì nhiều người hay lui tới cụ ạ :D :D :D đấy là em nghe thấy người ta nói thế, còn bên khu Tam đảo thì cũng tùy chỗ cụ ạ, chứ nó cũng leo theo nhau lên đó ạ

Chỉnh sửa cuối:

chimchich1204

Xe hơi
Dạ cụ cho em Email em bắn cho :D khu này nó khá biệt lập và yên tĩnh nơi yên tĩnh thì nhiều người hay lui tới cụ ạ :D :D :D đấy là em nghe thấy người ta nói thế, còn bên khu Tam đảo thì cũng tùy chỗ cụ ạ, chứ nó cũng leo theo nhau lên đó ạ
ib cụ rồi nhé

Buinamxd

Xe máy
Nếu so về giá đất thì giá dự kiến cũng đắt gấp 3-4 lần đất trong sân golf Tam Đảo. So với Fla thì giá tương đương, xét về khả năng cho thuê thì phải xem dịch vụ có đc như Fla không? Thấy quy hoạch có cái khách sạn 5* về nhà hàng, vui chơi giải trí thấy có vẻ ít. Điểm cộng là view BT rất đẹp nhất là các căn mặt hồ. Nhưng có điều là BT vẫn đang trên giấy hết, không rõ hình hài nó thế nào.
Chuẩn cụ ạ, giá tương đương khu BT VIP trong Fla đó ạ. Ở đây hướng tới tệp khách chơi Golf hoặc khách hạng sang, muốn có không gian nghỉ ngơi yên tĩnh, không gian đẹp. Còn Fla thì hiện khá ồn ào do có cả khách bình dân

Buinamxd

Xe máy
Cơ bản là chưa ra hàng, chưa giao bảng hàng cho các đại lý các cụ ạ. Các đại lý mới đang nhận cọc thiện chí thôi chứ chưa chọn đc chính xác căn đâu. Nhưng cụ nào muốn lấy thì cứ nên cọc để sale họ tập trung kiếm đc căn đẹp khi ra hàng vào đầu tháng 1-2022
Còn dự nào chả có suất ngại giao. Nhưng cũng chả rẻ hơn đâu vì nếu thế thì cđt tự bóp .... rồi. Hàng ngại giao nếu có cũng phải bán sau, hoặc giá tương đương nhưng sẽ có vị trí đẹp
Chủ nhật này e định qua khảo sát dự án, cụ nào đi cùng thì kết nối em nhé : Số e O818 246 333

THUM

Xe tải
Em quan tâm, cụ inbox em thông tin

White Dragon

Xe tăng
Đường vào là đường bê tông bé tẹo, dịch vụ chưa có gì, xa dân, toàn rừng đồi.
Em chả thấy có gì hay mà thả 1 triệu đô vào đây cả (trừ trường hợp quá nhiều tiền không biết làm gì mà thôi).
10 năm nữa em nghĩ nó vẫn chỉ là cái sân golf mà thôi. :D

Si_Tran

Xe buýt
Đường vào là đường bê tông bé tẹo, dịch vụ chưa có gì, xa dân, toàn rừng đồi.
Em chả thấy có gì hay mà thả 1 triệu đô vào đây cả (trừ trường hợp quá nhiều tiền không biết làm gì mà thôi).
10 năm nữa em nghĩ nó vẫn chỉ là cái sân golf mà thôi. :D
Nếu đường vào to, gần khu cư dân, có đầy đủ tiện ích rồi, thì em nghĩ lúc đó thì "giá mà xào với thịt bò đúng không cụ"