Biển báo củ chuối, em bị giữ bằng ở đường Vạn Phúc, Hà Đông. Các kụ, các mợ cẩn thận!

xebokeooto

Xe tăng
Hôm nay E thấy cái cầu bên đã trải thảm nhựa rồi, chắc mấy hôm nữa là đi được.

vietran

Xe ba gác
Biển chuối k có thể chuối hơn
Ở khắp vn rất nhiều nơi có biển hạn chế tốc độ mà k có biển hết, làm cho người muốn tuân thủ pháp luật cũng khó như lên trời
Bác # nên từ những việc cụ thể dễ làm này trước đã, từ lúc bác nên em rất tin tưởng nhưng ngững viẹc này không sê dịch nên bắt đầu em nghĩ bác ý chém gió là chính òi, buồn thay

nguyenphan80

Xe tăng
Biển phụ nhếch nhác quá , giao thông công chính chưa có tiền làm biển rồi . Nhìn cái biển chả khác đếch nào của mấy ông thi công dựng lên , nhìn chả có tí pháp lý gì . Chán !

Tianangdem

Xe tải
Dạo trước em học trong Học viện Chính trị hay phải đi đường này. Bên GTCC cắm biển cấm xe ô tô đi hướng này là đúng đấy ạ. Nếu để ô tô hai chiều chỗ này thì tắc suốt. Trước đây CSGT hay đứng chỗ biển cấm để ngăn không cho ô tô đi vào đường cấm này, nhưng buồn là nhiều cụ cứ thấy không có CSGT đứng là phi ngay vào, trong số nhiều cụ bị bắt ít cụ vì không biết như cụ chủ thớt lắm ạ. Dạo này CSGT mới rình bắt ở chỗ rạp để các cụ cố tình vi phạm khi không có CSGT khộng dám vi phạm. Em thấy việc này cơ bản là tốt, chỉ cần chỉnh sửa lại biển cấm cho đàng hoàng thôi ạ

Chỗ này phải rẽ phải vào đường Ngô quyền, sau đó đi đến Ngô Thì nhậm thì rẽ trái là ra Quang Trung ạ, còn xe to phải quay đầu đi đường khác ạ (Lê Trọng Tấn hoặc Vành đai 3).

Chuối nhất là cuối đường Ngô Quyền chuẩn bị rẽ ra đường này có một cái biển cấm xe con cơ, đi vào đến nơi rồi quay đầu lại cũng khó, cực chuối luôn

kutit3427

Xe hơi
ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG- slogan của VN mờ cụ. Thành nạn nhân rồi nó đổ tại cụ không chịu đọc kỹ HDSD. Chuối phải chịu nẫu thôi. Chắc sáng cụ ra ngõ không đúng giờ hoàng đạo roài. Chia bùn với cụ chủ thớt vậy.

Tinto

Xe đạp
Em đi qua suốt chả sao cả, nhìn bác nào rẽ phải biết ngay không phải ở Hà Đông

10kg

Xe tải
E nói thật là chủ thớt sai hoàn toàn.
Theo phản xạ nhìn thấy cái biển cấm ô tô là dân of phải giật mình mà đứng lại đọc chữ cho nó kỹ.
Chứ như chủ thớt thì cũng liều đi theo xe trước. Phạt cho bác nhớ bác cạch ko đi bám đuôi nữa ợ.
E thấy cái biển phụ là chấp nhận được, hơi nghệch ngoạc nhưng mà chữ viết cũng to và rõ ợ. Đọc chỉ mất 2s là cùng thôi ợ.

thaogiay

Xe tải
voka cụ..............

nguvango

Xe buýt
Kảm ơn Cụ, Cụ mời Cụ nào chay xe khách cần hơn
Hiện nay biển cấm này đã xóa sổ rùi ợ. Cầu mới đã xong 1/2 và đang làm 1/2 còn lại. Đã thông xe 1/2 cầu mới. Xe đi lại vô tư rùi nhé.

Steven

Xe tăng
Dạo trước em học trong Học viện Chính trị hay phải đi đường này. Bên GTCC cắm biển cấm xe ô tô đi hướng này là đúng đấy ạ. Nếu để ô tô hai chiều chỗ này thì tắc suốt. Trước đây CSGT hay đứng chỗ biển cấm để ngăn không cho ô tô đi vào đường cấm này, nhưng buồn là nhiều cụ cứ thấy không có CSGT đứng là phi ngay vào, trong số nhiều cụ bị bắt ít cụ vì không biết như cụ chủ thớt lắm ạ. Dạo này CSGT mới rình bắt ở chỗ rạp để các cụ cố tình vi phạm khi không có CSGT khộng dám vi phạm. Em thấy việc này cơ bản là tốt, chỉ cần chỉnh sửa lại biển cấm cho đàng hoàng thôi ạ

Chỗ này phải rẽ phải vào đường Ngô quyền, sau đó đi đến Ngô Thì nhậm thì rẽ trái là ra Quang Trung ạ, còn xe to phải quay đầu đi đường khác ạ (Lê Trọng Tấn hoặc Vành đai 3).

Chuối nhất là cuối đường Ngô Quyền chuẩn bị rẽ ra đường này có một cái biển cấm xe con cơ, đi vào đến nơi rồi quay đầu lại cũng khó, cực chuối luôn
HÌnh như đường từ Học viện chính trị ra cầu Am cũng cấm 4B bác nhỉ? Năm ngoái em học trong học việc cũng cứ đi bừa

raotro

Xe container
KHó cãi phết!
Phải cháu là cháu xin.

bố_songhye

Xe buýt
Cụ nói chuẩn, tại không đọc kĩ dính đòn thì kêu tí cho đỡ đau đây mà. Gần Tết rồi *** chỉ chờ có thế thôi các cụ cẩn thận nhé.

hieubf

Xe hơi
chúng nó đặt biển thế này là bẫy mà, nhiều chữ, đặt ở chỗ phải đến gần mới đọc được, thế thì anh em có mà tha hồ quay đầu với lùi xe. Nhìn cái biển cũng biết là do bọn ít học cắm vì nghĩ ai cũng ít học như nó.

đáng nhẽ cắm biển hạn chế oto dưới ghi thời gian thật to và cái biển hạn chế tải trọng là xong. Ghi một đống chữ thế thì người lắm chữ lại loạn. ****

thaygiao

Xe buýt
biển phụ cũng phải là hình
thằng tây nó éo đọc được tiếng Vịt tì có phạt nó ko?

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
biển phụ cũng phải là hình
thằng tây nó éo đọc được tiếng Vịt tì có phạt nó ko?
Phạt chứ ạ, biển báo và chỉ dẫn đâu có yêu cầu có đầy đủ TA nhỉ, sang VN thì phải biết luật rừng =))
E nghĩ cụ bị giữ bằng cũng hơi quá đáng, nhẽ ra nên xin xxx tí, vì cái biển phụ như kia rõ ràng ko đảm bảo quy cách, cãi nhau 1 lúc xem làm ăn ntn

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
Lại là nút đó, hôm trước mình vào khu tập thể học viện chính trị (rẽ phải đó) ra cũng bị tóm luôn. Tóm tắt biển đó là: rẽ phải vào ok đc ra, did thẳng thì ok đc đi chiều này nhung ngược lại thì vô tư

cutit102

Xe tải
Thớt lày hình như lâu rồi mà cụ.Trước đã có cảnh báo rồi mà cụ ko chịu đọc,đen cho cụ :P Túm lại là ko đi vào đường ấy trước 9h30 sáng vì rất hay tắc đường~X(

Matizcoi

Xe cút kít
nếu ko có biển phụ xanh xanh bân bẩn thì các cụ còn chả có cửa mà đi, đừng nói cãi ...

cutit102

Xe tải
Em nghĩ là các cụ chưa nên kết luận đúng sai vội. Vấn đề là biên bản xxx nó lập cụ chủ thớt lỗi gì? Nếu nó ghi chung chung là "Đi vào đường cấm" thì bó tay, nếu ghi cụ thể chi tiết cả giờ cấm thì còn có cơ thắng.
Vấn đề là phải hiểu kỹ từng câu từng chữ trong cái BB rồi mới kí.nếu ko là dính chấu liềnb-(