Bia hơi Chém gió vỉa hè

kebaothuls

Xe điện
Buồn làm gì chuyện nhân gian thế thái,
Kụ là kụ cứ chém chứ tôi dự hôm nào đi ct cụ có ngủ chay bao giờ đâu? mà kụ thì tui thấy hay trên từng cây số bôn ba các tỉnh liên tục chứ có kém cạnh gì ai??????
Cụ nói chuẩn đới. cụ ý đi nhiều quá chán rồi nên vụ off Sơn La vừa roài có thèm đi nữa đâu :D

likecar&trips

Xe tăng
Cụ nói chuẩn đới. cụ ý đi nhiều quá chán rồi nên vụ off Sơn La vừa roài có thèm đi nữa đâu :D
Vụ vừa rồi tôi có nghe nói là cụ korandovy cũng tham gia đấy chứ... chả lẽ lại là thông tin vỉa hè sao????
À mờ cụ ấy off online.

cuongnh071970

Xe buýt
Chú chém vừa vừa thôi chứ cụ ấy mà tặng chú cai khoản chú thích thì....h...ỡ...i. Ô..i....b...i..m..ề..n..h..c.:)):)):)).ò..n..đ..â..uuuu...

likecar&trips

Xe tăng
Cụ Đồng ời thế là lộ hết hàng roài............
Làm gì mà ầm ĩ thế nhỉ? hàng mà ko lộ thì làm sao biết được chất lượng hàng cao hay thấp???
Mà tưởng chú bản lĩnh sấp xỉ với mấy vị lương sơn bạc chứ, ai ngờ mới nghe chém gió đã một mực cung khai.

cerato9339

Xe hơi
Sang tuần cụ còn ở trong Nghệ An không, thứ 2 em vào chơi với cụ và xem hàng được không :D
Làm gì mà ầm ĩ thế nhỉ? hàng mà ko lộ thì làm sao biết được chất lượng hàng cao hay thấp???
Mà tưởng chú bản lĩnh sấp xỉ với mấy vị lương sơn bạc chứ, ai ngờ mới nghe chém gió đã một mực cung khai.

tamanguyen

Xe điện
công khai dùi nhá, cụ đi trước mà thấy hang ngon thì ới em một tiếng em lao theo!!!!!!!!

likecar&trips

Xe tăng
Kế hoạch đi Hà Nội ngày 5/5
Thực hiện theo sự xúi giục từ con tim, nghe theo sự mách bảo của khối óc, tôi lập chương trình đi Hà nội như sau:

Nội dung: Hưởng ứng tiếng gọi từ bỏ phở về ăn cơm nhà dành cho các trái tim ở xa hà nội ngõ, nâng cao nhận thức, mức độ quan trọng của cơm nóng, cơm nguội trước sự quyến rũ lôi kéo và xúi giục của phở gà tơ, phở bò non, phở ngó..., khẳng định sự trói buộc vượt trội của cơm đối với phở. Mọi thành viên mem Korando hãy phấn đấu hoàn thiện bản thân để trở thành những tấm gương trước con em chúng ta, mở rộng nhận thức quan, nhân sinh quan của chúng ta về 2 phạm trù cơm và phở, nhân kỷ niệm ngày cảm giác nhớ cơm chợt ùa về và hướng tới kỷ niệm ngày từ bỏ cơm nhà đi ăn phở triền miên, chi hội Ko MT tổ chức cho toàn thể anh em cụ mợ đi tham quan tuyến TH-HN và tặng quà đoàn viên cho tất cả các thành viên trong gia đình.

Thời gian: Đúng 10h đêm ngày 5/5/2012 (chuyến đi 8h)

Địa điểm: tập trung ở cửa lò hoặc bến xe vinh tuỳ các cụ lựa chọn;

Thành phần mở rộng bao gồm cả già, trẻ, trai, gái (kể cả mới lớn), gấu, F1, mới quen hay lạ hoắc, yêu thích Korando hay hay có tình yêu ngoài quan niệm cơm dẻo truyền thống của xh gì cũng ok hết kể cả hàng hoá cũ mới cũng ok luôn.
Khuyến cáo của ban tổ chức: Các cụ có thể mang theo bố mẹ nhưng từ ông bà trở lên thì hạn chế nhé. Cấm mang theo cụ kỵ.
Yêu cầu: Các cụ có mặt đầy đủ ai có súng dùng súng ai có gươm dùng gươm, đến đúng giờ, đi đứng thành hàng thành lối, chơi bời tẹt ga nhưng phải giữ gìn sức khỏe để chiến đấu dài lâu, không vi phạm luật vệ sinh dịch tễ.
Mọi các nhân giữ khoảng cách an toàn tối đa là trong vòng tay bạn đường.

Tuyến đường: xuất phát từ Vinh - cửa lò đi theo đường Nguyễn Viết Thuật - Nguyễn Sĩ Sách ra quốc lộ 1 cũ - ngã ba Yên Lý rẽ phải lên đường mòn Hồ chí minh cứ thế đi tiếp... do tuyến đường dài nên các cụ cố gắng phong độ, nguyên khí ngon lành, Ok sẽ trang bị miễn phí cho toàn bộ các thành viên đủ dùng cho cả chuyến đi càn thừa BTC sẽ ko thu lại mà cho phép các hội viên mang về nhà cất trữ mà dùng dần.
Sau khoảng 5h đồng hồ đoàn ta sẽ được các bác tài đưa đến thị trấn Xuân Mai, một thí trấn nơi màhoạt động chính diễn ra về ban đêm, các cụ có 2h thăm quan, tìm hiểu hàng hoá sản vật địa phương và x x x...

Chuẩn bị: thuốc chữa bệnh, quà tặng, rượu, ..., giường, chiếu, bao ...ok...
Kinh phí: quỹ, đóng góp, xin tài trợ... em thấy tổ chức Jica và Wold bank đang có nhu cầu tài trợ cho các hoạt động tuyên truyền về vệ sinh phòng ngừa các rối loạn khi ăn uống quá độ. Hê hê Trước mắt mỗi cụ đóng 1 chút gọi là vốn đối ứng nộp về tài khoản cụ Bình Tổng giám đốc tập đoàn Korando trước ngày 4/5. ( đề nghị các cụ doanh nghiệp trong hội phát huy tinh thần dân tộc, tinh thần KORANDO đóng góp nhiệt tình lên nhé, các cụ có thể làm cờ hoặc biển về doanh nghiệp của mình rồi treo hoặc dán lên thành nhà xe coi như quảng cáo cho các cụ luôn).

Quà tặng: tuỳ các cụ.
Khách mời: Tất cả những ai có nhu cầu ăn cơm nhiều hơn ăn phở.

Phân công nhiệm vụ: Các kụ chẳng có nhiệm vụ gì sất ngoài nhiệm vụ giữ gìn sức khoẻ, nguyên khí để đủ sức về đích trong tư thế đứng thẳng của người chiến thắng.

Trích nguồn: quanghuy lúp xờ cúp - đã chỉnh sửa cho phù hợp với thực tế. Tiền bản quyền sẽ trả cho cụ quanghuy lúp súp bằng bia hơi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

korandovinhyen

Xe container
Mấy hôm nay cụ tà mà và cụ kbtls tối đến đi tán gái chắc kiếm chác được, về ngủ ngon nên không thấy chém nhỉ?

khoa troc

Xe máy