Bia hơi Chém gió vỉa hè

khoa troc

Xe máy
Báo cáo các cụ em vơi cụ Đồng có một số bí mật không thể nói ra, vì là bí mật quốc gia nên em không tiêt lộ với nhiều người được. Hôm nào em se nói rieng với các cụ nhé........[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X
2 cụ làm gì thì làm nhưng phải an toàn nhé, khôn mấy mươi năm rồi dại 1 giờ là hỏng bét..haha

quanghuyls

Xe điện
ối cụ ơi cụ không phải lo, một cái dại của các cụ ấy bằng mình khôn cả một đời đấy ạ, các cụ ấy vào miền trung đầy nắng và gió thì thụt gái mú với nhau có người chụp được ảnh rồi.
2 cụ làm gì thì làm nhưng phải an toàn nhé, khôn mấy mươi năm rồi dại 1 giờ là hỏng bét..haha

tamanguyen

Xe điện
vụ này là phải chạy trọt cho nó êm thấm đi ko thì giàn thiên lý mà ụp xuống thì .................

quanghuyls

Xe điện
he he em trêu thôi, gấu nhà các cụ ấy mà đọc được thì tù cả lũ.
vụ này là phải chạy trọt cho nó êm thấm đi ko thì giàn thiên lý mà ụp xuống thì .................

tamanguyen

Xe điện
các cụ ấy làm du kích thì sợ gì tù đày cơ chứ!

likecar&trips

Xe tăng
ối cụ ơi cụ không phải lo, một cái dại của các cụ ấy bằng mình khôn cả một đời đấy ạ, các cụ ấy vào miền trung đầy nắng và gió thì thụt gái mú với nhau có người chụp được ảnh rồi.
Thiện tai, thiện tai, bần đạo là người trong sáng như nước sông nơi cửa biển.
Nhưng các Kụ đừng đánh giá khi mưa nguồn dồn về biển cả nhé, lúc đó dẫu cho nước có đục là do dòng sông mang nặng phù sa đó.
Một lần nữa tôi tuyên bố: tôi vào đây vì cv.

likecar&trips

Xe tăng
Ý tớ là 2 cụ này xyz với nhau í, rùng mình lắm..hehe
Đã có hiệu ứng của nắng nóng.
Nhiệt độ cao trong thời gian dài làm cho 1 số bộ óc quá tải sinh ra lỗi.
Kụ ơi để cẩn thận cụ nên đi khám kinh thần ương trung cục đi kụ ơi, khẩn cấp đó, tôi khuyên thật lòng đó....
Nếu kết quả chuẩn bệnh dù có thế nào đi chăng nữa thì xin kụ cứ lạc quan, vui vẻ vì luôn có ae nhà Kro bên cạnh ủng hộ nhiệt tình để kụ chiến thắng bệnh tật. Để còn chém gió vỉa hè Kim ngưu nữa chứ.
Chào thân ái và quyết uống; 1-2-3 dzo; 2-3-1 dzo; 3-2-1 chém.

Chỉnh sửa cuối:

korandovinhyen

Xe container
Cụ là được cái hay thanh minh, cụ biết nhiều cái thì ae càng vui chứ có sao đâu(biết nhiều để còn dẫn ae đi chứ) ...keke

likecar&trips

Xe tăng
Kái kụ quanghuyls này kái gì cũng biết, kái gì cũng hay, nhưng lần này có lẽ kụ nhầm to rồi.
Thứ nhất chỉ có mình tôi vào miền trung vì cv, mà có kết hợp kiếm 1 vài tí fun xả stress chắc cũng chẳng đến mức độ vi phạm pháp luật cụ nhờ.
Thứ hai tôi luôn luôn áp dụng chiến thuật: đi không dấu, ăn xong đánh răng, chùi mép kĩ, nói không to, ho không tiếng, ....làm gì có chuyện ảnh ọt, kụ chỉ bắt nọn là giỏi thôi.

likecar&trips

Xe tăng
Cụ làm em nhỏ rãi rồi...huhu
Buồn làm gì chuyện nhân gian thế thái,
Kụ là kụ cứ chém chứ tôi dự hôm nào đi ct cụ có ngủ chay bao giờ đâu? mà kụ thì tui thấy hay trên từng cây số bôn ba các tỉnh liên tục chứ có kém cạnh gì ai??????