[Funland] Bị đồng tính ( Dù đã lấy chồng, sinh con)

LeTai1979

Xe cút kít
Chắc bị sốc tâm lý chứ ko phải bệnh từ đầu, nhà đưa ra Bs tâm lý khám xem sao?

thanh040506

Xe trâu
Cứ bình tĩnh đâu lại vào đấy các cụ các mợ ơi.

Trục

Xe ba gác
Chắc bị sốc tâm lý chứ ko phải bệnh từ đầu, nhà đưa ra Bs tâm lý khám xem sao?
Do thói quen và do cả hormon khi gặp đúng đối tượng phù hợp.
Do thói quen thì trị được, do nội tiết tố thì chắc phải kiên trì, có khi còn bó tay.

ngaivacham

Xe tải
E ko kì thị mấy mợ này nhưng cứ nghĩ đêm đến các mợ cắt kéo với nhau e lại buồn cười 😁😁😁😁😁😁

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Tay đàn anh xã hội của em có thằng con trai bóng. Thằng này cũng tài
Ngày cưới của nó, vừa đón dâu, ăn cỗ xong là nó vứt con cô dâu 1 xó. Nó chạy theo thằng kép của nó cả tuần mới về. Con cô dâu thì bù lu bù loa. 2 ngày sau bỏ về nơi sản xuất.
Sợ chửa :P :P :P
Vụ í, nó bôi gio trát trấu vào mặt bố nó giữa quần hùng giang hồ. Thế là nó bị bố từ :P :P :P
Sao nó ko kiềm chế dăm bữa nửa tháng rồi bỏ theo zai cũng có sao đâu hả Lão ;))

pthk

Xe tăng
E tò mò là sao lên chức bà được cụ nhỉ?tức là đã khỏi lét và lấy ck hả cụ?
Chúng nó vừa ngủ với nhau và vừa ngủ với chồng nhá.
Đã lét thời chả khỏi được :D

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

Trục

Xe ba gác

pthk

Xe tăng

RongPhuongBac

Xe điện
Chúng nó vừa ngủ với nhau và vừa ngủ với chồng nhá.
Đã lét thời chả khỏi được :D
Như cụ nói thì đó là người nữ lưỡng tính/song tính. Những người này thì người khác giới cũng hấp dẫn và người đồng giới cũng quyến rũ. Nhưng dạng này thì ăn tạp.

RongPhuongBac

Xe điện
Lét lây đấy.
Nó là 1 dạng bệnh tâm thần :P
Em nghĩ nó giống như tư tưởng bị ô nhiễm. Ví dụ như nam giới xem phim siếc. Xem nhiều thì quen. Quen rồi khó bỏ. Muốn bỏ thì phải thống nhất cao từ trung tâm trí não cho đến tay chân ;))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Chuyện bình thường mà mợ :D
Dạ e cứ thấy sao sao ý,cứ bảo chỉ có phụ nữ mang lại hạnh phúc cho nhau thôi,thế là thật ạ?
E tò mò là bd với let là 1 ạ?họ cũng có thể đi phẫu thuật sang ng nam hoặc nữ được ak?xong lại thành 1 nam 1 nữ đúng ko cụ???

pthk

Xe tăng

Trâu Buê đê

Xe buýt
Gia đình em hiện giờ không biết phải giúp em gái em như thế nào, mong các cụ/mợ hiểu biết trong lĩnh vực này cho em lời khuyên.
Em gái em thuộc thế hệ 8x, đã ly hôn một lần do chồng cũ dính vào nghiện ngập, em ấy có 1 đứa con ( Ở với ông bà nội ) và hiện tại cháu cũng đã 17 tuổi. 7 năm trước em ấy tái hôn với người chồng hiện tại và có 1 đứa con hiện đã 5 tuổi. Đầu năm vừa rồi em ấy phát hiện chồng ngoại tình và bắt gặp đang ngủ tại nhà ( chồng nó cũng xác nhận với gia đình em chuyện này là có thật ). 4 tháng trước em em cầm quần áo về nhà bố mẹ em và kế ra chuyện của nó thì gia đình em mới biết.Chồng nó lên xin lỗi nó và bố mẹ em và hứa không tái phạm. Gia đình em cũng khuyên cả hai vợ chồng hàn gắn để con cái đỡ khổ, tùy nhiên nó về nhà được 1 tuần sau đó bỏ đi luôn. Gia đình em và chồng nó tìm thì được biết nó đang sống với một người đồng tính nữ kém nó 5 tuổi ở tận trong Nam. Nó nói với chồng nó tg chồng nó ngoại tình nên nó chán nản tìm vào trang mạng và gặp người này, giờ nó yêu sâu nặng, ko còn cảm giác với đàn ông nữa . Một tuần trước nó điện cho chồng nó xin được quay về và chồng nó cũng đồng ý để cả hai làm lại, gia đình em mừng vô hạn. Hôm qua về đến nhà, chồng nó cũng ra bến xe đón, bố mẹ em mừng quá còn bảo cuối tuần cả nhà làm bữa liên hoan. Vậy mà đêm qua chồng nó nhắn tin nói chuyện với em là khi về nó nói chuyện với chồng nó là nó về vì thương nhớ con, muốn ở cùng để chăm sóc con chứ ko muốn gần gũi chuyện vợ chồng, nó sợ cảm giác ở gần đàn ông và chuyện nó yêu đứa kia là thật, nhưng vì con, nó cũng quyết cắt đứt để quay về. Nghe xong em buồn vô cùng , chồng nó cũng không biết phải làm sao nữa. Em cũng khuyên nó cho em gái em chút tg cân bằng tâm lý và tạm thời giấu không cho bố mẹ em biết chuyện trái ngang này. Mong các cụ/ mở cho em xin lời khuyên để giúp em gái em cũng như gia đình nó có cuộc sống bình thường trọn vẹn, chứ tình hình thế này giá đình nó sẽ lại tan vỡ một lần nữa, rồi nó lại bỏ đi thì bố mẹ em chắc đau khổ mà sinh bệnh mất. Em cảm ơn mọi người .
Chuyện này cũng không khó lắm. Nhưng... à mà thôi