[Funland] Bị bỏ bùa ngãi trên xe . Làm sao đây ạ ?

taobaocanhsat

Xe hơi
Sợ quá, nhưng em cũng giống các cụ khác, chắc là mợ bị mệt quá nên thần hồn nát thần tính thôi. Và có khi những gì mợ kể là trong một giấc mơ nào đó mà mợ lại nghĩ là thật ấy.

xegiacmo

Xe container
Nói giỡn thì mợ bị thiếu hơi giai nên âm dương mất cân bằng do đó lên xe nằm gần nhiều giai dẫn đến sốc do quá nhiều dương khí.

Nói nghiêm túc thì mợ mệt mỏi, suy nhược cơ thể nên bị ảo giác, mê sảng. Phương pháp chữa trị là nghỉ ngơi, bồi bổ cơ thể cho mau trở lại bình thường.

Bổ sung vitamin E

duongbaoan267

Xe điện
Ông chú bên vợ em hơn 1 năm trước cũng bị dính thần chú đấy. Ông ấy đang đi xe máy thì có người phụ nữ vẫy tay hỏi đường,vừa hỏi vừa vỗ vai. Xong thì cứ thế ông ấy đi xe máy nhưng chẳng biết đi đâu, đến khi ngã sấp mặt mới tỉnh gọi điện về cho vợ cũng ko biết mình đang ở đâu. Trước khi bị người phụ nữ kia vỗ vai thì vẫn biết là đi đâu làm gì

TrendyEyewear.VN

Tháo bánh
Website
fb.me

missto

Xe buýt
Vớ vẩn! Bùa ngãi gì!
Một dạng bột hướng thần từ thảo dược. Tắm là hết, thậm chí nói bậy chút là nhét cái quần xì vào mồm thằng "thày". Nó hết phép ngay.
😀 quần xì nam hay nữ cụ pain. Xưa ông nội nhà cháu có nói oánh nhau với bọn quyền thề bỏ quần xì nữ lên đầu là hết thần quyền

Hạtbụi

Xe đạp
Nếu thôi miên lấy tài sản thôi thì ko sao vì e ko có nhiều tiền trong người . Hãi nhất là khúc cả người đổi sang màu vàng như người sắp chết ấy kinh lắm

TrendyEyewear.VN

Tháo bánh
Website
fb.me
Em là nữ.
Bà ngoại em mất dưới quê tối ngày mùng 4 tết , làm tang lễ và chôn sáng mùng 7 . Sau khi lo hậu sự cho ngoại xong em đón xe đò có giường nằm từ bạc liêu lên tp hcm . Lúc mua vé xe và ngồi đợi xe đến chở thì em thấy trong người bình thường . Sau khi lên xe 1 tiếng sau thì em nằm bắt đầu nửa tỉnh nửa mê . Ngồi kế bên là 2 ông trung niên sau lưng 1 ông , phía trước ghế trống. Tự nhiên em bị đau họng và khàn tiếng nói chuyện không nổi . Em nhắm mắt ngủ thì nghe tiếng đàn ông nói chuyện với em và em cũng trả lời lại rồi em mở mắt ra thấy ai cũng ngồi yên . Cứ như vậy mấy lần .sau đó xe xuống trạm dừng thì em xuống xe đi vệ sinh xong lên thì ko thể nào nhớ chỗ ngồi của mình . Em ngồi nhầm chỗ người ta thì bị người ta đòi lại . Rồi dc mấy người xung quanh chỉ chỗ của em . Sau đó em lại bắt đầu nửa tỉnh nửa mê lại nghe có người đàn ông nói chuyện và em tự nhiên đưa hai bàn tay mình lên xem , em thấy 2 bàn tay mình màu rất vàng rồi em lại thiếp đi lâu lâu mở mắt đưa 2 tay lên lật qua lật lại xem . Sau khi xe tới bến thì em xuống mà bỏ lại balo đồ đạc trên xe , kiểu như người mất hồn vậy . bắt đầu đón xe buýt về . Đthoai em hết pin em có mượn đthoai mẹ để nhắn tin . Rồi em bắt đầu bị ảo giác . Em nhìn ông mới vào ngồi đằng trước thành mẹ em rồi nói " trả đthoai nè mẹ " xong đưa dthoai cho ông ta nhưng ông ta ko quay lại . Mẹ của em ngồi sau lưng la lên em mới tỉnh táo lại . Em ráng tập trung về tới nhà . Em cởi hết đồ nhìn vào gương thấy nguyên cả người vàng sậm đều 1 màu như nải chuối em kêu người thân lên xem thì nó cũng nói sao em vàng vậy. Em sợ lắm . Sau đó em đi tắm và đi ngủ sáng người em hết vàng . Cổ họng hết đau , nói chuyện lại bình thường . Mấy thầy cho em hỏi có phải em bị bỏ bùa trên xe không . Có nguy hiểm ko . Vì em không quen ai trên xe ko xích mích với ai sao họ làm vậy . Trước khi đi em ko đeo trang sức , chỉ đem đủ tiền mua vé và tiền ăn cơm thôi . Mong các thầy xem dùm em
Khả năng mợ bị mấy ông ngồi cạnh thuốc rồi tranh thủ làm tí rồi, nhưng trên xe cũng đông người nên chắc không vấn đề gì

ubisapro

Xe trâu
Thầy nào ở trên ốp vậy :D

Tiger Hunter

Xe container
Vớ vẩn! Bùa ngãi gì!
Một dạng bột hướng thần từ thảo dược. Tắm là hết, thậm chí nói bậy chút là nhét cái quần xì vào mồm thằng "thày". Nó hết phép ngay.
Phải là quần xì đang dùng cơ đúng ko thầy? :))

Hạtbụi

Xe đạp
Ko có chơi đồ hút thuốc gì thật mà . Chuyến xe bạc liêu lên tp hcm lúc nào cũng có nhiều người nói dc tiếng miên lẫn tiếng việt . E sợ bị bùa chết thôi , mà sáng ngủ dậy da trở lại màu bình thường , hết khàn tiếng đau họng , chắc ko sao

Song Vịt

Xe buýt
Mợ nên đi khám tâm thần. Mợ bị chứng ảo giác và ảo thanh. Em chẩn đoán sơ bộ vậy

QAZ

Xe container
Gớm, nhớ được tưng đấy chi tiết thì làm gì có bùa ngải nào.

Chắc bịa chuyện câu viu thôi.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Em là nữ.
Bà ngoại em mất dưới quê tối ngày mùng 4 tết , làm tang lễ và chôn sáng mùng 7 . Sau khi lo hậu sự cho ngoại xong em đón xe đò có giường nằm từ bạc liêu lên tp hcm . Lúc mua vé xe và ngồi đợi xe đến chở thì em thấy trong người bình thường . Sau khi lên xe 1 tiếng sau thì em nằm bắt đầu nửa tỉnh nửa mê . Ngồi kế bên là 2 ông trung niên sau lưng 1 ông , phía trước ghế trống. Tự nhiên em bị đau họng và khàn tiếng nói chuyện không nổi . Em nhắm mắt ngủ thì nghe tiếng đàn ông nói chuyện với em và em cũng trả lời lại rồi em mở mắt ra thấy ai cũng ngồi yên . Cứ như vậy mấy lần .sau đó xe xuống trạm dừng thì em xuống xe đi vệ sinh xong lên thì ko thể nào nhớ chỗ ngồi của mình . Em ngồi nhầm chỗ người ta thì bị người ta đòi lại . Rồi dc mấy người xung quanh chỉ chỗ của em . Sau đó em lại bắt đầu nửa tỉnh nửa mê lại nghe có người đàn ông nói chuyện và em tự nhiên đưa hai bàn tay mình lên xem , em thấy 2 bàn tay mình màu rất vàng rồi em lại thiếp đi lâu lâu mở mắt đưa 2 tay lên lật qua lật lại xem . Sau khi xe tới bến thì em xuống mà bỏ lại balo đồ đạc trên xe , kiểu như người mất hồn vậy . bắt đầu đón xe buýt về . Đthoai em hết pin em có mượn đthoai mẹ để nhắn tin . Rồi em bắt đầu bị ảo giác . Em nhìn ông mới vào ngồi đằng trước thành mẹ em rồi nói " trả đthoai nè mẹ " xong đưa dthoai cho ông ta nhưng ông ta ko quay lại . Mẹ của em ngồi sau lưng la lên em mới tỉnh táo lại . Em ráng tập trung về tới nhà . Em cởi hết đồ nhìn vào gương thấy nguyên cả người vàng sậm đều 1 màu như nải chuối em kêu người thân lên xem thì nó cũng nói sao em vàng vậy. Em sợ lắm . Sau đó em đi tắm và đi ngủ sáng người em hết vàng . Cổ họng hết đau , nói chuyện lại bình thường . Mấy thầy cho em hỏi có phải em bị bỏ bùa trên xe không . Có nguy hiểm ko . Vì em không quen ai trên xe ko xích mích với ai sao họ làm vậy . Trước khi đi em ko đeo trang sức , chỉ đem đủ tiền mua vé và tiền ăn cơm thôi . Mong các thầy xem dùm em
Mợ cho tôi số phone với địa chỉ cụ thể nhé, tôi phổ độ chúng sanh cứu người miễn phí.

Tôi nói chơi vui thôi. Mợ ngủ một giấc rồi xem chuyện đó là chuyện nhỏ nhé. Thật ra chắc là mợ ít tập thể dục, hoặc đang kỳ suy nhược tinh thần do sốc gia đình. Lần sau mợ sẽ không còn bị lại nếu rút kinh nghiệm được lần suy nhược này.

Không có bùa ngải. Đức trọng quỷ thần kinh - nghĩa là không làm việc gì sai thì ai gặp cũng không sợ. Ở đời cứ làm việc phải thì không sợ việc xấu, ý nghĩ tiêu cực nó bám vào thân mình mợ ạ.

Còn mà vẫn muốn gặp thầy thì tôi là giáo viên đây ạ. Inbox thầy thầy lại cho quà.

Vulcan V70

Xe trâu
Ko có chơi đồ hút thuốc gì thật mà . Chuyến xe bạc liêu lên tp hcm lúc nào cũng có nhiều người nói dc tiếng miên lẫn tiếng việt . E sợ bị bùa chết thôi , mà sáng ngủ dậy da trở lại màu bình thường , hết khàn tiếng đau họng , chắc ko sao
Cụ có thổi bóng gì không?
Có ăn quà vặt gì mua ở dọc đường?
Cảnh giác với quà vặt, đồ uống ... giờ bọn chúng tẩm cả chất gây nghiện đấy

cdcn

Xe điện
Mợ phải chụp cái ảnh toàn thân, nhìn đó em mới phán được đã hết vàng chưa rồi mới giải bùa được ạ!