[Funland] Bị bỏ bùa ngãi trên xe . Làm sao đây ạ ?

tranmanhha

Xe điện
Em cứ cố tưởng tượng ra hình ảnh mợ chủ trần truồng đứng trước gương, người vàng như nghệ. Trông như tượng nữ thần.

Hạtbụi

Xe đạp
Mợ cho tôi số phone với địa chỉ cụ thể nhé, tôi phổ độ chúng sanh cứu người miễn phí.

Tôi nói chơi vui thôi. Mợ ngủ một giấc rồi xem chuyện đó là chuyện nhỏ nhé. Thật ra chắc là mợ ít tập thể dục, hoặc đang kỳ suy nhược tinh thần do sốc gia đình. Lần sau mợ sẽ không còn bị lại nếu rút kinh nghiệm được lần suy nhược này.

Không có bùa ngải. Đức trọng quỷ thần kinh - nghĩa là không làm việc gì sai thì ai gặp cũng không sợ. Ở đời cứ làm việc phải thì không sợ việc xấu, ý nghĩ tiêu cực nó bám vào thân mình mợ ạ.

Còn mà vẫn muốn gặp thầy thì tôi là giáo viên đây ạ. Inbox thầy thầy lại cho quà.
Cái em ko hiểu là sao da em bị vàng như củ nghệ vậy á ,lúc về soi gương nhìn phát khiếp luôn như người cõi âm vậy , nhờ người coi dùm mà nó cũng hết hồn luôn. Định là sáng phi vô bv khám mà sáng ngủ dậy là hết vàng da. Với lại e đang để tang 49 ngày , ko biết trong lúc lo hậu sự có làm điều gì sai hay ko . Lúc hạ huyệt xong thầy tụng dặn lấy thau nước bông trang rửa mặt mà e quên rửa.

Đức Phạm 8x

Xe điện
Nữ thư kín, Thầy sẽ đến tận nơi trừ ngãi cho nữ. Hoặc hẹn gặp ở n2 cũng được ;))

KA:18-78

Xe tăng

Hạtbụi

Xe đạp
Em cứ cố tưởng tượng ra hình ảnh mợ chủ trần truồng đứng trước gương, người vàng như nghệ. Trông như tượng nữ thần.
Lúc đầu soi thì tay ,mặt , cổ vàng khè hy vọng da bị cháy nắng. Mới lột đồ coi chỗ khác có vàng ko thì chổ nào cũng 1 màu vàng như nhau mới khiếp

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Cái em ko hiểu là sao da em bị vàng như củ nghệ vậy á ,lúc về soi gương nhìn phát khiếp luôn như người cõi âm vậy , nhờ người coi dùm mà nó cũng hết hồn luôn. Định là sáng phi vô bv khám mà sáng ngủ dậy là hết vàng da. Với lại e đang để tang 49 ngày , ko biết trong lúc lo hậu sự có làm điều gì sai hay ko . Lúc hạ huyệt xong thầy tụng dặn lấy thau nước bông trang rửa mặt mà e quên rửa.
Do thần kinh yếu tác động đến thị giác gây ảo. Xỉn quá lúc trước khi em còn nhậu em nói chuyện với thằng Tây mà em chửi nó trong lòng bằng tiếng Việt. À thôi nói quá lộ mẹ chân long thiên tử của em. Tuy nhiên em cam đoan đó là ảo giác do thần kinh nhược gây ra.

Em hỏi thằng Tây mày tên gì, nó báo cho cái tên Tây, thế là em lầm rầm chửi nó rằng thứ mất dạy mất gốc, Việt Nam đòi lấy tên Tây
Rồi còn nhiều chuyện dở hơi mà em với thằng Tây thăng hoa đêm đó.
3 Ngày sau em giặt đồ, trong túi quần rớt ra cái các vi zít em mới ngộ ra hôm đó là một thằng Tây lông thật và hôm đó em mới là thằng dở hơi cám hấp điên khùng ngu ngốc.

Nói 1 lúc nữa sẽ có một group of nhận diện em là ai, thôi em nói nhiêu đó thôi.

tranmanhha

Xe điện
Lúc đầu soi thì tay ,mặt , cổ vàng khè hy vọng da bị cháy nắng. Mới lột đồ coi chỗ khác có vàng ko thì chổ nào cũng 1 màu vàng như nhau mới khiếp
Cảm ơn mợ chủ. Em vẫn đang phát huy tối đa khả năng tưởng tượng. Giá kể trực quan thì sẽ sinh động hơn.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Mất ngủ yếu gan, gan yếu sinh vàng da. Cái đó cũng có, tuy nhiên da như thế cho thấy suy nhược đã lâu thành quen. Cái này em cũng thường bị do nghề nghiệp liên quan đến stress mợ ạ.