BENTLEY CONTINENTAL FLYING SPUR in Hanoi

Qplay

Xe máy
Dạ, tuy không mới nhưng mà cho S500 hít khói... xịt bùm... xịt bùm :D :D :D
p/s: Hình như bác súc động quá thì phải, chụp cái ảnh cứ như trong mơ í ạ.

Qplay nói:
Dạ, tuy không mới nhưng mà cho S500 hít khói... xịt bùm... xịt bùm :D :D :D
p/s: Hình như bác súc động quá thì phải, chụp cái ảnh cứ như trong mơ í ạ.
S500 xì khói.... xịt bùm xịt bùm >>>> Mượn tí trả ngay mà!!!
Au đì A8 nằm khóc cả buổi đúng ko bac????:'( :'( :'( :'(

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
BENTLEY cái thảm để chân của nó chỉ có 1700$ thôi , lý do vì làm bằng lông cừu vùng bụng da non

trungng

Xe buýt
Đẹp quá !
Nếu so sánh em này với RollRoy Phantom thấy bảo sắp về VN thì sao các bác nhỉ?

Sid

Xe tăng
bác Sơn chỉ dám đi Bentley thôi, maybach 62 về đầu tiên VN , còn trước cả con trong SG cơ. chẳng qua ít người biết nhưng phí quá. maybach đắp chiếu để đi con này

automobile

Xe hơi
khiếp quá, trưa qua uông cafe ỏ Hàng mành, thấy nó mà cả quán nháo nhác.

kevin_nguyen

Xe hơi
Đang chim cò em RR hi vọng sớm gặp lại em

Mercedes-Benz

Xe đạp
Sid nói:
bác Sơn chỉ dám đi Bentley thôi, maybach 62 về đầu tiên VN , còn trước cả con trong SG cơ. chẳng qua ít người biết nhưng phí quá. maybach đắp chiếu để đi con này

Bác cho em hỏi tý, bác Sơn này là bác Sơn nảo Em tò mò quá

Kia

Xe tải
Hôm qua em thấy em này dừng đèn đỏ ở Trần Phú.Công nhận (y)

Land

Xe tăng
Hội tớ ọp hàng sáng thấy chú này cứ lượn lờ làm hàng suốt , nhìn mãi cũng thấy thường như camry thôi. Ờ nhưng mà cho tét 1 phát thì cũng sướn.

Sid

Xe tăng
Mercedes-Benz nói:
Bác cho em hỏi tý, bác Sơn này là bác Sơn nảo Em tò mò quá
bác này chủ tịch của Euro window và công ty xuất nhập khẩu giữa Nga và VN. Đại gia bên Ukraina về VN hưởng thụ là chịnh Biệt danh Sơn cá rô ( gốc Nghệ An )

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Sid nói:
bác này chủ tịch của Euro window và công ty xuất nhập khẩu giữa Nga và VN. Đại gia bên Ukraina về VN hưởng thụ là chịnh Biệt danh Sơn cá rô ( gốc Nghệ An )
Bác sid cho em hỏi tý :mấy bác đại gia bên LX cũ về VN tại sao lại toàn ở nghệ an hay hà tĩnh là seo nhỉ?:^) :^) :^) Bác Vượng vincom cũng là người trong đó hè?

Sid

Xe tăng
Chuoiday nói:
Bác sid cho em hỏi tý :mấy bác đại gia bên LX cũ về VN tại sao lại toàn ở nghệ an hay hà tĩnh là seo nhỉ?:^) :^) :^) Bác Vượng vincom cũng là người trong đó hè?
hê hê,mình chỉ giải thích qua loa cho cậu thôi ko thì đụng chạm đến bác nào ở Vinh hay nghệ an thì chít mình. Đi liên xô thì nhiều người đi vô cùng, cùng thời đi Tây, Đông Đức, Tiệp Khắc (Séc bây giờ). Lí do tại sao đi những nước đó là vì xuất khẩu lao động và nghiên cứu sinh giữa các nước chủ nghĩa xã hội thời trước năm 90. Sau khi Liên Xô đổ bể thì mọi người ở Nga vẫn tìm mọi cách ở lại, phần thì chạy sang các nước kế bên Nga như Séc, Balan, Phần Lan hay Thụy Điển. Hầu hết những người đi thời đó là đi nga dưới dạng xuất khẩu lao động giống như đi Đài loan bây giờ. Trong đó người Nghệ An là những người chịu khó chịu khổ và tằn tiện nên chính vì vậy mới làm ăn khấm khá nên được và tính đồng hương của họ rất cao. Không như ông HN hay ở nơi khác. Chính vì vậy họ mới trụ lại được và làm ăn rất khấm khá. Nếu cậu muốn biết chi tiết và ngắm kĩ em Bentley thì đến đường Phạm Đình Hổ gần Tăng Bạt Hổ HN để hỏi kinh nghiệm chú Sơn hay chiêm ngưỡng xe đẹp. (nhà chú ý mua lại của ông to nào hồi trước với giá tính bằng chục triệu đô... Sửa lại trông rất đẹp:)

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Sid nói:
hê hê,mình chỉ giải thích qua loa cho cậu thôi ko thì đụng chạm đến bác nào ở Vinh hay nghệ an thì chít mình. Đi liên xô thì nhiều người đi vô cùng, cùng thời đi Tây, Đông Đức, Tiệp Khắc (Séc bây giờ). Lí do tại sao đi những nước đó là vì xuất khẩu lao động và nghiên cứu sinh giữa các nước chủ nghĩa xã hội thời trước năm 90. Sau khi Liên Xô đổ bể thì mọi người ở Nga vẫn tìm mọi cách ở lại, phần thì chạy sang các nước kế bên Nga như Séc, Balan, Phần Lan hay Thụy Điển. Hầu hết những người đi thời đó là đi nga dưới dạng xuất khẩu lao động giống như đi Đài loan bây giờ. Trong đó người Nghệ An là những người chịu khó chịu khổ và tằn tiện nên chính vì vậy mới làm ăn khấm khá nên được và tính đồng hương của họ rất cao. Không như ông HN hay ở nơi khác. Chính vì vậy họ mới trụ lại được và làm ăn rất khấm khá. Nếu cậu muốn biết chi tiết và ngắm kĩ em Bentley thì đến đường Phạm Đình Hổ gần Tăng Bạt Hổ HN để hỏi kinh nghiệm chú Sơn hay chiêm ngưỡng xe đẹp. (nhà chú ý mua lại của ông to nào hồi trước với giá tính bằng chục triệu đô... Sửa lại trông rất đẹp:)
Nhà em ở gần đó mà bác, xem xe thì em xem rồi, nhưng để tua lại thời gian trước năm 90 thì chịu!!!

Phuong Ho

Xe tăng
ảnh chụp trước cửa toà nhà T&M Lý Nam Đế ... có khi của Nguyễn Cảnh Sơn, Nguyễn Cảnh Hồng thật ấy nhỉ ??