[Funland] Bên trong những nhà hàng " gác tay " ở SG những năm 1990 - 2000...

Sứa.

Xe điện
Cụ chủ hốt ác liệt, năng lực như Tên [-O<[-O<

xedieu

Xe cút kít
Cụ đọc theo dõi thì sẽ nắm được lúc nào thì đang nói đến boss của TL, lúc nào thì nói đến boss của THM.
Em đang nói cụ chủ thớt trả lời nhầm về nhân vật mà mợ Rồng nhắc tới, chứ đọc thì ai chẳng biết DAD sao là TL được!

Baoleo

Xe tăng
Ấy ấy các cụ mợ lại vừa đọc thớt của em vừa ăn uống gì rồi, không chú tâm lắm...

Em cầm cái đàn, xong lên xin anh khách quen được 3 triệu định mang về lấy đàn. Nhưng sáng hôm ấy mát giời quá ( y như trong truyện " Trẻ con không được ăn thịt chó " của Nam Cao ), nên hứng lên mời anh em chiến hữu vào bia ôm chơi một trận xả láng. Còn xe Spacy em là do tên trọng tài Moreno ăn của đút, bắt thiên vị trận Ý - Hàn Quốc năm 2002 làm em thua trận tất tay phải bán đi ạ. Còn em được bọn bạn gọi là " cục đá xanh không thấm nước " vì chả mất đồng nào cho gái bao giờ. Nhưng không phải em kẹo đâu. Nhớ năm 1994 em làm ở nhà hàng Nam Mỹ, hôm ấy đi làm sớm quá ( khoảng 1 giờ trưa chưa có khách ), em rủ anh Tùng " già " làm chung ra uống bia hơi ở 127 Trần Huy Liệu. Thấy bà già ăn xin khổ quá, em móc hết trong ví còn hơn 1 triệu cho bà hết, làm cả quán quay ra nhìn. Còn anh Tùng " già " nhắc mãi tới tận bây giờ, nhưng em chả hề thấy tiếc chút nào cả hihi. Chỉ cho tiền gái là không bao giờ em cho thôi. Chắc tại thế nên bây giờ ông Trời đày, làm bao nhiêu tiền đưa vợ hết.
Được của nó.
Cho phụ nữ nhiều, sẽ nhận lại được nhiều hơn thế :D

DKeyboard

Xe buýt
224 Quang Trung Phường 10 Quận Gò Vấp TPHCM
Cụ đang có nhầm từ Th Long sang THM không?
Dạ không nhầm đâu cụ.
mợ ý nhắc đến ông bút bi làm em nhớ đã có đàn cho ổng và một số đại gia khác. Nhân tiện em mới nói anh Dũng THM là sộp nhất thôi cụ.

DKeyboard

Xe buýt
224 Quang Trung Phường 10 Quận Gò Vấp TPHCM
Em đang nói cụ chủ thớt trả lời nhầm về nhân vật mà mợ Rồng nhắc tới, chứ đọc thì ai chẳng biết DAD sao là TL được!
Dạ mợ ấy hỏi cha con em nghĩ là hỏi về Ông D và anh Việt ạ. Chứ con ông bút bi khó có khả năng thuê phòng KS chung với cha để Mợ yêu gặp hai cha con đâu cụ.

Click 110

Xe tải
Dạ mợ ấy hỏi cha con em nghĩ là hỏi về Ông D và anh Việt ạ. Chứ con ông bút bi khó có khả năng thuê phòng KS chung với cha để Mợ yêu gặp hai cha con đâu cụ.
Em thì hiểu là mợ kia hỏi cụ là đàn cho ông TL bố hay TL con; còn mợ ấy chỉ gặp ông TL bố, và ông bố này thì keo.

Charlie_143

Xe máy
Xong lại có 1 cụ dịch TL là T.L hahaha