[Funland] Bé 2 tuổi lạc bên ngoài 3 ngày được tìm thấy cách nhà chưa đến 100m

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Nhà ở quê. Dịp đó tết nên nhà e mới về, bt nhà e ở HN cả năm, nếu chỉ có trẻ con đi ngoài đường và ko fai anh em họ hàng thì họ ko biết con ai đâu ạ. Ở quê nhà cũng thưa lắm. 3 nhà nhưng đi xa phết. Vụ ấy nhà e cũng thót tim, vì lúc ck e đi e đang rửa bát sau bếp. Xong việc ra sân ko thấy con, nghĩ con đi với bố nhưng vẫn alo xác nhận thì bố nó bảo không. Em vội đi tìm khắp nhà, khắp vườn, vườn nhà e rất rộng, ko thấy con thì sang cả hàng xóm hỏi nhưng chỉ đi bán kính 1 nhà hàng xóm thôi. Lúc này alo lại ck là có phải con đi với bố rồi và bố nó trêu em nên nói là không ko, thì bố nó cương quyết là con ko đi cùng bố. Ôi lúc đó em khóc luôn, xong cả nhà chia nhau cùng đi tìm bán kính rộng hơn ạ.
Họ kể rằng thấy có ng đi đường thấy con đứng 1 mình nên chở đến nhà họ gửi
Nhiều cụ, mợ cứ quen kiểu nhà ở phố nên nghĩ cách 3 nhà là gần lắm.
Trên núi chỗ em đang ở (không phải nhà em) có khi mỗi nhà 1 quả đồi.

MuathuHN252

Xe cút kít
Nhiều cụ, mợ cứ quen kiểu nhà ở phố nên nghĩ cách 3 nhà là gần lắm.
Trên núi chỗ em đang ở (không phải nhà em) có khi mỗi nhà 1 quả đồi.
Vâng. Nhưng đây là cận tết, cỡ 25 tết nhà e về. Chứ bt cả năm ở HN, họ chỉ biết bố mẹ thôi, như bọn e có khi gặp họ thấy quen quen nhưng cũng ko chắc là ai, còn các cháu nhỏ thì chịu hẳn.

sontung89

Xe tăng
Ma bắt đấy các cụ ạ. Khu e hồi 8x cũng có 2 vụ lạ phết.
- 1 vụ là thằng cu mất tích tử buổi sáng, cả làng tìm khắp nơi, khoắng hết ao hồ ko thấy. Đến xẩm tối thấy có tiếng khóc từ giữa bụi tre đực dày kịt luôn, cách cổng nhà có vài m. Ko hiểu sao nó chui đc vào, phải chặt mớ tre mới lôi ra đc, cả buổi trưa-chiều người ra vào cổng đó nườm nượp mà ko ai biết.
- 1 vụ là 1 cô bé dạng mộng du gì đó, sáng ra ngồi tót trên đỉnh cái bốt gác của Phớp cao tầm 6-7m, cửa và lỗ châu mai bị xây bịt rồi, tường bốt cũng sần sùi nhưng bảo đặc công leo chắc cũng chịu. Phải nối 3 cái thang mới đưa đc xuống.
Nhiều sự lạ cũng khó giải thích
Tuy có điều bảo bắt cóc hay gì thì hơi khó vì không xích mích gì nhà cũng ko phải điều kiện chẳng nhẽ bắt để bán hay nuôi chăng

Tuấn 3s

Xe tăng
Nghe nó cứ sai sai. mương nước rộng 2 mét cách nhà 100m chắc chắn sẽ là những nơi được tìm kiếm đầu tiên, 2 ngày trời mưa rét không ướt người, vẫn tỉnh táo. Khả năng không đơn giản thế này
đúng!

huyvq83

Xe tải
Mấy cụ tâm linh đâu rồi, thử vào phán xem có phải bị giấu ko nhỉ