[Funland] Bây giờ nhiều chị em bơm ngực quá, các cụ mợ nhỉ?

Binhyennoiay

Xe điện
Em thấy phụ nữ Việt mình đa số ngực nhỏ.

Cụ mợ nào có hiểu biết về chủ đề làm ngực thì cho em xin thông tin với ạ.

Ví dụ em cũng có ý định làm ngực nhưng nghĩ tới hậu quả cũng run ạ. 😂😂😂

Em cảm ơn các cụ mợ nhiều!
Em can, thật đấy!

buicongchuc

Xe ba gác
Nhà em chuẩn men. Lấy 1 vợ 1/4 thế kỷ rồi xin có đôi dòng cảm tưởng về cái chuyện độ loa như sau:

1. Việc độ từ loa Treble lên loa Bass là là quyền của chị em.

2. Chị em có ý định độ đẽo loa với mong muốn nó nở nang hơn để cảm thấy tự tin hơn trước mặt người khác. Kể cả trước mặt người đồng giới và khác giới là chính đáng. Nó không những khiến chị em thấy đẹp hơn mà còn cảm thấy hãnh diện với đồng nghiệp, bạn bè nữ là mình chịu chơi, chịu chi, có điều kiện cho làm đẹp bản thân. Đôi khi cái sự làm đẹp của chị em cũng là do con gà tức nhau tiếng gáy.

Với dân Ngành kiếm tiền từ loa đài thì em không nói chứ dân thường nói rằng độ loa để giữ chồng thì em cho là quan niệm sai lầm hoặc ngụy biện vì chẳng mấy ông chồng thích xài hàng độn. Mà cũng đâu có xài được. Chị em làm là để thỏa mãn bản thân chứ chồng con gì.

3. Loa độ khi mới đầu nhìn cũng đẹp. Nhưng theo thời gian nó sẽ gây biến dạng loa gốc nhanh hơn. Lại phải tiếp tục bỏ tiền ra để bảo dưỡng, sửa chữa. Đừng có tin mấy cha thẩm mỹ chém về kỹ thuật mới, túi xịn, bảo hành trọn đời... Mấy cha đó chỉ chém để chụy em nôn tiền ra thôi. Tin em đi vì em có tí kiến thức về món dao kéo này.

4. Nhìn cặp loa đầy đặn em là liền ông thẳng cũng thấy thinh thích nhưng loa đã được độ thì em không dùng dù đó là loa của vợ em hay vợ hàng xóm. Dùng gượng gạo. Chả nhẽ lại cứ phải chống tay để tránh va chạm vào vùng dễ vợ. Mà có khi nhỡ tay là chết tiền đền.

Thế nên có một số bà vợ hàng xóm hỏi em có nên đi độ loa không nhà em đều nói tùy chị (em), nhưng nếu độ thì em (anh) không dùng.
Đã có mợ hàng xóm nào sang nhờ cụ tư vấn chưa :))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

vuquochung74

Xe hơi
nếu chị em mà làm phải tiếp xúc nhiều như marketing, văn phòng, ngân hàng, có tiền thì đi độ lại cũng đâu có sao, khách hàng nhìn hấp dẫn dễ ký được nhiều hợp đồng, còn nhà dùng chỉ xoa xoa công tắc điện thôi là đã ok rồi

Ba Ngơ

Xích lô
Làm cái gì cũng có tỉ lệ rủi ro bị biến chứng mợ ạ, nhưng đó là con số rất ít thôi.
Mỗi cái bị biến chứng khác nhau. Riêng làm ngực biến chứng của nó là bị bao xơ, có nghĩa là cơ thể mình ko tiếp nhận vật thể lạ, xung quanh khoang ngực nơi đặt túi ngực sẽ bị co cứng lại. Bầu ngực bị méo và lồi lõm. Khi đó phải phẫu thuật để lấy túi ngực ra.
Còn mợ nói bị tụ máu thì làm bất kỳ cái gì động đến dao kéo, có tác động của dao lên da thịt đều bị sưng bầm, tuỳ cơ địa của mỗi người mà tan nhanh hay lâu.

Có cụ gì còm ở trên bảo làm ngực bị vết sẹo từ chân ngực lên đến núm vú, đó là trường hợp nâng sa trễ rồi. Còn nâng ngực thì ko 1 bác sỹ nào lại đưa túi ngực vào bằng đường đấy cả.
Tất cả các cụ mợ bảo hàng fake cứng ko thật tay thì đều chưa đc sờ thử bao giờ cả. Bây giờ công nghệ hiện đại, ko nói đố các cụ sờ mà phân biệt được thật giả.
Zyn kinh nghiệm phết ;)

jafwm

Xe điện
Không biết các mợ tính nâng cấp, độ đẽo có tham vấn... partner không á?!

Võ Hầu.

Xe hơi
Nghĩ đến cái cảnh đang cắn nó phọt silicon vào mồm làm em hãi.

Nov

Xe điện
Nhưng phải công nhận là em rất thích. Hôm nào ngủ mà không có vợ là cứ thấy thiếu thiếu. :D
Cụ cứ nói thừa :D

75D hả mợ? chứ 65D vừa khó tìm mà lại có thân hình luxux quá. :D
Em tưởng ngoài SIDE thì còn có số ABCD chứ nhỉ ;)
Form Á đương nhiên ko vừa, hàng form Âu ở mình cũng phần lớn cup A, cup B. Cơ mà có vừa được chỗ cần thì nó lại lỏng chỗ khác :D. Bây giờ đồ nhiều, đa dạng, xách tay cũng nhiều, nhưng nói chung vẫn phải thử tận nơi, ko on nhai được, cứ đo bằng mắt là toi ngay :D

À, size, not SIDE.

ZynZyn

Xe lăn
Zyn kinh nghiệm phết ;)
Em sờ nhiều hàng fa kè rồi nên biết =)) =))
Nói thật là không có tiền thì đành tự AQ là đồ giả chỉ đẹp mã chứ sử dụng ko thích với nguy hiểm thôi. Có tiền là e cũng đi làm ngay và luôn. Phê lắm :))

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ cứ nói thừa :D

Form Á đương nhiên ko vừa, hàng form Âu ở mình cũng phần lớn cup A, cup B. Cơ mà có vừa được chỗ cần thì nó lại lỏng chỗ khác :D. Bây giờ đồ nhiều, đa dạng, xách tay cũng nhiều, nhưng nói chung vẫn phải thử tận nơi, ko on nhai được, cứ đo bằng mắt là toi ngay :D

À, size, not SIDE.
Ờ. em hiểu rồi. Không thử thì khổ nhất là vừa nhưng nó cứ phòi hẳn lên ;)