[Funland] Bây giờ nhiều chị em bơm ngực quá, các cụ mợ nhỉ?

wave-tau

Xe container
Pn độc thân huớng ngoại, có nhiều mối quan hệ cần giao tiếp.. nên độ lại, chụp đăng phây cho giai ló thèm, vấn đề dùng thì chuyện riêng tư ko bàn, cơ mà lưu ý khi nhu cầu lên đỉnh cần tốc độ cao, nhiều thèng cũng bóp véo cào cấu phết, em ko trong số ý nên tự thú nhận luôn. :)) :))
Còn tự tin có khuôn mặt ưa nhìn, ít đăng phây sống ảo, tôn trọng mối quan hệ đẹp cứ nên để tự nhiên cho mình là chính mình.
Kiểu như trông chảnh, sang quá giai hiền cũng khó tiếp cận. :D
Còn độ để theo trào lưu thì tuỳ. :D

phuongmit

Xe cút kít
Kẻ thù lớn nhất của ti k phải là tay với mồm đàn ông mà nó chính là cái máy…hút sữa :)) mợ nào dùng nhiều đến lúc con đi mẫu giáo nhìn lại ti sẽ k tin vào mắt mình ;))

wave-tau

Xe container
Quê em lại gọi là loại bánh dày, ngược với mướp. Mợ nói quả là đúng, thời còn trẻ trai em có cô bạn gái chưa lấy ck mà về cơ bản đã mướp rồi, ko bao giờ tự tin thả rông đâu
Bánh dầy là tên chuẩn hơn, hồi thanh niên em cũng hay đọc báo sức khoẻ thấy viết thế. :D
Cơ mà giờ cơm sữa đầy đủ còn có cả trái đào nữa cơ ạ, tức là cái chỗ núm vô lum nó ngóc lên so với đại đa số là ở giữa hoặc ở duới, chị em nào có quả ý coi như phá đảo luôn, đẹp dã man luôn ý, "Chỉ để bà ngửi chứ bà không ăn". :))

phuongmit

Xe cút kít
Bánh dầy là tên chuẩn hơn, hồi thanh niên em cũng hay đọc báo sức khoẻ thấy viết thế. :D
Cơ mà giờ cơm sữa đầy đủ còn có cả trái đào nữa cơ ạ, tức là cái chỗ núm vô lum nó ngóc lên so với đại đa số là ở giữa hoặc ở duới, chị em nào có quả ý coi như phá đảo luôn, đẹp dã man luôn ý, "Chỉ để bà ngửi chứ bà không ăn". :))
Đấy là vú sừng trâu ;)) trái đào tiên phải tính cả bầu và núm ;)) giờ công nghệ làm ti silicon nó độ giọt nước đẹp hơn cả trái đào

longdelta

Xe tăng
Lại nhớ vụ thẩm mỹ Cát Tường gì năm xưa :((

banmotnucuoi

Xe lăn
Đây ko fai vđ dùng phá hay ko mà có nhiều loại ngực khác nhau. Quê e hay gọi là ngực trái mướp và ngực trái bần. Ngực mướp thì chả lgi nó cũng sẽ xệ thôi ạ. Còn ngực trái bần thì cho con bú rồi cai sữa con nó xệ xuống ko đáng kể, chỉ là lép và trông bé, xẹp hơn thôi
Các mợ nhìn của mình và bạn bè nhiều mới biết chứ bọn em có biết gì đâu, chỉ biết đẹp hay xấu. Em thì khẳng định luôn đồ giả đẹp hơn đồ thật rất nhiều và giờ giá 50-70tr cũng ko phải quá lớn để mình mất tự tin.
Thường ng ngực to tự nhiên đi kèm vai và bắp tay cũng to. Mà như thế thì xấu chứ ko đẹp.
Như em đây, nhờ cái sự lép mà nhìn em mảnh mai hơn, và em rất hài lòng với sự lép :))
Like mợ, cứ tự tin là tốt rồi. Còn giờ bắp tay bắp chân to làm nhỏ được hết.
"Mỹ nhân thiên hạ nhiều vô kể. Không dao không kéo được mấy người"
Nên mình có cái tự hào là chưa đẹp lắm nhưng tự nhiên😂

MuathuHN252

Xe cút kít
Các mợ nhìn của mình và bạn bè nhiều mới biết chứ bọn em có biết gì đâu, chỉ biết đẹp hay xấu. Em thì khẳng định luôn đồ giả đẹp hơn đồ thật rất nhiều và giờ giá 50-70tr cũng ko phải quá lớn để mình mất tự tin.

Like mợ, cứ tự tin là tốt rồi. Còn giờ bắp tay bắp chân to làm nhỏ được hết.
"Mỹ nhân thiên hạ nhiều vô kể. Không dao không kéo được mấy người"
Nên mình có cái tự hào là chưa đẹp lắm nhưng tự nhiên😂
Như avta của cụ phải ko ạ? Đồ giả đẹp hơn đồ thật cái này em tin ạ, chẳng là em ko đánh đổi thôi cụ. Tiền nó chỉ là 1 phần nhỏ thôi mà tính e thích tự nhiên vậy, e cũng sợ các biến chứng nữa, cho dù cc có bảo nó an toàn, công nghệ tốt cỡ nào ạ. Em mà là 1 ng đàn ông em cũng sẽ ko ủng hộ việc ng phụ nữ của mình đi nâng vì hơn hết, với em cảm xúc và tính cách, tâm hồn quan trọng hơn.
Còn cụ nào thích và ủng hộ việc nâng ngực thì em cũng ko ý kiến ạ. Chung quy thì cái đẹp với mỗi ng cũng rất khác nhau

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đấy là vú sừng trâu ;)) trái đào tiên phải tính cả bầu và núm ;)) giờ công nghệ làm ti silicon nó độ giọt nước đẹp hơn cả trái đào
Quan trọng khi cà vẹt có giật giật tê tê không ý ;))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Jason88

Xe tăng
Em thấy phụ nữ Việt mình đa số ngực nhỏ.

Cụ mợ nào có hiểu biết về chủ đề làm ngực thì cho em xin thông tin với ạ.

Ví dụ em cũng có ý định làm ngực nhưng nghĩ tới hậu quả cũng run ạ. 😂😂😂

Em cảm ơn các cụ mợ nhiều!
Nên làm mợ nhé, làm xong đẹp, mặc đồ đẹp, dáng sexy sẽ rất tự tin trước đám đông. Làm ở địa chỉ uy tín và đầu tư 1 chút thì mợ sẽ ko phải ân hận.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Vợ chồng sống với nhau vì cái tình mới lâu bền ạ.
Chuẩn luôn cụ,anh nhà em khen ngực em này đẹp em làm luôn câu hồi xưa chưa lấy ông tôi còn đẹp gấp vạn lần,do ông dùng phá thì ông chịu ,khen nữa xem ăn vả không trượt phát nào giờ
Từ đó ko thấy khen nữa cụ ạ

wave-tau

Xe container
Truớc có thớt gì có mợ 7 vienngocrong còn khoe chỗ duới trông đẹp hơn cả mấy em trên phim, vì mợ ý kể chồng chả thích cái đẹp ngay bên cạnh mà thích xôi thịt trên phim xxx đâu đâu. :D Hy vọng thớt này có mợ nào tả về trái đào nguyên bản, hay giọt nuớc gì đấy, vài dòng tâm sự thực tế cuộc sống thêm nữa thì tuyệt. :))

buicongchuc

Xe ba gác
Kể to to tý cầm nó chắc tay cũng thích cụ ah!

Mịa, như nhà em chán lém. Toàn bắt gấu phải nằm nghiêng người lên dồi lùa tay từ dưới vun lên, mãi mới được một nhúm, mà chẳng may hay lỡ đễnh tuột tay cái là nó lại chạy đâu mất tiêu luôn. Chán kinh :)):)):))
Cụ tả chân thực quá :))

buicongchuc

Xe ba gác
Chuẩn luôn cụ,anh nhà em khen ngực em này đẹp em làm luôn câu hồi xưa chưa lấy ông tôi còn đẹp gấp vạn lần,do ông dùng phá thì ông chịu ,khen nữa xem ăn vả không trượt phát nào giờ
Đẹp thì cho khen thoải mái đi mợ, và mợ bảo, "đẹp thì có đẹp nhưng không đẹp bằng em ngày xưa".

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Dù thế nào em cũng khen..cứ khen là gấu thích ạ ;))

phuongmit

Xe cút kít
Về cơ bản độ ti nó chả khác gì các ông uốn thuốc dải cứng cả, mục đích cuối cùng là làm mình tự tin và đối tác gật gù. Môn gì cũng có tác dụng phụ, chồng uốn thuốc khoẻ ciu thì mua tận mồm mà đến lúc độ ti lại quay ra chê :))