Bây giờ nên đầu tư đất chỗ nào loanh quanh hà nội các cụ ơi/

H. Đạt

Xe tải
Em đang có khoảng 1,2 đồng, bác nào có đất thổ cư khu vực quanh TT. Trôi, Hoài Đức bán không ạ :-?:-?:-?:-?:-?

hduong069

Xe máy
Đan phượng có tiềm năng gì hả cụ
Đan Phượng quy hoạch lên quận, thêm nữa sắp tới vingroup của bác vượng cũng về đây làm dự án. Cơ sở hạ tầng cũng đang được đẩy mạnh rồi cụ.

Được gửi từ iPad Air 2 - Otofun

Jony Hung

Xe đạp
Bây giờ nên đầu tư đất chỗ nào loanh quanh hà nội các cụ ơi/ em có chút vốn xin các cụ tư vấn với. tiếc quá mấy đợt ko mua qua 1 năm x2 rồi. ngẩn ngơ. em lại ko rành về đất đai lắm. hơi bí.
Bạn ít vốn nên đầu tư vào khu ngoại thành:
Theo mình nên hội tụ đủ 4 yếu tố:
1, Vị trí( mặt đường lớn, gần khu dân cư...)
2, Giá( so với khu vực xung quanh rẻ hơn là tốt nhất)
3, Quy hoạch chung( làm đường, lên quận...)
4, tổng quát lại xem cơ hội tăng lãi vốn và dòng tiền( cho thuê)
5, Quyết định mua
Bạn có thể gọi cho mình để tham khảo hoặc tư vấn 0989-57-86-86

cuongngon

Xe tải
Đan Phượng quy hoạch lên quận, thêm nữa sắp tới vingroup của bác vượng cũng về đây làm dự án. Cơ sở hạ tầng cũng đang được đẩy mạnh rồi cụ.

Được gửi từ iPad Air 2 - Otofun
Quy hoạch thi biet bjo hả cụ để lên đc quận thì còn nhiều yếu tố như ty lệ nông nghiệp... bác vượng sắp về làm dự án em chưa nghe thông tin này ở đâu cụ có thông tin cụ thê hơn ko

hduong069

Xe máy
Quy hoạch thi biet bjo hả cụ để lên đc quận thì còn nhiều yếu tố như ty lệ nông nghiệp... bác vượng sắp về làm dự án em chưa nghe thông tin này ở đâu cụ có thông tin cụ thê hơn ko
Cụ lên gu gồ gõ vinhomes đan phượng là ra. Quảng cáo nhiều lắm

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun

Jony Hung

Xe đạp
Khu Vin Đan Phượng đang quây tôn, và trục Tây Hồ Tây đã thông từ đoạn Văn Tiến Dũng đến Đan Phượng rồi khoảng 6 làn xe bạn ah

Datnguyen903

Xe đạp
Bây giờ nên đầu tư đất chỗ nào loanh quanh hà nội các cụ ơi/ em có chút vốn xin các cụ tư vấn với. tiếc quá mấy đợt ko mua qua 1 năm x2 rồi. ngẩn ngơ. em lại ko rành về đất đai lắm. hơi bí.
E thì thấy khu hoài đức đan phượng kia chờ cũng được. Còn nội đô thì e nghĩ ko nên vì giá đất bị thổi cao quá, xuống tiền sau đẩy đi có khi khó đó cụ à, ko khí ô nhiễm di dân cũng nhiều. Hoài đức với nội đô cũng ko quá xa, chịu khó đi lại với sắp tới nhiều đường quy hoạch mới giao thông nó cũng tiện, đi lại xa chút nhưng rẻ, thoải mái. Tiền thừa quay kd hoặc quây thêm ô để đấy lên quận bán khéo lại trúng quả

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun

Jony Hung

Xe đạp
Quy hoạch thủ đô 2050 là dịch chuyển khu hành chính về khu vực từ Đan Phượng đến Ba Vì, bám theo trục tây hồ tây

Datnguyen903

Xe đạp
Quảng cáo vi phạm nội quy

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: