[Funland] Bất thường kinh doanh thuốc ở Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới Trung ương

zaiwaz123

Xe điện
Ai da, lò đang cháy ác bác ạ.
Trên Face nó đồn, 1 cậu khoác áo Juve rồi bác ạ.
Nhanh như chớp:
Ngày 1: đề xuất kỷ luật.
Ngày 2: Khai trừ.
Ngày 3: done.

Trong khi về danh nghĩa, ảnh vẫn là Đương kim cán bộ oách.
Slot thứ 2 đây bác :

New car 2023

Xe container
Slot thứ 2 đây bác :
Cảm ơn bác.
Nghe tây nó đồn trên Face là "xuất hiện" từ tối qua lận, tức là từ khi 2 đồng chí chính thức được về với nhân dân.

New car 2023

Xe container
Đơn thuốc còn có kiểu chả đâu bán, mỗi ở đấy bán. Em lấy đơn thuốc về Hoàng Hoa Thám. trung tâm các cửa hàng thuốc của HN mà ko đâu có, lên Liên Mai người ta còn nói là mấy loại này cùng tá dược, rẻ hơn gần nửa mà em cũng chả dám mua vì "nghe theo lời bác sỹ", tâm lý của bệnh nhân mà, cứ đặt niềm tin vào bác sỹ là chính
Thế mới phải hỏi và tìm hiểu bác ạ.

Bác cứ hỏi Hoạt chất, rồi tìm thuốc có Hoạt chất giống thế, và thuộc nhóm 1 (nhóm có xuất xứ G7) mà gõ.
Tiền không đắt hơn bao nhiêu.

ntphuong0411

Xe buýt
Đơn thuốc còn có kiểu chả đâu bán, mỗi ở đấy bán. Em lấy đơn thuốc về Hoàng Hoa Thám. trung tâm các cửa hàng thuốc của HN mà ko đâu có, lên Liên Mai người ta còn nói là mấy loại này cùng tá dược, rẻ hơn gần nửa mà em cũng chả dám mua vì "nghe theo lời bác sỹ", tâm lý của bệnh nhân mà, cứ đặt niềm tin vào bác sỹ là chính
Nghe chán cụ nhỉ, bao giờ thì mình làm được như bọn Nhật Bẩn. BS khám bệnh xong, điền địa chỉ nhà của người bệnh rồi chào tạm biệt người bệnh. Đơn thuốc sẽ bay về quầy thuốc có những loại thuốc đó gần nhà người bệnh nhất, rồi người bệnh sẽ về quầy thuốc đó để mua thuốc và nhận tư vấn về tác dụng, tác dụng ngoại ý và cách sử dụng thuốc từ dược sĩ quầy thuốc.
Thực ra, em rất kị chuyện thuốc trong đơn của mình kê bị thay đổi, vì đôi khi sự thay đổi đó sẽ không mang lại hiệu quả điều trị mà mình mong muốn. Trong trường hợp này, cụ nên gọi hỏi lại BS kê đơn về loại thuốc định thay thế.

B_M_T

Xe buýt
Em đợt trước đưa ông anh vào mổ ở bv tỉnh cũng bị tình trạng này, con y tá nó đưa cho 2 cái đơn bảo đi mua gấp về để còn làm thủ tục mổ, 1 cái ra nhà thuốc bv, cái kia sang bên chỗ cửa hàng tiện lợi ngay đối diện nhà thuốc. Mình cầm đơn sang bên cửa hàng tiện lợi nghĩ bụng bảo liên quan *** gì mà mua ở đây nhưng do đang vội để cho ông anh kịp mổ nên trả tiền 2 cái hộp TPCN đâu gần triệu bạc.
Đến lúc ông anh vào mổ, e đứng ngoài chờ cùng với mấy bà cũng đang đợi như em thì thấy bà nào cũng xách 2 hộp giống y hệt. Tiên sư nhà chúng nó, ăn chặn không từ thủ đoạn nào cả.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Tân quan đốt 3 đốm lửa.

Đốm lửa đầu tiên gọi theo thuật ngữ “take a big bath”, hàm ý là bóc hết những thứ tồn đọng, những tiêu cực đang hiện hữu để gột rửa sạch sẽ. Sau khi xong xuôi ráp nhân sự vào chạy thôi. Nhân sự ko bao h thiếu
Bắt nhiều như vậy nhân sự em nghĩ thiếu là rất dễ xảy ra.