[Funland] Bất động sản

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
E thấy giờ đội đầu tư họ cũng dài vốn hơn, chịu đc rủi ro 1 2 năm. Thêm nữa giờ đầu tư họ đi theo đội nhóm, có vẻ đoàn kết. Nếu 1 thành viên ko chịu được nhiệt thì sẽ đc các thành viên khác mua lại, nhằm ko bị phá vỡ giá. Nên là em nghĩ sẽ ko có chuyện bđs giảm ở những khu vực có cơ hội đầu tư. Nó có thì ở thì tương lai vài năm tới.

BMV_HN

Xe điện
Tăng hay giảm cháu lại cho là phụ thuộc vào đội... Cò.
Đội Cò Lương Sơn, Hoà Lạc, Ba Vì hoạt động cực căng hai năm nay. Rồi sẽ lại có một làn sóng... bán lại bất kể giá nào :>>
Công nhận với cụ đội hình mạnh và đông lên theo năm tháng. Đầu năm thấy cậu mg đi chục cây không mũ bảo hiểm đến nơi chỉ lô đất mg bằng xe máy.
Mà giữa năm thấy đổi cx5 chậy phà phà rồi.
Mà không phải mình cậu mg đó cụ ạ.
Mình mua lô nào mới cọc thôi đã lên hình gruop của họ rồi.
Mà giới thiệu lô nào nếu thành công tối thiểu 30tr phí. Nhớ riêng 1 tháng( tháng 6) em gửi cậu ấy 2 lần 90tr ( mua 1 lô gửi phí 40tr. Xong + bán 1 lô phí 50 triệu)
Phải đến 500ae môi giới chuyên nghiệp ở Lương Sơn Ba Vì ấy chứ .
mà e nghĩ phải hơn vì phải cộng cả thợ xây, thợ cắt cây , làm vườn...đều có thể là mg. Riêng bác thợ xây cũng giới thiệu cho em được 1 lô em gửi 10 củ vì bác ý xin có thế.
Câu cửa miệng của ae bán chuyên khi giới thiệu là : bác em, anh em, cô em...có lô đất bán.
Nên tránh quả mồ mả chuồng lợn vac ra thôi. Chứ mua bán trên này vui thật các bác ạ.

Chỉnh sửa cuối: