Bất động sản Nha Trang

onebyone

Xe đạp
Chào các cụ, em đang quan tâm bất động sản khu vực Nha Trang mặt hàng đất nền và tính đầu tư (đầu tư nhỏ) Các cụ sales hoặc các cụ đầu tư có thông tin gì tốt có thể chia sẻ để chúng ta cùng thảo luận, hướng đến một kênh đầu tư tiềm năng cho cộng đồng nhé :D
Mợ đã đầu tư được mảnh nào chưa? Mợ có quan tâm đặc biệt đến khu vực nào không? Cháu đang làm BĐS ở Nha Trang. Đến thời điểm hiện tại thì mọi giao dịch đang chững, nhưng sẽ sớm phục hồi thôi, Nha Trang có rất nhiều cú hích tăng trưởng: Sân bay, đặc khu, đặc biệt là khí hậu, ai đến Nha Trang cũng thích khí hậu thích nhịp sống ở đây. Ở Nha Trang thì có 4 khu vực đầu tư chính với rất nhiều loại hình khác nhau
1: Bắc Cam Ranh: Đầu tư dự án nghỉ dưỡng khu vực Cam Hải Đông, Cam Nghĩa Đông. Có mục tiêu luân chuyển toàn bộ hải quân và không quân ra đây nên có thể đầu tư đất phân lô quanh thành phố; dọc trục Đinh Tiên Hoàng; Đầu tư xây nhà cho thuê phục vụ lao động tại các khu du lịch, vip hơn thì cho Trung Quốc thuê nếu không ngại vấn đề dân tộc gì đó....
2: Đất trung tâm Nha Trang: Toàn bộ đất Nha Trang dần dần sẽ là đất dịch vụ hết, đất dịch vụ thì chỉ tăng không có giảm, một số nơi đã đạt đến giá trên đỉnh rồi, sau đó giá bão hòa sang các khu vực lân cận. đường Trần Phú, Hùng Vương, Nguyễn Thiện Thuật có nhu cầu tìm kiếm nhiều mà it có người bán. 1 vài trục đường hiện nay chỉ để ở giá cũng tương đối cao, tỉ suất tăng trưởng không bằng lãi ngân hàng. Nếu Mợ quan tâm khu vực này thì nên lưu ý các dự án mới dọc trục Lê Hồng Phong. chỉ cách khu dân cư cũ 1 con đường giá = 1/2 nên vẫn tăng tốt.
3: Đất nền thổ cư, đất nền phân lô chạy theo trục mở rộng thành phố về phía Tây. Theo chỉ đạo của tỉnh thì toàn bộ các cơ quan hành chính chuyển về phía Tây Nha Trang. Mặt biển chỉ dành cho thương mại du lịch. Mợ để ý các Xã: Vĩnh Ngọc, Vĩnh Thái, Vĩnh Hiêp, Vĩnh Trung, Diên An, Diên Toàn theo đường Võ Nguyên Giáp. Khu vực Phước Hạ, Phước Thượng, Phước Sơn Trên trục Thành Phố - Sân bay và dọc tỉnh lộ 3. Ở đây đầu tư phân lô được, và mua để chờ giá cũng được.
4: Đặc khu kinh tế Bắc Vân Phong: Hiện tại thì cả 3 đặc khu đều bị cho đóng băng, vẫn có các giao dịch nhưng vô cùng thưa, giá cũng không có xu hướng giảm. Nhưng gần khu vực đặc khu có Dốc Lết - Ninh thủy là khu du lịch sẵn có, giá đang mềm, có thể khai thác được nhiều loại hình. Bản thân đất ở đây không phụ thuộc đặc khu quá nhiều, đương nhiên đặc khu lên thì giá sẽ tăng mạnh, nhưng đặc khu không lên đi nữa thì vẫn tăng trưởng được.

onebyone

Xe đạp
Chào các cụ, em đang quan tâm bất động sản khu vực Nha Trang mặt hàng đất nền và tính đầu tư (đầu tư nhỏ) Các cụ sales hoặc các cụ đầu tư có thông tin gì tốt có thể chia sẻ để chúng ta cùng thảo luận, hướng đến một kênh đầu tư tiềm năng cho cộng đồng nhé :D
AK, Bên Cam Ranh thì Mợ để ý thêm cả quanh Đầm Thủy Triều nữa nhé khu này đầu tư tốt. Mợ xem cần thông tin khu nào thì pm cháu cấp thông tin chi tiết hơn.

onebyone

Xe đạp
Nha trang cá nhân em mới vào công tắc thấy du lịch quá ổn
Luôn luôn cháy phòng ks
Có đất mở hostel cho tây thuê là an toàn chắc cú
Hoặc ra đà nẵng cũng oke nhưng ko sôi động đông đúc bằng nha trang.
Đà nẵng + hội an mới bằng nha trang được.
Nhưng cả 2 nơi này đều rất tiềm năng số 1 vn.
Còn bắc vân phong là đặc khu rất quan trọng tương lai mẽo tư bản qua đây thuê đất đặt đại bản doanh hết
Giá đất cứ thế 10 tỷ / 1ha
Cháu không chê Đà Nẵng đâu. Nhưng trước cháu học chuyên ngành địa chất. Được biết nước ngọt Đà Nẵng đang bị nhiễm mặn, mực nước ngầm ngày càng thấp. Trước có đoàn chuyên gia thủy văn ở Canada sang dự tính đến năm 2050 Đà Nẵng sẽ thiếu nước ngọt trầm trọng. Hiện nay 1 vài khu vực đã thiếu rồi, Các cụ các mợ có thể tìm kiếm xem clip thiếu nước ngọt ở Đà Nẵng rất nhiều trên mạng. Với tình hình sử dụng nước ngọt tăng cao thì sợ không đến 2050 ý.

onebyone

Xe đạp
Em cũng thấy Nha Trang khí hậu tốt, lượng khách quốc tế đông, nói chung là tiềm năng. Cụ nào có lô nào để xây hostel được mà giá hợp lý giới thiệu em với ?
Em có lô đất đẹp ở Đầm Thủy Triều xây khách sạn được dó cụ. Hoặc ở Trần Phú trong hẻm cũng có. Cụ xem tầm tài chính đầu tư cỡ bao nhiêu? Em tìm cho.

Đăng ks

Xe đạp
Em có lô đất đẹp ở Đầm Thủy Triều xây khách sạn được dó cụ. Hoặc ở Trần Phú trong hẻm cũng có. Cụ xem tầm tài chính đầu tư cỡ bao nhiêu? Em tìm cho.
Cụ cho e hỏi tầm hơn tỏi có đầu tư được đất phân lô phía Tây Tp Nha Trang ko ạ? Cảm ơn cụ !

kimyen278

Xe hơi
ko có sổ nhưng hợp đồng thuê 63 năm mà bác. trong 10 năm muốn rút lúc cũng hoàn lại 100% +10% lãi xuất đầu tư .
tư vấn có tâm tí đi, chỉ mua lại khi đến 5 năm thôi, muốn bán được hàng thì ít nhất phải đưa ra thông tin chuẩn đã

raumongtoi

Xe buýt
Cụ cho e hỏi tầm hơn tỏi có đầu tư được đất phân lô phía Tây Tp Nha Trang ko ạ? Cảm ơn cụ !
Ko nhé cách đây 2 năm thì đc, giờ phân lô phía tây bèo nhất 25tr/m2 là 2tỷ 500tr rồi. Hơn 1 tỷ chỉ có mua đất cách trung tâm nt 4-5km thôi

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Vinpearl Island condotel Hòn Tre - Nha Trang sổ lâu dài cụ nào quan tâm ko nhỉ ;) vin thì chắc hơn gạch rồi

hoanggiaphim

Xe tải
E có lô đất golden bay 602 cam ranh- bãi dài. Hướng đông nam view biển cụ nào máu đầu tư ib e. 0917 813 795

phattai34

Xe tải
tư vấn có tâm tí đi, chỉ mua lại khi đến 5 năm thôi, muốn bán được hàng thì ít nhất phải đưa ra thông tin chuẩn đã
ko có sổ nhưng hợp đồng thuê 63 năm mà bác. trong 10 năm muốn rút lúc cũng hoàn lại 100% +10% lãi xuất đầu tư .
Không có 63 năm đâu cụ nhé, về đọc lại dự án đi cụ, tôi đọc pháp lý có 49 năm ^:)^

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
E có lô đất golden bay 602 cam ranh- bãi dài. Hướng đông nam view biển cụ nào máu đầu tư ib e. 0917 813 795
Cụ inbox cháu thông tin chi tiết với ạ, cụ ở nha trang hay hà nội vậy ? Thanks!

kimyen278

Xe hơi
Không có 63 năm đâu cụ nhé, về đọc lại dự án đi cụ, tôi đọc pháp lý có 49 năm ^:)^
pháp lý lúc nào cũng là 50 năm cụ nhé, nhưng cụ phải trừ đi số năm xây dựng kể từ khi xin được giấy phép sử dụng đất nữa, nên thực ra còn ít hơn 49 năm

phattai34

Xe tải
pháp lý lúc nào cũng là 50 năm cụ nhé, nhưng cụ phải trừ đi số năm xây dựng kể từ khi xin được giấy phép sử dụng đất nữa, nên thực ra còn ít hơn 49 năm
Nếu mợ bảo lúc nào cũng là 50 năm thì mợ chụp hộ tôi dòng đấy trong pháp lý của nó nhé. 50 hay 49 thì cũng chẳng sao, nhưng tôi nói là đọc trong pháp lý nó ghi là 49 năm, từ 2014 đến 2062

kimyen278

Xe hơi
Nếu mợ bảo lúc nào cũng là 50 năm thì mợ chụp hộ tôi dòng đấy trong pháp lý của nó nhé. 50 hay 49 thì cũng chẳng sao, nhưng tôi nói là đọc trong pháp lý nó ghi là 49 năm, từ 2014 đến 2062
vâng em xin lỗi cụ cái này em sai ạ, em nhớ nhầm sang Panorama và Arena. pháp lý của AB là 49 năm sử dụng mảnh đất đó và thời hạn hợp đồng là đến 28/1/2062 ạ.

Leson279

Xe đạp
Em có lô Golden Bay giai đoạn 1 bán gấp 13tr, gần như rẻ nhất khu này, bác nào có nhu cầu inbox cho em !