Bất động sản Nha Trang

Hung Phuc

Xe điện
Nha trang nó đẹp sẵn rồi rut lại có khách khác nó vào thui

E chỉ chê nha trang chặt chém quá ....
Em nhớ không nhầm thì cách đây mấy năm khi khách Tàu chưa sang đông giá BĐS Nha Trang rẻ lắm, trước đó cũng có một đợt kinh tế thằng Nga nó khủng hoảng, dân nó không có tiền sang du lich, dân kinh doanh du lịch Nha Trang thời điểm đó kêu như mìn, nói chung KD du lịch mà phụ thuộc vào 1 - 2 nguồn khách như vậy thì nguy hiểm lắm

apple.developer

Xe buýt
Giá tăng là do các ông lớn nhảy vào rồi bơm tin tốt lên truyền thông rồi đẩy giá lên thôi
Em nhớ không nhầm thì trước thời điểm cách đây mấy năm khi khách Tàu chưa sang đông giá BĐS Nha Trang rẻ lắm, trước đó cũng có một đợt kinh tế thằng Nga nó khủng hoảng, dân nó không có tiền sang du lich, dân kinh doanh du lịch Nha Trang thời điểm đó kêu như mìn, nói chung KD du lịch mà phụ thuộc vào 1 - 2 nguồn khách như vậy thì nguy hiểm lắm

Em nhớ không nhầm thì cách đây mấy năm khi khách Tàu chưa sang đông giá BĐS Nha Trang rẻ lắm, trước đó cũng có một đợt kinh tế thằng Nga nó khủng hoảng, dân nó không có tiền sang du lich, dân kinh doanh du lịch Nha Trang thời điểm đó kêu như mìn, nói chung KD du lịch mà phụ thuộc vào 1 - 2 nguồn khách như vậy thì nguy hiểm lắm
Bây giờ có thêm 3 đường bay thẳng mới đến Nha Trang là khách Thái,Malaysia và Hàn Quốc

Vấn đề DL Nha Trang bây h là xây dựng khu tiện ích cho du lịch cụ ạ, mọi người cứ tập trung vào xây chổi ở nhưng chả xây khu vui chơi, cứ lấy bãi tắm ra và bán phòng không ăn thua cụ ạ, phải đưa luôn disneyland hay đại loại kd thêm dịch vụ chứ cứ ăn xây phòng bán ko ăn thua mà lại ko đc lâu cụ ạ

Gửi từ HTC Desire 620G dual sim của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Cái này em thấy cụ nói đúng.Biển đẹp đến mấy tắm 1-2 tiếng là chán ngắt.Rất cần thêm nhiều dịch vụ vui chơi giải trí
Tiện cụ cho em hỏi ở Nha Trang hiện có khu đô thị nào đã có sổ đỏ riêng từng lô,pháp lý rõ ràng,ko bắt xây dựng,tiềm năng để đầu tư được trong trung và dài hạn ko nhỉ ? :)

ks Nha trang

Xe đạp
Cái này em thấy cụ nói đúng.Biển đẹp đến mấy tắm 1-2 tiếng là chán ngắt.Rất cần thêm nhiều dịch vụ vui chơi giải trí
Tiện cụ cho em hỏi ở Nha Trang hiện có khu đô thị nào đã có sổ đỏ riêng từng lô,pháp lý rõ ràng,ko bắt xây dựng,tiềm năng để đầu tư được trong trung và dài hạn ko nhỉ ? :)
Em nói thật cụ tất cả KĐT ở Nha Trang đều là bắt xây dựng cả cụ ạ, nếu đầu tư trung và dài hạn e đang nghía có vài lô tiềm tàng năng, không biết cụ có giống e không, Rãnh e mời cụ ra Nha Trang làm chén chè lạt

ks Nha trang

Xe đạp
Cụ nói chung chung thế thì ai cũng nói được ạ :)
Em nói thật bây giờ phải tập trung đầu tư vào dịch vụ chứ cứ bán phòng thì theo lại bài học Ngã tư bốn cây xăng thôi, đường nào cũng kéo du lịch đi xuống chỉ lo xây KS mà ko có tiện ích > vỡ trận ks> hạ giá, khi giá hết hạ nổi thì làm dối, làm chất lượng thấp để hạ giá nữa, > ngành du lịch vỡ
Bây giờ Nha Trang còn 2 khu đất là Núi Cô Tiên và Phước Đồng , tập trung dịch vụ tiện ích như công viên thế kỷ, dịch vụ đua xe, hay các khu vui chơi, không cho xây KS resort và khu dân cư đó thì may ra khu trung tâm sẽ phát triển đc

ks Nha trang

Xe đạp
Cụ muốn đầu tư ntn cụ thư mật cho e

Em nói thật cụ tất cả KĐT ở Nha Trang đều là bắt xây dựng cả cụ ạ, nếu đầu tư trung và dài hạn e đang nghía có vài lô tiềm tàng năng, không biết cụ có giống e không, Rãnh e mời cụ ra Nha Trang làm chén chè lạt

Khu đô thị An Bình Tân ko bắt xây cụ nhé :)

ndc_thailand

Xe tải
Mấy khu đô thị ở nha trang cho xây 7 tầng ko cccm nhỉ. Hay chỉ 3,5 tầng thì chỉ để ở

ks Nha trang

Xe đạp
Khu đô thị An Bình Tân ko bắt xây cụ nhé :)
Khu an Bình Tân e ko quan tâm lắm vì hạ tầng chưa xong, đất chưa đền bù , sổ ko có, chỉ mua đất trên quy hoạch dự án, gọi là chưa có gì cả, nhưng giá lại xem xem khu đô thị Hà Quang rồi, còn tất cả khu đô thị đều xây 3 tầng hết cụ ạ

condenho

Xe hơi
Khu an Bình Tân e ko quan tâm lắm vì hạ tầng chưa xong, đất chưa đền bù , sổ ko có, chỉ mua đất trên quy hoạch dự án, gọi là chưa có gì cả, nhưng giá lại xem xem khu đô thị Hà Quang rồi, còn tất cả khu đô thị đều xây 3 tầng hết cụ ạ

Ai bảo cụ An Bình Tân chưa có sổ ? Cụ làm sale đưa thông tin sai lệch vậy chẳng trách nhà đầu tư ác cảm với sale.An Bình Tân đã có những lô có sổ và chưa sổ,đang vướng mắc một phần đền bù giải toả,cái hay của khu này là ko bắt xây dựng mới ra sổ,khu Hà Quang có người xây nhà từ 2013 rồi đến giờ vẫn chưa có sổ nhé.Ko phải ai mua đất cũng có tiền xây nhà ngay,cũng đừng nói là họ đầu cơ mà đơn thuần mua để giữ tiền tích trữ tài sản

Gengine

Xe tăng
khu An Bình Tân dạo này thanh khoản tốt không các cụ ơi? Chiều hướng tăng giảm giá thế nào nhỉ?

Ai bảo cụ An Bình Tân chưa có sổ ? Cụ làm sale đưa thông tin sai lệch vậy chẳng trách nhà đầu tư ác cảm với sale.An Bình Tân đã có những lô có sổ và chưa sổ,đang vướng mắc một phần đền bù giải toả,cái hay của khu này là ko bắt xây dựng mới ra sổ,khu Hà Quang có người xây nhà từ 2013 rồi đến giờ vẫn chưa có sổ nhé.Ko phải ai mua đất cũng có tiền xây nhà ngay,cũng đừng nói là họ đầu cơ mà đơn thuần mua để giữ tiền tích trữ tài sản