Bất Động sản Mũi Né cụ nào quan tâm

Trạng thái
Thớt đang đóng

canhoicaccu

Xe tải
sao trong mũi né đất toàn tính bằng sào mà họ dành làm đường đi ngõ lại ko nổi 2 cái oto tránh nhau nhỉ
các bác thông não e cái

canhoicaccu

Xe tải
Dọc miền trung e đã đi tham khảo từ ĐN trở vào, ĐN bị mùa đông lạnh mà giá đất cao quá. Nha Trang khí hậu, cảnh vật đẹp nhất, du lịch phát triển nhất nhưng giá khá cao. Bắc Vân Phong đặc khu thì phát triển cảng biển và công nghiệp nên dân làm du lịch vào không hợp lắm. Cuối cùng chỉ còn Mũi Né là e thấy khá hợp, khí hậu, biển khá đẹp, gần giống như điều kiện Nha Trang, mà giá đất khá rẻ nếu so với khu vực, đối diện mặt đường nhìn biển mà giá chỉ có mấy triệu/m2. Đồi view biển, cách biển 700-800m mà giá chưa đến 1tr e thấy hợp lý quá. Vấn đề do GT chưa thuận tiện do sân bay đã khởi công nhưng chưa triển khai đc mấy, xong sb e dự giá lên nhiều lần. Gửi các cụ ít ảnh Mũi Né nhé

dạo này thấy bác online mà ko thấy lên sóng thread này ạ

diepnh81

Xe tăng
dạo này thấy bác online mà ko thấy lên sóng thread này ạ
Haha, lên làm gì nhiều các cụ, cứ âm thầm ôm tiếp thôi, e bán mấy lô lại ôm thêm mấy lô tiền luôn vận động, còn các cụ sợ bds đóng băng nên nghỉ rồi, e ko sợ cứ triển tiếp, nói nhiều các cụ ý bảo mình cò vạc, mất quan điểm, hiện đang đi Mũi Né, cuối tuần về, tuần sau lại vào tiếp. Tháng nào cũng ít nhất 1-2 lần

canhoicaccu

Xe tải
Haha, lên làm gì nhiều các cụ, cứ âm thầm ôm tiếp thôi, e bán mấy lô lại ôm thêm mấy lô tiền luôn vận động, còn các cụ sợ bds đóng băng nên nghỉ rồi, e ko sợ cứ triển tiếp, nói nhiều các cụ ý bảo mình cò vạc, mất quan điểm, hiện đang đi Mũi Né, cuối tuần về, tuần sau lại vào tiếp. Tháng nào cũng ít nhất 1-2 lần

cái ảnh này có phải ở đoạn sau của mũi né đúng ko ạ, chỗ này làng chài làm việc nó hôi kinh khủng luôn

diepnh81

Xe tăng
cái ảnh này có phải ở đoạn sau của mũi né đúng ko ạ, chỗ này làng chài làm việc nó hôi kinh khủng luôn
Đây mới là tuơng lai của Mũi Né đó cụ, biển đẹp, bãi thoải, ko xâm thực. Du lịch trung tâm MN sẽ phát triển từ Hòn Rơm đến Sailling bay, hiện vướng mắc chút là dân làm chài lưới nhg có qh di toàn bộ xuống đoạn mũi đá rồi nên chỉ 1-2 năm nữa là sạch khu này thôi. Rạng Đông có 2 DA bên này đang tích cực ép CQ làm nhanh khu tái định cư để di dân làm chài lưới và cá cơm ra đó, bây giờ khu này còn có cơ hội mua, vài năm nữa cụ vác gấp 2-3 số tiền hiện tại ko mua đc bên này đâu. Mùa kia tây đông nghịt chơi dù lượn

canhoicaccu

Xe tải
Đây mới là tuơng lai của Mũi Né đó cụ, biển đẹp, bãi thoải, ko xâm thực. Du lịch trung tâm MN sẽ phát triển từ Hòn Rơm đến Sailling bay, hiện vướng mắc chút là dân làm chài lưới nhg có qh di toàn bộ xuống đoạn mũi đá rồi nên chỉ 1-2 năm nữa là sạch khu này thôi. Rạng Đông có 2 DA bên này đang tích cực ép CQ làm nhanh khu tái định cư để di dân làm chài lưới và cá cơm ra đó, bây giờ khu này còn có cơ hội mua, vài năm nữa cụ vác gấp 2-3 số tiền hiện tại ko mua đc bên này đâu. Mùa kia tây đông nghịt chơi dù lượn

vâng, ở chỗ hòn rơm là đẹp nhất
nhưng e nghĩ dân du lịch thì họ lại thích ở chỗ đông vui, phải gần trung tâm 1 tí
ví dụ như ở phú quốc thì vẫn phải dương đông chứ ko phải bãi thơm
ở khánh hoà thì vẫn phải nha trang chứ k phỉa cam ranh
ở hà nội thì phải khu phố cổ chứ ko phải ở gia lâm, long biên, hà đông
tóm lại nó là cái thương hiệu lâu đời rồi, chưa kể là đi du lịch mà đêm nằm giữa 1 bên là biển, 1 bên là đồi khôgn có người ở cũng sợ lắm

diepnh81

Xe tăng
vâng, ở chỗ hòn rơm là đẹp nhất
nhưng e nghĩ dân du lịch thì họ lại thích ở chỗ đông vui, phải gần trung tâm 1 tí
ví dụ như ở phú quốc thì vẫn phải dương đông chứ ko phải bãi thơm
ở khánh hoà thì vẫn phải nha trang chứ k phỉa cam ranh
ở hà nội thì phải khu phố cổ chứ ko phải ở gia lâm, long biên, hà đông
tóm lại nó là cái thương hiệu lâu đời rồi, chưa kể là đi du lịch mà đêm nằm giữa 1 bên là biển, 1 bên là đồi khôgn có người ở cũng sợ lắm
Mũi Né lấy tên 1 phường làm trung tâm du lịch nhg du lịch hiện đang sầm uất nhất ở Hàm Tiến, bên HT là du lịch từ xa xưa, tự phát nên đường xá kém, nhỏ, hai bên xây tùm lum, giờ lại bị xâm thực, mùa gió Nam lại bị rác nên CQ BT họ cũng nhận ra cần làm 1 khu với với quy mô tốt hơn nên con đg Nguyễn Hữu Thọ qh rộng rãi hơn, đẹp hơn và bên phía biển qh các DA du lịch resort, bên phía đường đối diện qh dân cư phục vụ du lịch, sẽ có công viên, khu dịch vụ.... có bdo quy hoạch khu này mà, cụ tìm hiểu sẽ rõ. Ko phải vô cớ khu này thu hút rất nhiểu RS mới toàn tầm 4 sao như Padanus, Sand dune, Sailling bay.... mấy cái 3 sao như Malibu, Hòn Ngọc.... nên khu này e mới nói là trung tâm du lịch của Mũi Né tương lai

Sam_English_Club

Xe đạp
Mũi Né lấy tên 1 phường làm trung tâm du lịch nhg du lịch hiện đang sầm uất nhất ở Hàm Tiến, bên HT là du lịch từ xa xưa, tự phát nên đường xá kém, nhỏ, hai bên xây tùm lum, giờ lại bị xâm thực, mùa gió Nam lại bị rác nên CQ BT họ cũng nhận ra cần làm 1 khu với với quy mô tốt hơn nên con đg Nguyễn Hữu Thọ qh rộng rãi hơn, đẹp hơn và bên phía biển qh các DA du lịch resort, bên phía đường đối diện qh dân cư phục vụ du lịch, sẽ có công viên, khu dịch vụ.... có bdo quy hoạch khu này mà, cụ tìm hiểu sẽ rõ. Ko phải vô cớ khu này thu hút rất nhiểu RS mới toàn tầm 4 sao như Padanus, Sand dune, Sailling bay.... mấy cái 3 sao như Malibu, Hòn Ngọc.... nên khu này e mới nói là trung tâm du lịch của Mũi Né tương lai
Giá Đường Huỳnh Thúc Kháng giờ bao nhiều vậy bác, mình cũng quan tâm khu này mà thấy có chỗ 9,2tr, có chỗ 4tr m2. mong bác khai sáng. Thanks bác

canhoicaccu

Xe tải
Giá Đường Huỳnh Thúc Kháng giờ bao nhiều vậy bác, mình cũng quan tâm khu này mà thấy có chỗ 9,2tr, có chỗ 4tr m2. mong bác khai sáng. Thanks bác
chỗ 4 triệu nó bị hành lang biển ăn hết, nó bán thế ko để ý là mua phải đất nhà nước, ko xây đc gì đâu =))
1 triệu cũng k nên mua

cuongngon

Xe tải
em có chưa có nổi 1 tỷ vậy mua đâu đc đất mũi né cụ nhỉ

diepnh81

Xe tăng
Giá Huỳnh Thúc Kháng tuỳ chỗ bạn, mặt đường hiện giá tầm 12-15tr/m2, ngõ thì tuỳ ngõ to hay nhỏ, sâu hay nông giá tầm 3-9tr, mình có lô mặt đường HTK cổng Sentosa có cv đối diện đất, coi như bãi tắm riêng của nhà nè, cần alo mình 0989133581, 2000m2 đóng 420m2 thổ cư

canhoicaccu

Xe tải
Giá Huỳnh Thúc Kháng tuỳ chỗ bạn, mặt đường hiện giá tầm 12-15tr/m2, ngõ thì tuỳ ngõ to hay nhỏ, sâu hay nông giá tầm 3-9tr, mình có lô mặt đường HTK cổng Sentosa có cv đối diện đất, coi như bãi tắm riêng của nhà nè, cần alo mình 0989133581, 2000m2 đóng 420m2 thổ cư

em tưởng của cụ chỉ lên đc TMDV, sao lại bảo lên thổ cư ạ

diepnh81

Xe tăng
em tưởng của cụ chỉ lên đc TMDV, sao lại bảo lên thổ cư ạ
Hôm trc bảo lên TMDV nhưng ktra kỹ ra bên TNMT trả lời qh lên thổ cư nên lên luôn thổ cư, xong xuôi rồi, giờ ra thuế lấy sổ về thôi

canhoicaccu

Xe tải
Hôm trc bảo lên TMDV nhưng ktra kỹ ra bên TNMT trả lời qh lên thổ cư nên lên luôn thổ cư, xong xuôi rồi, giờ ra thuế lấy sổ về thôi
cụ qua cò chuyên nghiệp mà vẫn còn nhầm lẫn như thế này đc thì a e cũng ghê ghê

Sam_English_Club

Xe đạp

Cảm ơn bác . Mình vào mũi né ngày 20/10, không biết bác có ở đó thời điểm đó không.
Đa phần đất ở Mũi Né đều 50 năm hết hả bác Đ.

diepnh81

Xe tăng
trong hẻm có kinh doanh được ko cụ?
B
Cảm ơn bác . Mình vào mũi né ngày 20/10, không biết bác có ở đó thời điểm đó không.
Đa phần đất ở Mũi Né đều 50 năm hết hả bác Đ.
Mình vừa trong đó 10 ngày, đang ở CR cbi bay về, chủ yếu cln nhưng vẫn có đất thổ cư, như lô HTK mình gửi có 210m2/1000m2 thổ cư đó, thông thường xây bn m2 lên thổ cư ngần ấy còn trồng lanscape, bể bơi thì ko cần lên làm gì tốn tiền thuế

Trạng thái
Thớt đang đóng