[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Su Bắp Lơ

Xe máy
chào mấy Bác ah, lâu ngày cháu mới ghé vào thấy cccm có vẻ quan tâm dự án Sunrise Bay quá. Cháu thì dân đầu tư nhỏ lẻ nên k có thể dụng đến dự án to tiền này nhưng theo cháu nhận định... dự án SRB này sẽ phất lên,, tuy chủ đầu tư chưa làm ra 1 dự án quy mô lớn như vậy nhưng theo quy cũ từ Nova thì sẽ ổn, Pháp lý dự án ổn,, thanh tra cứ để thanh tra, dính đến bác Hiển rồi mà dự án lại đc chuyển nhượng lại thì pháp lý ok rồi ạ. Vừa rồi nhiều nhà đầu tư đang phất lên quá hời từ SRB mua căn 5x16 3,2 củ bán lại 4 củ rồi lên 4 củ 3...

SRB đầu tư được, mà nếu các cụ không đầu tư SRB thì quan tâm đến Movenpick Như Nguyệt hoặc Condotel Times Square thử xem,, cũng tốt ạ.

thangtrung015

Xe buýt
Sunrise lại bị dính thanh tra toàn diện rồi, kiểu này mới biết đất dự án này đẹp nhưng hiểm, chủ đầu tư Hàn Quốc cũng dặt dẹo ở đây, lão nhị Nova cũng dính chưởng, giờ lại đến Hoàng Huy. Cảm giác chắc chắn phong thủy có vấn đề luôn, đất cực dữ. Các bác Đà nẵng kiểm chứng giúp em xem cái Cầu Thuận Phước có phải là nơi mà nam thanh nữ tú hay nạp miệng Hà Bá không. Chắc kiểu này phải trấn trạch dữ, ít ra cũng phải làm cái chùa to, tượng lớn, mời đại đức về. May quá, tí nữa rủ anh em Hà Nội vào tham chiến.
Nạp miệng ko thiếu chỗ ạ, xưa chưa có thuận phước thì sông Hàn nhảy hoài giờ muốn đi luôn thì thuận phước là sự lựa chọn đúng ạ :)) Quan trọng dính tay nào thôi.

sunnyhanoi

Xe điện
Có cụ nào trên này định đầu tư dự án Monarchy Block B & C chưa ah? Hôm qua em qua xem dự án, thấy đối diện với Euro Village và cạnh 1 dự án của Sun Group nên chắc tương lại khu này cũng đông vui. Block A thấy đã bàn giao xong rồi.

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ chớ dại động vài cocobay nha
Bánh vẽ đó
Hãy chọn đất nền ven biển nếu nhiều tiền
Ít tiền thì chọn đất nền dự án Nam Hoà Xuân giá 1,25 tỷ

ACENTBLUE

Xe hơi
TÌnh hình bác nào mua condetel ở furama đà nẵng nhỉ?vào thảo luận đi,dự án đã có giấy phép xây dựng rồi các bác nhé!Mừng quá cỡ

issie

Xe tải
TÌnh hình bác nào mua condetel ở furama đà nẵng nhỉ?vào thảo luận đi,dự án đã có giấy phép xây dựng rồi các bác nhé!Mừng quá cỡ
Tôi đang muốn đóng hết 95% đây. Chỉ mong dự án có tý tiến triển để mình đóng cho yên tâm.

ACENTBLUE

Xe hơi
Tôi đang muốn đóng hết 95% đây. Chỉ mong dự án có tý tiến triển để mình đóng cho yên tâm.
Có giấy phép xây dựng hôm 6/12/2017 rồi ạ và tôi cũng đang tính vay nốt 65% để đóng vào đủ 95 % thì nhận tiền cam kết thuê luôn xem nó sẽ đến đâu
Nghe mọi người nói nhiều về condetel nhiều luông thông tin quá nên sốt hết cả ruột

issie

Xe tải
Có giấy phép xây dựng hôm 6/12/2017 rồi ạ và tôi cũng đang tính vay nốt 65% để đóng vào đủ 95 % thì nhận tiền cam kết thuê luôn xem nó sẽ đến đâu
Nghe mọi người nói nhiều về condetel nhiều luông thông tin quá nên sốt hết cả ruột
Hic, thế mà hôm lên ký Hợp đồng (hồi tháng 8), các em ý khẳng định là đã có giấy phép xây dựng rồi. Thôi, dù sao cuối cùng cũng có là yên tâm rồi. Thông tin của bác từ đâu ra đấy, hy vọng là tin chuẩn :).

Ndriver

Xe tải
Chắc Cụ mua tòa Bắc ?cụ đã đóng 30% rồi ah?cụ có dùng dịch vụ của HD bank ko?

issie

Xe tải
Chắc Cụ mua tòa Bắc ?cụ đã đóng 30% rồi ah?cụ có dùng dịch vụ của HD bank ko?
Mình mua tòa Bắc. Mới đóng 20% thôi cụ ạ. Cô gì trên Sovico hôm nọ mình gọi điện, nói là phải tháng 1/2018 mới đóng tiếp 10% còn lại cho đủ 30%. Mình đã làm thủ tục với bên HD rồi, nhưng lại đang muốn đóng hết 95% để hưởng lãi.

Cảm ơn cụ nhiều nhé.

ACENTBLUE

Xe hơi
Hic, thế mà hôm lên ký Hợp đồng (hồi tháng 8), các em ý khẳng định là đã có giấy phép xây dựng rồi. Thôi, dù sao cuối cùng cũng có là yên tâm rồi. Thông tin của bác từ đâu ra đấy, hy vọng là tin chuẩn :).
Hic các cụ có ai hóng được tin vụ lùm xùm condetel ở bavico nha trang ko?đã đưa lên thời sự rồi,bây giờ mua condetel đang gặp nhiều bất lợi quá,nhiều kh bán tháo chạy rồi,bây giờ đang hoang mang style quá các cụ ơi

issie

Xe tải
Hic các cụ có ai hóng được tin vụ lùm xùm condetel ở bavico nha trang ko?đã đưa lên thời sự rồi,bây giờ mua condetel đang gặp nhiều bất lợi quá,nhiều kh bán tháo chạy rồi,bây giờ đang hoang mang style quá các cụ ơi
Cái này để nhiều cụ thông thái trả lời. Nhà cháu chỉ là đầu tư cò con :(. Cháu chưa tìm hiểu kỹ vụ Bavico, nhưng cháu nghĩ Bavio không thể đại diện cho tất cả thị trường condotel được.

ACENTBLUE

Xe hơi
Cũng mong và hy vọng là như vậy ạ e lo quá đi mất

longknu

Xe buýt
Bẩm các cụ hiện đang có căn 1 phòng ngủ tầng 9 tòa phía bắc mua đợt đầu tiên nên có giá rất tốt cả VAT khoảng 2 tỷ ( giá mới hiện nay khoảng 2,6 tỷ) nay gia chủ có việc cần bán giá chênh 180 triệu. Cụ nào có nhu cầu cháu giới thiệu cho về ở cùng tầng với nhà cháu.

Trạng thái
Thớt đang đóng