[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

congnonghathanh

Xe tải
Nam ĐN, trường đại học sắp tới sẽ nhiều, dịch vụ giáo dục từ mầm non lên đến tiến sỹ ạ:)), công lập, quốc tế gì chả có :)), bệnh viện cũng nhiều, ra biển gần, nhưng có một số chỗ xây cao ko được, nói chung ngon hơn khu Bắc ĐN :) :).
cụ ơi cụ có biết khu hòa xuân ko? giá ở đấy giờ thế nào cụ? khu ấy có ổn không cụ?

thangtrung015

Xe buýt
cụ ơi cụ có biết khu hòa xuân ko? giá ở đấy giờ thế nào cụ? khu ấy có ổn không cụ?
Giá thì không bik, nhưng ổn hay ko thì câu trả lời của mình là ổn, khu đó khá cao, mưa xuống chưa chắc ngập, còn vào trung tâm cũng gần, nó là bán đảo, qua đó bây giờ đã dễ hơn rất nhiều.

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Nam ĐN, trường đại học sắp tới sẽ nhiều, dịch vụ giáo dục từ mầm non lên đến tiến sỹ ạ:)), công lập, quốc tế gì chả có :)), bệnh viện cũng nhiều, ra biển gần, nhưng có một số chỗ xây cao ko được, nói chung ngon hơn khu Bắc ĐN :) :).
Mỗi tội toàn cắt, chả có j kiếm ăn cả

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Các cụ hn vào thì cứ bắp ngô bán kính 5km mà chơi, mấy dư án tên hay như rồng tây xa xa thì né ra cho lành,

congnonghathanh

Xe tải
Giá thì không bik, nhưng ổn hay ko thì câu trả lời của mình là ổn, khu đó khá cao, mưa xuống chưa chắc ngập, còn vào trung tâm cũng gần, nó là bán đảo, qua đó bây giờ đã dễ hơn rất nhiều.
tks cụ. vậy em cứ làm một ô vứt đấy làm vốn cho thằng cu sau này.

littlebull

Xe buýt
Xong apec rồi vẫn thổi tiếp ạ??? Chắc quả này định chơi 1 lần rồi thôi hẳn hay sao ấy chứ ... Hehe

anh tuấn đn

Đi bộ
ở đó có nhiều dự án đất nền giá tốt lắm a

anh tuấn đn

Đi bộ
a muốn đầu tư vào đất nền phía nam đà nẵng gần cocobay thì ib e tư vấn nha

anh tuấn đn

Đi bộ
ngta mua đất đầu tư hình thành trong tương lai chứ mua đất trong phố giá cao, ngta có tầm nhìn sau này chứ nói như vậy thì nghĩ ngắn quá

issie

Xe tải
Như vậy là dậm chân tại chỗ rồi. Em xem ảnh trên trang của Thiên Kim thì đã thi công hầm B1 từ tháng 6 mà đến tháng 10 vẫn loanh quanh cái tầng hầm chưa lên được mặt đất. Đang định đóng 95% để lấy tiền thuê như thế này phải tạm dừng nghe ngóng thêm. Có lẽ nào bị treo do dính vụ thay đổi lãng đạo DN vừa rồi ko các cụ?
Mình cũng đang băn khoăn cái vụ đóng nốt 95% này. Đang muốn đóng hết để hưởng lãi, nhưng lại sợ không biết cái dự án này cuối cùng rồi ra sao nữa. Chả thấy tiến triển thêm được tý gì, mà hỏi chủ đầu tư thì cái gì cũng bị hoãn, giờ còn chưa có kế hoạch đóng tiếp 10% nữa, trong khi lúc ký hợp đồng, họ bảo là cuối tháng 10.

wine

Xe tăng
Từ ngày Fhome đi vào hoạt động quanh khu LTK nhộn nhịp hẳn lên, bên tòa B giờ cũng đông dân về ở (cho thuê nhà mặt phố lên chung cư) còn các căn 2 ngủ cho thuê loanh quanh khoảng 700 tuỳ vào nội thất, em thấy BQL vận hành trong thời gian vừa rồi cũng ổn, ít thấy vấn đề phát sinh từ phía cư dân (hoặc do cư dân về chưa nhiều). Bên tòa A thì giá hơi chát nhưng giá thuê cam kết tốt cụ ạ.
Hehe em thì ưng vị trí trong trung tâm của 2 toà FHome nhưng chưa quyết đầu tư bên căn hộ hay condotel cụ ah ~X(Mời cụ ly vang đỏ nhé :)>-

sunnyhanoi

Xe điện
Từ ngày Fhome đi vào hoạt động quanh khu LTK nhộn nhịp hẳn lên, bên tòa B giờ cũng đông dân về ở (cho thuê nhà mặt phố lên chung cư) còn các căn 2 ngủ cho thuê loanh quanh khoảng 700 tuỳ vào nội thất, em thấy BQL vận hành trong thời gian vừa rồi cũng ổn, ít thấy vấn đề phát sinh từ phía cư dân (hoặc do cư dân về chưa nhiều). Bên tòa A thì giá hơi chát nhưng giá thuê cam kết tốt cụ ạ.
Cám ơn cụ đã thông tin. Nhà cụ wine có ở gần khu đấy không ah? Sang tuần em vào nhận 1 căn 2 phòng ngủ bên Block B cụ ah :D

BINH MINH 07

Xe điện
Mình cũng đang băn khoăn cái vụ đóng nốt 95% này. Đang muốn đóng hết để hưởng lãi, nhưng lại sợ không biết cái dự án này cuối cùng rồi ra sao nữa. Chả thấy tiến triển thêm được tý gì, mà hỏi chủ đầu tư thì cái gì cũng bị hoãn, giờ còn chưa có kế hoạch đóng tiếp 10% nữa, trong khi lúc ký hợp đồng, họ bảo là cuối tháng 10.
Cụ ra ngoài HN, gặp các cụ mua nhà của Sông Đà Thăng Long, các cụ ấy sẽ cho thêm kinh nghiệm rất hữu ích !

sunnyhanoi

Xe điện
Chốt block B rồi hả bác :D Em mới lập group cư dân Fhome trên face, có gì 2 bác join vào cho vui ạ :D
Vâng, em chốt căn 69.9m2 2PN rồi cụ nhé ;) Đang vào nội thất, chắc tuần sau là hoàn thiện :-bd Cụ inbox cho em đường link group trên FB nhé. Cám ơn cụ.

namchicken

Xe đạp
Vâng, em chốt căn 69.9m2 2PN rồi cụ nhé ;) Đang vào nội thất, chắc tuần sau là hoàn thiện :-bd Cụ inbox cho em đường link group trên FB nhé. Cám ơn cụ.
Tuyệt, chúc mừng cụ \m/ căn 69.9 là căn dài dài nhỉ :D Em đã inbox bác nhé, đang cố gắng tạo cộng đồng cho xôm cụ ạ. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng