[Funland] Bất động sản Bắc Ninh - bắt đầu ấm lại

long.spc

Xe container
Vâng, thì giá đắt quá rồi nên em cũng ko dám xuống tiền 😢
Cơ bản dân ở đây họ cũng làm ra tiền, nên có cái kiểu được giá thì bán ko thì thôi.
Giờ khoai là ông nào vay ngân hàng xây khách sạn, nhà nghỉ, nhà trọ thì vất chứ đất sổ đỏ cũng ít ng bán.
Bắc Ninh thì cứ thành phố đường, ngõ oto vào ra. Huyện thì lưu ý Yên Phong, Từ sơn, Tiên du chỗ mấy KCN một số nơi nguồn cung nhiều quá cần cân nhắc còn lại thì vẫn ổn áp

long.spc

Xe container
Khách em đang gửi lại căn vinhomes Bắc Ninh 2N-1vs cụ nào đầu tư cho thuê rất tốt.
Giá cho thuê căn này đang 13tr/tháng

long.spc

Xe container
Gần Đình Tổ luxury cụ ạ. Khu này lâu rồi, đã ra sổ từ lâu, là khu đất đấu giá của bên Toàn Đức
Thuận Thanh có 3 khu gần như chết là Thuận Thành 3 (vẫn có tương lai vì cầu Phật tích sắp thông), Đức Việt, An Bình còn lại dự án nào ra cũng hết. Sợ thật.
Đến cái Đình Tổ luxury chơ lơ thế mà vẫn hết hàng.
Ở Đình Tổ đầu tư cũng ok khi sắp hoàn thành cầu Phật Tích và một con đường chạy dọc chỗ UBND xã Đình Tổ theo con mương xuống tận Hưn Yên

Nhim Bim

Xe hơi
Thuận Thanh có 3 khu gần như chết là Thuận Thành 3 (vẫn có tương lai vì cầu Phật tích sắp thông), Đức Việt, An Bình còn lại dự án nào ra cũng hết. Sợ thật.
Đến cái Đình Tổ luxury chơ lơ thế mà vẫn hết hàng.
Ở Đình Tổ đầu tư cũng ok khi sắp hoàn thành cầu Phật Tích và một con đường chạy dọc chỗ UBND xã Đình Tổ theo con mương xuống tận Hưn Yên
Thank cụ cho thông tin. Tôi ôm mấy mảnh mà cũng ko để ý lắm đâu. Nhưng thấy đường đê đang mở rộng, cầu Phật Tích đang làm nên cũng khá ưng khu này

long.spc

Xe container
Thank cụ cho thông tin. Tôi ôm mấy mảnh mà cũng ko để ý lắm đâu. Nhưng thấy đường đê đang mở rộng, cầu Phật Tích đang làm nên cũng khá ưng khu này
Bắc Ninh thì chả có gì ngoài ngân sách nên nói chung cơ sở hạ tầng rất tốt.
Năm nay kế hoạch toàn bộ đường ôt tránh nhau trên tp sẽ được thảm nhựa.

Honghen2008

Xe container
chắc do thông tin Từ Sơn chuẩn bị lên TP, Tiên Du chuẩn bị lên thị xã nên em thấy có vẻ sôi động hơn trước!
Tiên du khu Đông lâu gần Phạt tích bây giờ giá bao nhiêu Cụ ơi? Khu này tốt không ạ

long.spc

Xe container
Tiên du khu Đông lâu gần Phạt tích bây giờ giá bao nhiêu Cụ ơi? Khu này tốt không ạ
Tuỳ chỗ cụ ạ.
Giá chung khu Dương Húc đang bán từ 13-19
Đất mua của dân chuyển đổi mục đích xong phân ra thì khoảng 5-6tr ngõ 4-5m
Dưới này ko tăng trưởng mạnh nhưng đều.
Mấy khu mới xây thô tuy đẹp nhưng thanh khoản hơi khó tí nhưng giao dịch vẫn ổn

Honghen2008

Xe container
Tuỳ chỗ cụ ạ.
Giá chung khu Dương Húc đang bán từ 13-19
Đất mua của dân chuyển đổi mục đích xong phân ra thì khoảng 5-6tr ngõ 4-5m
Dưới này ko tăng trưởng mạnh nhưng đều.
Mấy khu mới xây thô tuy đẹp nhưng thanh khoản hơi khó tí nhưng giao dịch vẫn ổn
Mặt đường moi trải nhựa khu Đông lâu, trước mặt là khu dãn dân giá khoảng bn Cụ, em muốn mua mặt đường này, đi thang là chùa Phật tích luôn ấy?

long.spc

Xe container
Mặt đường moi trải nhựa khu Đông lâu, trước mặt là khu dãn dân giá khoảng bn Cụ, em muốn mua mặt đường này, đi thang là chùa Phật tích luôn ấy?
Chỗ này em không rõ cụ! Dưới đó e nắm sơ sơ thôi chứ ko sâu lắm. Theo e cụ cứ làm chuyến thực tế cho chuẩn chứ mua online nhiều người ngậm đắng như đợt vườn sen thì nhọ nồi lắm